Ufanye nini mumeo anapowaita wanaume wenzake Darling, Love, sweetheart etc


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,156
Likes
40,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,156 40,575 280
Nimepata malalamiko kutoka kwa dada mmoja ninayeuza naye samaki hapa soko la Mabatini.
Analalamika kuwa kwenye simu yake mumewe akiwaita wanaume wenzie majina tata, dear, darling, sweetheart, honey etc.
Je hii imekaeje wadau? Je mdada afanyeje?
 
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2012
Messages
2,280
Likes
14
Points
0
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2012
2,280 14 0
sioni cha ajabu hapo, harmless name calling. kama anakereka mno then amwambie mumewe dukuduku lake
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
111
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 111 145
Nimepata malalamiko kutoka kwa dada mmoja ninayeuza naye samaki hapa soko la Mabatini.
Analalamika kuwa kwenye simu yake mumewe akiwaita wanaume wenzie majina tata, dear, darling, sweetheart, honey etc.
Je hii imekaeje wadau? Je mdada afanyeje?
mi sijui nyie wanaume mna shida gani....
mbona sisi wadada tunaitana sana hayo majina na tunaona poa tu?
 
D

dandabo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2012
Messages
303
Likes
81
Points
45
D

dandabo

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2012
303 81 45
LOL! Wajanja wameshaharibu hapo!
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,692
Likes
3,660
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,692 3,660 280
missed you a lot; mzima lkn?
so do i ma dearest..............
niko poa ila ugali wa kids unanihangaisha sana wangu si unajua mwaka uko katikati?? july inakuja ada zatakiwa tena mamii so nakaza but manake waliniambiaga hivi nyota ya kijan sikuiona?? manake kila jumamosi leba nitakoma kwenye kuwapa elimu na mm nataka niwaonyeshe kwamba nilizaa kwa mpango na nalea kwa maringo.
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Likes
868
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 868 280
so do i ma dearest..............
niko poa ila ugali wa kids unanihangaisha sana wangu si unajua mwaka uko katikati?? july inakuja ada zatakiwa tena mamii so nakaza but manake waliniambiaga hivi nyota ya kijan sikuiona?? manake kila jumamosi leba nitakoma kwenye kuwapa elimu na mm nataka niwaonyeshe kwamba nilizaa kwa mpango na nalea kwa maringo.
hongera mwaya, tusipohangaikia watoto tutafanya nini humu duniani? Ungeniona mimi recently kwenye bodaboda kama km 80 kwenda kutafuta mazao usingeamini. It feels good kutafuta kwa ajili ya watoto, a sense of resiponsibility hiyo ambao hawajazaa sio rahisi kuilewa.
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,908
Likes
1,409
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,908 1,409 280
kwani ni ajabu kuita hivyo usishangae ya filauni utaona ya............................!
Nimepata malalamiko kutoka kwa dada mmoja ninayeuza naye samaki hapa soko la Mabatini.
Analalamika kuwa kwenye simu yake mumewe akiwaita wanaume wenzie majina tata, dear, darling, sweetheart, honey etc.
Je hii imekaeje wadau? Je mdada afanyeje?
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,524
Likes
93
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,524 93 145
Naona harufu ya Sodoma na Gomola hapo,tumezoea kusikia tu kwa wanawake wakiitana majina hayo na wanawake wenzao lakini si kuandika majina kwenye simu zao,hapo kuna namna
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,692
Likes
3,660
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,692 3,660 280
hongera mwaya, tusipohangaikia watoto tutafanya nini humu duniani? Ungeniona mimi recently kwenye bodaboda kama km 80 kwenda kutafuta mazao usingeamini. It feels good kutafuta kwa ajili ya watoto, a sense of resiponsibility hiyo ambao hawajazaa sio rahisi kuilewa.
that shows a sense of responsibility.
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,692
Likes
3,660
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,692 3,660 280
mbona honeython ni jina la kiume?? nimesoma nae chuo tena alikuwa BCOM na alikuwaga wziri wa fedha wa DARUSO.
sion shida kwenye majina kama haya.

lakin CL hvi mbona wababa huwaia watoto wao wa kiume na kike darling, hny hasa wakati wanapotaka kuwabembeleza?? je tuseme wanakosea?? ama tuseme wanawarudi watoto wao.??
cc Asprin Dark City
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,273,260
Members 490,343
Posts 30,475,692