Ufafanuzi: CHADEMA haijawahi kuwa na diwani wa kata ya Olasiti, Arusha


G

gagonza

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
309
Likes
55
Points
45
G

gagonza

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
309 55 45
kwa uchungu napenda kukosoa uwongo uliosemwa na huyo mama kuwa Lema alimtaka kimapenzi.

Katika madiwani waliofukuzwa hakuna diwani wa Olasiti.

Madiwani waliofukuzwa ni kata ya Themi, Kijenge, Kaloleni na Elerai, yeye alikuwa wa kuteuliwa, kama yeye walimtaka kimapenzi akakataa na wenzie pia walitakwa kimapenzi?
 
S

SHEMGUNGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2012
Messages
662
Likes
69
Points
45
Age
29
S

SHEMGUNGA

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2012
662 69 45
Ni upepo tu utapitaaa huuuooo dalili za ccm kufaaaa hizoooo
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
17
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 17 135
Ni siasa majitaka za ccm,hazitadumu kwenye ramani ya siasa safi "Ganda la muwa la jana,chungu (ccm) kaona kivuno.
 
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified User
Joined
Jan 6, 2012
Messages
2,619
Likes
310
Points
180
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified User
Joined Jan 6, 2012
2,619 310 180
Watahangaika sana. Hawatashinda. Wamezoea vya kunyonga...watu wazima na akili zao wanadanganywa mchana kweupe wanakubali tu. Kisha wanajivunia eti diwani, diwani mtu hata uanachama wa hicho chama hana. Kwa nini wasijivunie kuwa wamepata mwanachama asiyekuwa na chama, magamba bwana, hakuna aliye mzima! Poor them.
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
218
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 218 160
Watahangaika sana. Hawatashinda. Wamezoea vya kunyonga...watu wazima na akili zao wanadanganywa mchana kweupe wanakubali tu. Kisha wanajivunia eti diwani, diwani mtu hata uanachama wa hicho chama hana. Kwa nini wasijivunie kuwa wamepata mwanachama asiyekuwa na chama, magamba bwana, hakuna aliye mzima! Poor them.
Nawashangaa wanamdanganya nani. Hapa Arusha tunamfahamu huyo Rehema. Alikuwa diwani wa kuteuliwa na alikuwa miongoni mwa waliofukuzwa uanachama. Hapa mimi naona wanadanganyana wenyewe kwa wenyewe. Na sijui itawasaidia nini? Badala ya kuweka mikakati ya kuimarisha na kukijenga chama chao, wanaleta maigizo. Upuuzi mtupu!
 
N

nemasisi

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
1,895
Likes
114
Points
160
N

nemasisi

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2012
1,895 114 160
wapumbavu hujidanganya na kujisifu! wao wamchukue huyo rehema halafu walinganishe na kamanda Mawazo aliyeondoka kwao pasipo kuhongwa wala kufukuzwa..
 
B

Bob G

JF Bronze Member
Joined
Oct 5, 2011
Messages
2,354
Likes
12
Points
135
B

Bob G

JF Bronze Member
Joined Oct 5, 2011
2,354 12 135
huyo mama ni nimpuuzi siasa za kiccm hizo
kwa uchungu napenda kukosoa
uwongo uliosemwa na huyo mama kuwa Lema alimtaka kimapenzi.

Katika madiwani waliofukuzwa hakuna diwani wa Olasiti.

Madiwani waliofukuzwa ni kata ya Themi, Kijenge, Kaloleni na Elerai,
yeye alikuwa wa kuteuliwa, kama yeye walimtaka kimapenzi akakataa na
wenzie pia walitakwa kimapenzi?
 
S

swrc

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2012
Messages
442
Likes
1
Points
0
Age
48
S

swrc

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2012
442 1 0
sasa njia nyeupeeeee mrina na shivaz
 
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
9,842
Likes
2,933
Points
280
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined Oct 21, 2009
9,842 2,933 280
kwa uchungu napenda kukosoa uwongo uliosemwa na huyo mama kuwa Lema alimtaka kimapenzi.

Katika madiwani waliofukuzwa hakuna diwani wa Olasiti.

Madiwani waliofukuzwa ni kata ya Themi, Kijenge, Kaloleni na Elerai, yeye alikuwa wa kuteuliwa, kama yeye walimtaka kimapenzi akakataa na wenzie pia walitakwa kimapenzi?
Halafu Mwanamke kutongozwa kwani ni Dhambi?????
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,550
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,550 280
Mambo ya CCM hayastahili hata kuitwa siasa, kwani ni aibu tupu. Ila sio Tendwa wala Polisi watainua pua kwa hili
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,103
Likes
1,425
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,103 1,425 280
Huyo binti na waliomsikiliza ni wagonjwa wa akili.
 
Kinyengeli

Kinyengeli

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
446
Likes
7
Points
35
Kinyengeli

Kinyengeli

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
446 7 35
Ukistaajab ya Musa...... Sasa mwanamke kutongozwa tena mtu mzima ni kosa? Ungesema alitongoZwa Bayo tungeshangaa.
 
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2012
Messages
504
Likes
0
Points
0
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2012
504 0 0
Watahangaika sana. Hawatashinda. Wamezoea vya kunyonga...watu wazima na akili zao wanadanganywa mchana kweupe wanakubali tu. Kisha wanajivunia eti diwani, diwani mtu hata uanachama wa hicho chama hana. Kwa nini wasijivunie kuwa wamepata mwanachama asiyekuwa na chama, magamba bwana, hakuna aliye mzima! Poor them.

Hata kama madai ya huyo dada ni ya kweli, angekuwa amemkubalia huyo Mh. angetuambia??? Au ni unafki wa kisiasa tu?
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Likes
5
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 5 0
kwa uchungu napenda kukosoa uwongo uliosemwa na huyo mama kuwa Lema alimtaka kimapenzi.

Katika madiwani waliofukuzwa hakuna diwani wa Olasiti.

Madiwani waliofukuzwa ni kata ya Themi, Kijenge, Kaloleni na Elerai, yeye alikuwa wa kuteuliwa, kama yeye walimtaka kimapenzi akakataa na wenzie pia walitakwa kimapenzi?
Kanunuliwa na mafisadi katika kutekeleza mbinu zao chafu za siasa za kupaka matope; ni mbinu za kizamani, zitashindwa na hatimaye ufisadi utashinndwa
 
Chizi Fureshi

Chizi Fureshi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
1,710
Likes
140
Points
160
Chizi Fureshi

Chizi Fureshi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
1,710 140 160
Haya, kamkubalia/kampata nani? Atuambie basi.
 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,084
Likes
36
Points
145
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,084 36 145
Magamba yanawehuka kila kukicha....
 
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,524
Likes
5
Points
135
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,524 5 135
Huyo mwanamama hana akili kabisa na amefilisika busara, kama kweli lema alimtongoza cha ajabu ni nini mpaka kupelekea kukusanya mambumbumbu wote wale ili kuelezea upuuzi huo, mbona hakutaja na wanaume wengine waliowahi kumtongoza?! inawezekana huyu mwanamama hajawahi kupata bahati ya kutongozwa ndo maana kaona ni jambo la ajabu sana au la alikuwa katumwa kuzusha mgogoro baina ya lema na mkewe!
 
Edson Zephania

Edson Zephania

Verified User
Joined
Apr 8, 2011
Messages
507
Likes
0
Points
33
Edson Zephania

Edson Zephania

Verified User
Joined Apr 8, 2011
507 0 33
mwanaume lijari lazima aelezee hisia zake kwa mwanamke, sasa kama alikamkataa anamwambia nan? siku zote alikua wapi? hatutaki mambo ya chumbani kuleta barazani.
 
kijenge

kijenge

Senior Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
166
Likes
111
Points
60
kijenge

kijenge

Senior Member
Joined Mar 9, 2012
166 111 60
Mbona tuna mduu tu asemi bia kazaa tuu kwisha.huyo simba aliyeongozana nae anajidai diwani wa mjini kati na tojo niwa wapi?kinana naye zuzu kama lowasa.ccm msisombe watu alafu mfanye mkutano arusha muone kama sio wasomali sita na waarusha saba wataudhiria.
 
Jallen

Jallen

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
503
Likes
75
Points
45
Jallen

Jallen

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
503 75 45
Issue kubwa kwake ni hapo kutongozwa au kuvuliwa uanachama na CDM?
 

Forum statistics

Threads 1,215,480
Members 463,207
Posts 28,550,263