Ufafanuzi wa hotuba ya "upotoshaji" ya Zitto kwa watanzania waishio Marekani

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Aug 9, 2007
18,680
2,000
UFAFANUZI
Chama kinachoongoza hivi sasa ni Chama Cha Mapinduzi“CCM” unapozungumza kauli kama hii lazima uangalie na hali halisi ya Chamachenyewe kama Taasisi.

Kwanza, Chama Cha Mapinduzi kina wanachama hai wengiambao ni watanzania kuliko CHADEMA.

Pili, Chama Cha Mapinduzi kina mashabiki na wapenziwastaarabu ambao ni watanzania wengi kuliko CHADEMA.

Tatu, Chama Cha Mapinduzi katika mfumo wake hakijapataombwe la uongozi, kina uongozi katika ngazi za Shina, Tawi, Kata, Jimbo,Wilaya, Mkoa na Taifa na hao wote ni watanzania. Na kama kuna Chama chenye heshima yakuwasemea watanzania wote kila kona ni CCM sio Chama kingine chochote.

Nne, katika uchaguzi wa ndani ya Chama wa mwaka 2012,watanzania wameendelea kujitokeza kwa wingi kugombea nafasi za uongozi ndani yaCCM. Mpaka sasa Mashina yamekwishafanyauchaguzi kwa asilimia 97.56. Haowalioshiriki uchaguzi huo wa mashina ni watanzania.


Unahesabu na yule MAREHEMU?
 

Mjenda Chilo

JF-Expert Member
Jul 20, 2011
1,429
1,500
Haya majibu hata babu yako kijijini hawezi kukusikiliza sembuse humu, watu wana macho wana maskio wana tv, radio na mitandao unaleta porojo zilezile, Hebu toa huo upuuzi eti tawi dogo Dodoma. period!
 

fredmlay

JF-Expert Member
Apr 30, 2008
1,852
1,500
Ni upumbavu ccm kupoteza muda kutoa ufafanuzi wa mambo ambayo watanzania wanaufahamu nayo...
 

Omonto wa-hene

Senior Member
Apr 2, 2012
180
225
Mwizi ni mwizi tu. Yaani kwangu mimi, wale jamaa waliokwapua BoT, na wale waliotorosha wanyama hai kwenda Qatar, wale wakwapua simu Kariokoo na kwingineko, na wale walioweka fedha ya UDA kwenye akaunti zao na hata hata wale wasomali waliopora ng'ombe pale Rorya na hata hawa wanaopora hoja za kisiasa; woooote hao, tena nasema wooooote bila kumbagua mtu, ni wezi live! Na stahili yao ni moja tu. Kufungiwa tairi chakavu kiunoni, kumwagiwa petroli kidogo kisha.......
 

wagaba

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
1,106
1,500
ID yake tu imenipa kinyaa kujibu thread yake. kwaanza anatoa ufafanuzi kama nani? Pili ufafanuzi wenyewe umekaa kimasaburi kama hiyo ID yake.
mambo usiyoyajua, PIGA KIMYA!
 

FJM

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
8,084
1,225
Hawa watoto waliondaa hii statement mbona hawarudi hapa JF kutumbia ukurasa gani kwenye ilani ya CCM 20101-15 unataja Katiba Mpya? Mko wapi nyie watoto?

Kama mnajiandaa badi pia mje na idadi ya watoto wa wakubwa wanaosoma shule za kata!
 

Fredrick Sanga

JF-Expert Member
Jan 27, 2011
3,150
1,195
Ulevi noma? Kwani wabunge wa CDM hawakuzomewa bungeni? Na bado hamtaki kujadili suala la muungano, shauri yenu CCM, Haiitaji Zito kusema, yatawatokea puani.
 

Crucial Man

JF-Expert Member
Jan 11, 2011
3,405
2,000
swala la katiba:AG na maziri wa sheria waliapa kwamba katiba kamwe haitabadilishwa.baada ya presha kutoka vyama vya siasa na wadau wengine rais akatepeta,hatujasahau.#
swala la elimu:sekondari za kata mtoto anamaliza shule aijui hata burnsen burner,test tube nk.
Swala la majimbo:majimbo sio uhaini unavyopotosha,hata majirini zetu kenya wanampango huo.
Swala la uchumi:bora yako wewe unakula na kusaza,tembelea mikoani vijijini uone watu wanavyo shindia mlo mmoja.
Wewe ulieandika uzi huu,unastahili pakora,tambua kwamba jf sio mahali pa kubwabwaja ***** kama huu.
 

only83

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
5,343
2,000
CCM mmekosa kazi, sasa mlikuwa mnataka kudanganya au kutoa ufafanuzi. Nyie kweli wagonjwa.
 

sir.JAPHET

JF-Expert Member
May 18, 2012
699
170
sisiem ni mfa maji ambaye haish kutapatapaa, ccm zee zimaa hoovyo , mjipange mwenda pole cdm anakuja na ha2waach lazima mafithad wote 2wafilis na mtakwenda jela!
 

Noboka

JF-Expert Member
Nov 12, 2011
1,248
2,000
CCM tekelezeni ahadi zenuna ilani kama chama tawala haya mengine mnaendelea kujianika kuwa huko kwenu mnafikiri kwa kutumia matumbo!
 

sir.JAPHET

JF-Expert Member
May 18, 2012
699
170
Nilijua 2, ccm lazima wataleja hoja zao kumhusu zito huko u.s.a ambazo hazina kchwa wala mkiaa! kiko wap ?, ona mnvyobabaika, 2nataarifa zenu zote ccm na visa vyenu
 

dotto

JF-Expert Member
Sep 29, 2010
1,726
1,500
kwa majibu haya ndo kumbe kama taifa hatuendelei maana kama mtoto vile wa subu aliyeandika. Majibu mepesi kama uji wa mtoto tena mgonjwa!!!
 

sosoliso

JF-Expert Member
May 6, 2009
8,523
2,000
Badala ya kulalamika kuhusu nani ni mwanzilishi wa kutaka katiba mpya nadhani CCM mngetuambia lile sakata la Zanzibar wanalitatua vpi..? Wameshaambiwa wabara wafungashe virago kule na makanisa yanaendelea kuchomwa moto.. Na jee mtatoa tamko kuhusu hali hiyo..? Mcijaribu kuhamisha mawazo ya wananchi...
 

sir.JAPHET

JF-Expert Member
May 18, 2012
699
170
kwanza nashukuru sana, mr.sanga ku2letea hiyo taarifa hapa ! Ufithad ,giriba, majigambo, anasa, ujanja ujanja, ulafi na uroho wa baadh ya vigogo wa sisiem ndio unao leta laana inayo itafuna na kuibubuna sisihem mpaka pa mwishooh, jahaza la sisihem lipo kwenye kina kirefu litazama s punde!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom