Ufafanuzi juu ya shitaka namba 3 la kutokutumia .tz

Farudume

JF-Expert Member
Jan 10, 2013
3,953
2,000
Kimsingi kama sheria haina maslahi kwa wananchi waliowengi ni jukumu la wananchi wenyewe kuipinga kupitia taratibu tulizojiwekea badala ya kusubiri madhara yatokee kama hivi.
Lazima watu tuamke na kujitambua badala ya kulalamikia utekelezaji wake.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom