Ufahamu mtindo wa nywele wa Amasunzu ulitumika kubainisha kuwa single kwa vijana


Hearten

Hearten

Member
Joined
May 17, 2016
Messages
26
Likes
33
Points
15
Hearten

Hearten

Member
Joined May 17, 2016
26 33 15
img_20181219_215326-jpg.972606
Huu ni mtindo uliojizolea umaarufu nchini Rwanda kwa miaka mingi iliyopita. Muonekano wake ni kama ilivyo katika picha

img_20181219_215314-jpg.972611

Mtindo huu ulianzishwa na Wanaume lakini baadaye Wanawake waliupenda na kuanza kutumia

img_20181219_215324-jpg.972607

Licha ya kupendezesha kichwa na kuleta muonekano wa kipekee lakini pia ulitumika kuwatambulisha vijana wasio na wapenzi

img_20181219_215316-jpg.972609
 
edwin george

edwin george

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2016
Messages
1,226
Likes
933
Points
280
edwin george

edwin george

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2016
1,226 933 280
Ni uugiinga
 
Analyse

Analyse

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2014
Messages
4,733
Likes
2,862
Points
280
Analyse

Analyse

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2014
4,733 2,862 280
Sidhani kama huo mtindo ulikuwa unatumika kutambulisha wasio na wapenzi. Ila ni automatic tu ukinyoa hivyo unakosa mpenzi. Na ikitokea umepata mpenzi hatoruhusu uendelee na style hiyo.
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
5,182
Likes
4,094
Points
280
Age
51
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
5,182 4,094 280
Duuh aisee, sasa hapo ndo wamependeza? Bora niendelee kunyoa kwa mkasi tu
 
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
7,175
Likes
12,004
Points
280
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
7,175 12,004 280
chini umevaa pekosi na viatu venye soli kama stuli,mambo powaaaaaaaa :D
 
Hammy Js

Hammy Js

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2017
Messages
3,077
Likes
2,807
Points
280
Hammy Js

Hammy Js

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2017
3,077 2,807 280
Natafuta kinyozi anayeweza kunyoa style hii kwa hapa bongo
 

Forum statistics

Threads 1,264,301
Members 486,270
Posts 30,179,653