Ufafanuzi; Waziri Mkuu alilidanganya Bunge na Taifa


Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
2,918
Likes
213
Points
160
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined Nov 17, 2011
2,918 213 160
WAZIRI MKUU ALIDANGANYA TAIFA:

Waziri mkuu wa Tanzania anazidi kujitengenezea rekodi isiyofaa baada ya jana tena kuliongopea taifa kupitia bunge,Mh Pinda(mb) jana kwenye kipindi cha maswali kwa waziri mkuu aliutangazia umma kuwa yeye analipwa jumla ya tsh milioni sita iwapo atajumlisha na posho ya mkewe, waziri mkuu alitoa majibu hayo bila kufafanua kuhusu malipo mengine ayapatayo.

UKWELI WA MAPATO YA WAZIRI MKUU Waziri mkuu anapokea tsh mill 11.3 kama mshahara wa mbunge,anapokea tsh mill 6.2 kama mshahara wa waziri, pia anapokea tsh mill 4 na mkewe tsh mill 2 kama stahili ya waziri mkuu na mkewe, aidha waziri mkuu anapokea sitting allowance kubwa kuliko mbunge wa kawaida, na marupurupu kibao ambayo iwapo atachukua kwa pamoja basi ataingiza zaidi ya tsh mill 30 kwa mwezi mmoja.
 
G

Gwakisa Mwandule

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
521
Likes
2
Points
0
G

Gwakisa Mwandule

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
521 2 0
Kwani unadhani kwa Sura mbovu kama ile angesema ukweli?Tangu lini Ccm ikasema ukweli kwa watu wake?
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,696
Likes
1,196
Points
280
Age
28
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,696 1,196 280
Huyu yumo ndani ya Chama Cha Mapinduzi ambacho maana ya mapinduzi wanayoyazungumzia ni Kupindua Ukweli kuwa Uwongo na Uwongo kuwa Ukweli.
 
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
4,777
Likes
3,080
Points
280
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
4,777 3,080 280
Watanzania tuna kawaida ya kuchukulia vitu poa lkn vinatuangamiza taratibu,Mtu kama Pinda hata sijui kwanini bado anaendelea kuwa waziri mkuu......ana orodha ndefu sana ya drama...
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
kuna watu watauliza chanzo
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
wakiuliza source; waambia tea/tomato source
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,502
Likes
225
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,502 225 160
Keshatuona watanzania ni mburula..
 
M

Mwana wa Nuru

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
401
Likes
79
Points
45
M

Mwana wa Nuru

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2012
401 79 45
HAPA SASA NINGEPENDA NIMWONE KIJANA WA KAZI, UKWELI, UWAZI NA UMAKINI ZZK AKITHIBITISHA BUNGENI JUU YA MALIPO YA WAZIRI MKUU NA KISHA AMWOMBE SPIKA AMSAMEHE PINDA KWA KULIDANGANYA BUNGE. Peoples!!!!!!
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,151
Likes
1,773
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,151 1,773 280
unaweweseka wewe mleta mada. waziri mkuu anapokea milioni 6.2, zingine ni za ubunge. kawadanganye watoto wadogo
 
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,935
Likes
725
Points
280
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,935 725 280
Kama Waziri Mkuu,alilenga kujibu ni mshahara gani anaupokea kama ''Waziri Mkuu'',bila kuzungumzia nafasi nyingine,kwa kiwango cha milioni sita alichotaja yuko sahihi.Ila kama suala la mshahara limeongelewa yeye kama Pinda,na vyeo vyake vyote hapo atakuwa amedanganya.Inahitaji tafakari kubwa hapo.
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,151
Likes
1,773
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,151 1,773 280
[h=1]Mimi nasema muwapige tu: Waziri mkuu wa Tanzania Mizengo Pinda.[/h]




 
Mu-Israeli

Mu-Israeli

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2012
Messages
2,458
Likes
111
Points
160
Mu-Israeli

Mu-Israeli

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2012
2,458 111 160
"....CCM ni chama cha kilaghai...." - by ZeMarcopolo.
Waziri mkuu (Pinda) amedangaya tena bungeni...!!
Wapi Ritz, Simiyu Yetu (mrembo sana huyu), FaizaFoxy, na Mamndenyi.

 
Last edited by a moderator:
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,151
Likes
1,773
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,151 1,773 280
WAZIRI MKUU ALIDANGANYA TAIFA:

Waziri mkuu wa Tanzania anazidi kujitengenezea rekodi isiyofaa baada ya jana tena kuliongopea taifa kupitia bunge,Mh Pinda(mb) jana kwenye kipindi cha maswali kwa waziri mkuu aliutangazia umma kuwa yeye analipwa jumla ya tsh milioni sita iwapo atajumlisha na posho ya mkewe, waziri mkuu alitoa majibu hayo bila kufafanua kuhusu malipo mengine ayapatayo.

UKWELI WA MAPATO YA WAZIRI MKUU Waziri mkuu anapokea tsh mill 11.3 kama mshahara wa mbunge,anapokea tsh mill 6.2 kama mshahara wa waziri, pia anapokea tsh mill 4 na mkewe tsh mill 2 kama stahili ya waziri mkuu na mkewe, aidha waziri mkuu anapokea sitting allowance kubwa kuliko mbunge wa kawaida, na marupurupu kibao ambayo iwapo atachukua kwa pamoja basi ataingiza zaidi ya tsh mill 30 kwa mwezi mmoja.
waziri mkuu alikuwa sahihi wewe ndio unapotosha umma.
waziri mkuu ni mbunge kwa hiyo lazima apokee posho na mshahara wa mbunge, kumbuka ana watu jimboni anapaswa kuwatumikia, lazima alipwe mshahara wa waziri na sitting allowance ni mhm pia. tuwekee pia malipo ya ziara ya slaa kwa siku 10 za ziara yake inayoendelea hivi sasa japo imedoda
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,151
Likes
1,773
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,151 1,773 280
Hivi Josephine Mshumbusi ni nani ndani ya Chadema?ni mchumba wa katibu mkuu au ni mke wa katibu mkuu?
Kwangu mimi mke wa katibu mkuu ni Mh.Rose kamili,Josephine ni kama hawala tu kwa sababu hana power yoyote ya kusema slaa ni Mume wake.

Inakuwaje josephine anakuwa na power ndani ya chadema hasa katika uongozi?anatumia tuzuku za chama kama nani?

JOSEPHINE MSHUMBUSI amesababisha haya.

Amesababisha mgogoro mkubwa sana kati ya Mkurugenzi wa Fedha wa chadema na Mmiliki wa mwanahalisi Bwana Anton komu ambaye ameshaambiwa na katibu mkuu ajiuzulu uongozi,ili Josephine apewe kiti cha kumanage fedha za chama.

Josephine amemuundia zengwe erasto tumbo pale makao makuu kwa sabau eti Erasto tumbo hamheshimu Josephine na anamshawishi Dr.slaa amtimue,wanashindwa kwa sababu hawana kosa la kumbambikia Erasto tumbo.

Josephine ameleta mgogoro mkubwa kwa madreva wa chama pale makao makuu,yaani anawacontrol as if ni watoto huku akiwatupia matusi na vijembe mbalimbali.(madreva wanamgomo wakimyakimya kitu ambacho ni hatari kwa usalama wa viongozi wetu wa chama).

Josephine amemshawishi Dr.slaa aandikishe jina la YAYA wa mtoto wa Dr.slaa kwenye kitabu cha watu wanaotakiwa kulipwa na chama kwenye kesi ya arusha(ili hali yule binti hana hata kadi ya chama) Pia cha kushangaza ni Josephine,slaa na Yaya ndio wanaolipwa kwenye ile kesi wakti kunawatu ambao hawalipwi hata posho ya sent kumi.

Sasa huyu Josephine yupo chadema kwaajili ya kutuulia chama au kwaajili ya kumpiga piun Dr.slaa ili maamuzi yote yawe yana toka kwa josephine
 
K

kill

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
1,833
Likes
3
Points
0
K

kill

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
1,833 3 0
mawaziri wa ccm MUNGU amewanyima busara hawana hata hofu ya MUNGU waziri mkuu pinda na amepinda kweli anadanganya bunge tatizo bunge linaendeshwa na spika wa ccm
 
Kakende

Kakende

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2012
Messages
2,734
Likes
25
Points
135
Kakende

Kakende

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2012
2,734 25 135
Mtoto wa mkulima hawezi kukubali
 
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
2,918
Likes
213
Points
160
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined Nov 17, 2011
2,918 213 160
waziri mkuu alikuwa sahihi wewe ndio unapotosha umma.
waziri mkuu ni mbunge kwa hiyo lazima apokee posho na mshahara wa mbunge, kumbuka ana watu jimboni anapaswa kuwatumikia, lazima alipwe mshahara wa waziri na sitting allowance ni mhm pia. tuwekee pia malipo ya ziara ya slaa kwa siku 10 za ziara yake inayoendelea hivi sasa japo imedoda
Kwa hizo fedha zingine hazipokei kwasababu ni Mp?
 

Forum statistics

Threads 1,252,252
Members 482,057
Posts 29,801,725