Ufaulu wa Div 2.11 PCM kwa DDC, naweza kupata chuo cha serikali kwa engineering?

Kavinsky

JF-Expert Member
Jun 12, 2019
303
1,000
Msaada wakuu,

Naweza pata MUST, UDOM, n.k
Kwa civil au electrical engineer kwa ufaulu huo?

Je, naweza soma kozi ipi nzuri nyingine?
 

Rumi96

JF-Expert Member
Sep 17, 2019
431
1,000
Unaweza, omba hasa MUST, sema madogo mnachelewa sana kuanza applications.
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
29,418
2,000
Msaada wakuu,

Naweza pata MUST, UDOM, n.k
Kwa civil au electrical engineer kwa ufaulu huo?

Je, naweza soma kozi ipi nzuri nyingine?
wewe omba, then utaona matokeo. Hata kama huna sifa, kama hujali 10,000 omba wakikataa si basi....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom