• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Ufafanuzi mdogo juu ya mamlaka ya kamati kuu ya NEC kuteua wagombea ubunge bila mchakato wa kura ya maoni

  • Thread starter Boniphace Kichonge
  • Start date
Boniphace Kichonge

Boniphace Kichonge

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2017
Messages
1,607
Points
2,000
Boniphace Kichonge

Boniphace Kichonge

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2017
1,607 2,000
Wadau tafadhali pitieni ufafanuzi kutoka CCM

*Kumekuwapo malumbano kwa baadhi ya watu kuhusu Mamlaka iliyotumia Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM kufanya uteuzi wa Wagombea Ubunge katika Majimbo ya Kinondoni na Siha pasina kupitia mchakato wa Kura wa Kura ya Maoni.

Chama kinapenda kutoa ufafanuzi mdogo, kwamba uamuzi wa Kamati Kuu iliyoketi Mwezi Desemba 2017, Mjini Dodoma, umefanyika kwa mujibu wa Katiba, Kanuni ya Uchaguzi na Kanuni za Uteuzi wa Wagombea wa CCM katika Vyombo vya Dola.

Kanuni Za Uteuzi Wa Wagombea Wa CCM Kuingia Katika Vyombo Vya Dola (2010), Fungu la Tatu, Ibara ya 16 (2) Kanuni inasema, "Endapo, kwa sababu maalum, Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya Taifa itaona kuwa hakuna haja ya kuitisha kura za maoni, hususan katika uchaguzi mdogo, itakuwa na uwezo wa kuelekeza kwamba zoezi la kura za maoni lisifanyike."

Kanuni hii haina mabadiliko na inasomeka hivyo hivyo katika Kanuni hii toleo la 2005 Fungu la Pili Ibara ya 10(2)*

Imetolewa na,

*IDARA YA ITIKADI NA UENEZI*
*CHAMA CHA MAPINDUZI (CCM)*
 
mgusi mukulu

mgusi mukulu

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
720
Points
1,000
mgusi mukulu

mgusi mukulu

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
720 1,000
Nacheka sana yale yaliyokuwa yanasemwa juu ya upinzani juu ya mchakato wa kura za maoni leo ndio ccm wanayafanya vilevile....eti lowasa kahamia leo mmempa tiketi ya kuwania uraisi mara ohh chadema wanateua watu bila kura za maoni... leo ccm mnafanya nini sasa.. msitufanye wananchi mazuzu..
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
27,857
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
27,857 2,000
Wadau
Kumekuwapo malumbano kwa baadhi ya watu kuhusu Mamlaka iliyotumia Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM kufanya uteuzi wa Wagombea Ubunge katika Majimbo ya Kinondoni na Siha pasina kupitia mchakato wa Kura wa Kura ya Maoni.

Chama kinapenda kutoa ufafanuzi mdogo, kwamba uamuzi wa Kamati Kuu iliyoketi Mwezi Desemba 2017, Mjini Dodoma, umefanyika kwa mujibu wa Katiba, Kanuni ya Uchaguzi na Kanuni za Uteuzi wa Wagombea wa CCM katika Vyombo vya Dola.

Kanuni Za Uteuzi Wa Wagombea Wa CCM Kuingia Katika Vyombo Vya Dola (2010), Fungu la Tatu, Ibara ya 16 (2) Kanuni inasema, "Endapo, kwa sababu maalum, Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya Taifa itaona kuwa hakuna haja ya kuitisha kura za maoni, hususan katika uchaguzi mdogo, itakuwa na uwezo wa kuelekeza kwamba zoezi la kura za maoni lisifanyike."

Kanuni hii haina mabadiliko na inasomeka hivyo hivyo katika Kanuni hii toleo la 2005 Fungu la Pili Ibara ya 10(2).

Imetolewa na,

*IDARA YA ITIKADI NA UENEZI*
*CHAMA CHA MAPINDUZI (CCM)*
Kwa Siha sina tatizo ila kwa Kinondoni napata shida kidogo. Nakumbuka jinsi Mtulia alivyotutia hasara tukipambania kura za Iddi mwaka 2015 lakini leo hii anapita bila kupingwa?!!!........ Yule Mollel ni mwanaccm kindakindaki so kumrejesha bungeni ni haki yake japokuwa Mwanri ni mzuri zaidi!
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
27,857
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
27,857 2,000
Wewe ni nani katika chama Bonifasi. Maana unasema chama kinapenda kutoa ufafanuzi, nilitegemea kauli hii itolewe na Pole pole au Kinana au Magufuli.
Yeye si muhimu bali ujumbe wake kama ni wa kweli ndio unaofikirisha!
 
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
5,977
Points
2,000
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
5,977 2,000
Wadau
Kumekuwapo malumbano kwa baadhi ya watu kuhusu Mamlaka iliyotumia Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM kufanya uteuzi wa Wagombea Ubunge katika Majimbo ya Kinondoni na Siha pasina kupitia mchakato wa Kura wa Kura ya Maoni.

Chama kinapenda kutoa ufafanuzi mdogo, kwamba uamuzi wa Kamati Kuu iliyoketi Mwezi Desemba 2017, Mjini Dodoma, umefanyika kwa mujibu wa Katiba, Kanuni ya Uchaguzi na Kanuni za Uteuzi wa Wagombea wa CCM katika Vyombo vya Dola.

Kanuni Za Uteuzi Wa Wagombea Wa CCM Kuingia Katika Vyombo Vya Dola (2010), Fungu la Tatu, Ibara ya 16 (2) Kanuni inasema, "Endapo, kwa sababu maalum, Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya Taifa itaona kuwa hakuna haja ya kuitisha kura za maoni, hususan katika uchaguzi mdogo, itakuwa na uwezo wa kuelekeza kwamba zoezi la kura za maoni lisifanyike."

Kanuni hii haina mabadiliko na inasomeka hivyo hivyo katika Kanuni hii toleo la 2005 Fungu la Pili Ibara ya 10(2).

Imetolewa na,

*IDARA YA ITIKADI NA UENEZI*
*CHAMA CHA MAPINDUZI (CCM)*
Polepole umeirasimisha nafasi yako? Au upo likizo ya mwaka mpya na ofisi yako umemuachia kaimu katibu uenezi? Mbona sikuwahi kusikia kama nafasi yako ina kaimu katibu? Huyu Bonifasi Kichonge ni nani hapo makao makuu lumumba? Mbona kila kinachojiri hapo ofisini yeye ndiye anatutaarifu kabla yako?
Au umeanza likizo ya kujiandaa kuwa katibu mkuu wa chama? Tuhabarishe tujue maana huyu mkurupukaji anayewahi siti anaharibu na hata vichwa vya habari vina makengeza na hahariri kabisa! Hebu mwambie atulie uandike kwanza yeye aquote kutoka kwako kukiwa na official letter.
 
Cannabis

Cannabis

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
1,109
Points
2,000
Cannabis

Cannabis

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
1,109 2,000
Wewe ni msemaji wa chama ? Nani amekupa mamlaka ya kutamka ulichotamka?
cc. Humprey Polepole
 
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
3,011
Points
2,000
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
3,011 2,000
Yeye si muhimu bali ujumbe wake kama ni wa kweli ndio unaofikirisha!
Kwanza bora umekubali kama yeye si muhimu. Pili bora hata wewe mfia chama umetamka ujumbe wake 'kama' ni wa kweli!
 
H

huko kwenu vipi

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2015
Messages
1,512
Points
2,000
H

huko kwenu vipi

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2015
1,512 2,000
Namkuu "endapo kuna sababu maalum" mwisho wa kunukuu sasa mtuambie hyo sababu maalum ni ipi????
 
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
5,937
Points
2,000
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
5,937 2,000
Wadau
Kumekuwapo malumbano kwa baadhi ya watu kuhusu Mamlaka iliyotumia Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM kufanya uteuzi wa Wagombea Ubunge katika Majimbo ya Kinondoni na Siha pasina kupitia mchakato wa Kura wa Kura ya Maoni.

Chama kinapenda kutoa ufafanuzi mdogo, kwamba uamuzi wa Kamati Kuu iliyoketi Mwezi Desemba 2017, Mjini Dodoma, umefanyika kwa mujibu wa Katiba, Kanuni ya Uchaguzi na Kanuni za Uteuzi wa Wagombea wa CCM katika Vyombo vya Dola.

Kanuni Za Uteuzi Wa Wagombea Wa CCM Kuingia Katika Vyombo Vya Dola (2010), Fungu la Tatu, Ibara ya 16 (2) Kanuni inasema, "Endapo, kwa sababu maalum, Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya Taifa itaona kuwa hakuna haja ya kuitisha kura za maoni, hususan katika uchaguzi mdogo, itakuwa na uwezo wa kuelekeza kwamba zoezi la kura za maoni lisifanyike."

Kanuni hii haina mabadiliko na inasomeka hivyo hivyo katika Kanuni hii toleo la 2005 Fungu la Pili Ibara ya 10(2).

Imetolewa na,

*IDARA YA ITIKADI NA UENEZI*
*CHAMA CHA MAPINDUZI (CCM)*
Uongo uliotukuka kwa hisani ya dola iliyosiginiwa katiba
 
K

kiatu kipya

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2016
Messages
3,282
Points
2,000
K

kiatu kipya

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2016
3,282 2,000
Yuda eskarioti katika ubora wao vipande thelathini ni muhimu sana
 
young solicitor

young solicitor

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2015
Messages
949
Points
1,000
young solicitor

young solicitor

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2015
949 1,000
Wadau
Kumekuwapo malumbano kwa baadhi ya watu kuhusu Mamlaka iliyotumia Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM kufanya uteuzi wa Wagombea Ubunge katika Majimbo ya Kinondoni na Siha pasina kupitia mchakato wa Kura wa Kura ya Maoni.

Chama kinapenda kutoa ufafanuzi mdogo, kwamba uamuzi wa Kamati Kuu iliyoketi Mwezi Desemba 2017, Mjini Dodoma, umefanyika kwa mujibu wa Katiba, Kanuni ya Uchaguzi na Kanuni za Uteuzi wa Wagombea wa CCM katika Vyombo vya Dola.

Kanuni Za Uteuzi Wa Wagombea Wa CCM Kuingia Katika Vyombo Vya Dola (2010), Fungu la Tatu, Ibara ya 16 (2) Kanuni inasema, "Endapo, kwa sababu maalum, Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya Taifa itaona kuwa hakuna haja ya kuitisha kura za maoni, hususan katika uchaguzi mdogo, itakuwa na uwezo wa kuelekeza kwamba zoezi la kura za maoni lisifanyike."

Kanuni hii haina mabadiliko na inasomeka hivyo hivyo katika Kanuni hii toleo la 2005 Fungu la Pili Ibara ya 10(2).

Imetolewa na,

*IDARA YA ITIKADI NA UENEZI*
*CHAMA CHA MAPINDUZI (CCM)*
hebu tuelezane hizo sababu maalum sasa
 
M

Mpalakugenda

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
1,739
Points
2,000
M

Mpalakugenda

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
1,739 2,000
Hiyo ni ahadi,tutawanunua wote na kuwapitisha kwetu kisha tunasimamia kuhakikisha wanashinda uchaguzi.
mawazo yangu tu ntapokuwa mwenyekiti.
 

Forum statistics

Threads 1,403,837
Members 531,397
Posts 34,435,821
Top