Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM: Rais Kikwete atunukiwa PhD ya heshima katika sheria

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Elli, Oct 20, 2011.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,526
    Likes Received: 5,721
    Trophy Points: 280
    Mimi ni mmoja wa wahitimu, tuko hapa Mlimani City, kwa mujibu wa kitabu cha majina ya wahitimu ukurasa wa 74 unaonyesha kuwa JK atalamba PhD ya Heshima kwenye Sheria wakati Museveni atapata ya fasihi.

    Kaazi kweli kweli
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,526
    Likes Received: 5,721
    Trophy Points: 280
    Kwa mbele pale yupo Utoh na Luhanjo, wamekataza kabisa watu wasiingie na camera, kuna ulinzi mkali usio wa lazima!

    Nitaendelea kuwajuza muda utakapofika lakini mpaka sasa hatujaanza bado wako kwenye seherehe za miaka hamsini huko Nkrumah Hall pale Campus!
     
  3. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,676
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni aibu mtu katoka kuzomewa kwa kushindwa kuendesha nchi halafu mna mpa PhD ya misifa nyingine tena
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,526
    Likes Received: 5,721
    Trophy Points: 280
    Kama zingekua zinasaidia katika kuendesha nchi isingekua tatizo ila sasa hazina maana yoyote na wanapeana kirahisi sana wakati watu tunasugua kichwa, naona kalazimisha apewe hio PhD baada ya UDASA kuigomea!
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,676
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Endelea kutujuza mkuu na nikupongeze kwa kutunukiwa kwa juhudi zako na sio zile za "Kisogoni"
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    phd then.........
     
  7. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Shule hataki kwenda kazi kuendekeza Ufisadi, zomeazomea mwisho wake watakuja kumwagia maji ya ukoko
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,526
    Likes Received: 5,721
    Trophy Points: 280
    Asante sana Mpwa, niko na mdingi na mimaza mijitu mizima, I wish ningekuwa na damu mbichi mbichi hapa tungegoma wasimpe
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,526
    Likes Received: 5,721
    Trophy Points: 280
    Simple.....and then aitwe Dr of four PhDs.
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,225
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Hongera sana mh Jakaya.
    Unastahili kabisa kutokana na kazi yako nzuri unayoifanya
     
  11. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,413
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Babu ushakuwa premium member?....duh hongera kwa hilo
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,526
    Likes Received: 5,721
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa sijui vichwa vyao vina vitu gani? yaani walisema ratiba inaanza saa nane kamili hivyo tuwepo ukumbini saa hizo, sasa vitabu vya majina vinaonyesha kitu tofauti eti wanaanza saa tisa na nusu, tumekaa humu ndani kama sijui nini vile, they are so disorganized.
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,225
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Asante mjukuu...naipenda JF!
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,526
    Likes Received: 5,721
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa sijui vichwa vyao vina vitu gani?

    Yaani walisema ratiba inaanza saa nane kamili hivyo tuwepo ukumbini saa hizo, sasa vitabu vya majina vinaonyesha kitu tofauti eti wanaanza saa tisa na nusu, tumekaa humu ndani kama sijui nini vile, they are so disorganized.

    REJAO naona umeingia shift ya mchana leo! Wenzio wanaingia shift ya saa ngapi leo?
     
  15. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 6,374
    Likes Received: 3,002
    Trophy Points: 280
    Ya Dr. Magufuli alikaa darasani na kuihangaikia, hivi tunaelekea wapi!?
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,225
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Nakutafuta ulipo..kama upo ndani hapa lazima nikubebe. Huwezi kuwa unatoa habari za kipuuzi kama hizi hapa JF
     
  17. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hivi wakina shivji nao ilikuweje tena na hili li-PhD uchwara la jk?
    hata sielewi,au kalazimisha afu iweje?

    yani kuna malimbukeni hii nchi acha
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,526
    Likes Received: 5,721
    Trophy Points: 280
    Naona kama vile wanataka walete siasa tena hapa, sioni la maana, heri ningeendelea na kazi zangu nyingine! Nimesoma kwa tabu bado hata leo napo nipate tabu! Sielewi logic iko wapi! Joho peke yake nimelipa a total of 47,000Tsh.
     
  19. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,526
    Likes Received: 5,721
    Trophy Points: 280
    Kwenye kitabu kuna Jina la Eliezer Feleshi, anapata PhD ya sheria, huyu amesoma sasa sijui ndio Feleshi yule yule au labda ni majina tu!
     
  20. M

    MyTz JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nisaidie ktk hili mkuu...
    iv iz digrii ni kama nguo flan iv, unaweza vishwa na kuvuliwa au inakuwaje???
    nakumbuka MUGABE kavuliwa zote na Waingereza...
     
Loading...