UFAHAMU: Wale walinzi wa Rais ambao huwa wanabeba vibegi viwili huwa vina nini ?

Mshawa

Mshawa

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
756
Points
225
Mshawa

Mshawa

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
756 225
Zile ni pesa za walipa kodi anazogawa ovyo
Alisema mshahara wake ni hautazidi milioni 9 kwa mwezi na kila kitu anachotumia/anachohitaji hupewa bure kwa garama za kodi zetu.

Zile pesa pasi na shaka ni mshahara wake na Mungu atamuongezea na yeye ataendelea kugawa.
 
Mefloquine

Mefloquine

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
503
Points
1,000
Mefloquine

Mefloquine

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2018
503 1,000
Vile ni vibox vya huduma ya kwanza.
Not real anyway.
 
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
2,876
Points
2,000
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
2,876 2,000
Unatupima eeehhh...
Labda wewe utuambie huwa unaweka nini mle..
Anyway zile bags zina kazi zaidi ya pocket
 
comrade wetu

comrade wetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2018
Messages
540
Points
500
comrade wetu

comrade wetu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2018
540 500
Kuna dawa za mswaki,soksi na nguo za kubadili au vip:D:D:D:D:D:D:D:D
 
comrade wetu

comrade wetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2018
Messages
540
Points
500
comrade wetu

comrade wetu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2018
540 500
Weka tupicha za wahusika halisi tuone kiongozi ndio utajibiwa
 
Spider

Spider

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2011
Messages
1,386
Points
1,250
Spider

Spider

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2011
1,386 1,250
mule kuna codes za kuongozea mitambo iliyomo kwenye gari ya machuma chuma.(jammer car).ulinzi wote wa mitambo iliyopo kwenye zile gari,zinategemewa Na vile vibegi viwili
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
12,116
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
12,116 2,000
Kwanza jua si kila raia lazima ajue ulinzi wa Rais ukoje,
Mengine ni siri na ni zaidi ya mabegi mawili hayo unayoona hapo
 
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
7,364
Points
2,000
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
7,364 2,000
Salaam.

Huwa nawaona walinzi wawili wa Mh. Rais wamebeba mabegi wanatembea nayo karibu kabisa na Mh. Rais kila aendapo.

Yale mabegi huwa ni ya nini ?

Yamebaba nini ?
Picha iko wapi?
 

Forum statistics

Threads 1,336,353
Members 512,581
Posts 32,535,978
Top