UDOM wataka wabunge wa CHADEMA WAOMBE RADHI!!


Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
Kuna waandishi wengine wanapaswa kuwa na akili, yawezekana hata kazi yake ni ya kuchomekwa tu!! Huwezi kusema UDOM ndo wamesema haya kwa kupitia kapuuzi kamoja kalikokuwa na Ridhwani kwenye kuomba udhamini wa baba yake eti ni UDOM.

UDOM ina uongozi, so kama kiongozi wa chuo kasema ilikuwa inasound safi lakini Mwanafunzi aliyekutwa analewa ndo anawakilisha UDOM?

Vyuo vingine!!! yaani hapa hili gazete haliwezi kufunguliwa mashitaka na CHUO? au chuo (uongozi na msemaji wa chuo) wanaipenda hii??

SOMA HAPA CHINI ni habari ya nipashe trh 21/11
UDOM yaitaka Chadema kuomba radhi




Na Sharon Sauwa



21st November 2010


email.png

B-pepe



printer.png

Chapa



comment_bubble.png

Maoni









Baadhi ya wanafunzi wa vyuo vikuu mkoani Dodoma, wamewataka wabunge wa Chama cha Maendeleo na Demokrasia (Chadema), kufikiria upya msimamo wao wa kutomtambua Rais Jakaya Kikwete, ili kulinda maslahi ya wapigakura wao.
Kauli hiyo ilitolewa na wanafunzi wa vyuo vikuu mjini hapa jana wakati wakizungumza na waandishi wa habari kuhusiana wabunge hao kususia hotuba ya Rais.
Akizungumza kwa niaba ya wanafunzi wenzake wa vyuo vya Mipango, St. John, CBE, Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM), Thobias Richard, alidai kuwa lengo la wabunge hao ni kutaka kuhamisha wananchi katika ajenda ya msingi ya maendeleo na kubaki kwenye malumbano ya kisiasa.
Richard ambaye ni mwanafunzi wa UDOM, alisema kitendo hicho ni kinyume na matarajio ya wapiga kura waliowachagua wabunge hao.
“Kama hawamtambui Rais maana yake hawana kazi ya kufanya ndani ya Bunge kwani kazi yao kubwa ni kuishauri na kuisimamia serikali sasa kama hawatambui serikali hiyo hawana sababu ya kuendelea kuwepo bungeni,” alisema.
Aliwataka wabunge hao kutafakari upya kama kweli wanataka kuwawakilisha bungeni wananchi.
Aliwataka wawaombe radhi Watanzania kwa kuvuruga taswira safi ya Bunge lisilo na ubaguzi na itikadi za kisiasa. Alisema kwa kutowaomba radhi wananchi ni kuwadharau Watanzania waliowachagua wakidhani kwamba ni waadilifu kwa taifa na sio chama chao.
Wabunge wa Chadema, walitoka nje ya ukumbi wa Bunge, Ijumaa wiki iliyopita, lengo likiwa ni kuonyesha kuwa hawamtambui Rais Kikwete
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,431
Likes
31,659
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,431 31,659 280
samaki mmoja keshaoza bwanaaa
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,431
Likes
31,659
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,431 31,659 280
Kuna waandishi wengine wanapaswa kuwa na akili, yawezekana hata kazi yake ni ya kuchomekwa tu!! Huwezi kusema UDOM ndo wamesema haya kwa kupitia kapuuzi kamoja kalikokuwa na Ridhwani kwenye kuomba udhamini wa baba yake eti ni UDOM.

UDOM ina uongozi, so kama kiongozi wa chuo kasema ilikuwa inasound safi lakini Mwanafunzi aliyekutwa analewa ndo anawakilisha UDOM?

Vyuo vingine!!!? au chuo yaani hapa hili gazete haliwezi kufunguliwa mashitaka na CHUO (uongozi na msemaji wa chuo) wanaipenda hii??

SOMA HAPA CHINI ni habari ya nipashe trh 21/11
UDOM yaitaka Chadema kuomba radhi




Na Sharon Sauwa



21st November 2010


email.png

B-pepe



printer.png

Chapa



comment_bubble.png

Maoni









Baadhi ya wanafunzi wa vyuo vikuu mkoani Dodoma, wamewataka wabunge wa Chama cha Maendeleo na Demokrasia (Chadema), kufikiria upya msimamo wao wa kutomtambua Rais Jakaya Kikwete, ili kulinda maslahi ya wapigakura wao.
Kauli hiyo ilitolewa na wanafunzi wa vyuo vikuu mjini hapa jana wakati wakizungumza na waandishi wa habari kuhusiana wabunge hao kususia hotuba ya Rais.
Akizungumza kwa niaba ya wanafunzi wenzake wa vyuo vya Mipango, St. John, CBE, Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM), Thobias Richard, alidai kuwa lengo la wabunge hao ni kutaka kuhamisha wananchi katika ajenda ya msingi ya maendeleo na kubaki kwenye malumbano ya kisiasa.
Richard ambaye ni mwanafunzi wa UDOM, alisema kitendo hicho ni kinyume na matarajio ya wapiga kura waliowachagua wabunge hao.
"Kama hawamtambui Rais maana yake hawana kazi ya kufanya ndani ya Bunge kwani kazi yao kubwa ni kuishauri na kuisimamia serikali sasa kama hawatambui serikali hiyo hawana sababu ya kuendelea kuwepo bungeni," alisema.
Aliwataka wabunge hao kutafakari upya kama kweli wanataka kuwawakilisha bungeni wananchi.
Aliwataka wawaombe radhi Watanzania kwa kuvuruga taswira safi ya Bunge lisilo na ubaguzi na itikadi za kisiasa. Alisema kwa kutowaomba radhi wananchi ni kuwadharau Watanzania waliowachagua wakidhani kwamba ni waadilifu kwa taifa na sio chama chao.
Wabunge wa Chadema, walitoka nje ya ukumbi wa Bunge, Ijumaa wiki iliyopita, lengo likiwa ni kuonyesha kuwa hawamtambui Rais Kikwete
na hawawezi kufanya lolote kwa sababu wapo kwenye makwapa ya hawa jamaa mafisadi
 
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Likes
5
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 5 0
Hicho chuo naona kimekaa kisiasa zaidi kuliko kitaaluma
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Ivi uyo anayejiita UDOM si atajwe ata jina lake mbona wanakipaka matope chuo
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
nadhani hata sisi wana JF tuna udhaifu mkubwa sana kwasababu tunawapa promo hawa imbeciles
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Ndugu Moderator,

Tafadhali, jaribu kuweka habari za 'WASOMI WA DODOMA' pembeni kwa sasa. Tulishamalizana nao tangu majuzi. Kazi kwao ... hatutaki tena kusikia juu yao kwa mitindo hii hii.
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
hapa kama mtoa hoja namlaumu MWANDISHI kwa kushindwa kutofautisha UDOM na kamwanafunzi kalikoropoka haya maneno.
Kwa hiyo wanaJF tumjadili pia mwandishi aliyeweza kumfrem MWANAFUNZI mmoja, na kusema ni UDOM. Je kama alimkuta analewa? maana wengi pale ni walevi.(sio wote).
 
M

mambomengi

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2009
Messages
829
Likes
24
Points
35
M

mambomengi

JF-Expert Member
Joined May 16, 2009
829 24 35
Nani asiejua Udom ni taasisi ya ccm?
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Hivi habari mbovu kama hizi zinavumiliwaje humu jf?
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Kuna waandishi wengine wanapaswa kuwa na akili, yawezekana hata kazi yake ni ya kuchomekwa tu!! Huwezi kusema UDOM ndo wamesema haya kwa kupitia kapuuzi kamoja kalikokuwa na Ridhwani kwenye kuomba udhamini wa baba yake eti ni UDOM.

UDOM ina uongozi, so kama kiongozi wa chuo kasema ilikuwa inasound safi lakini Mwanafunzi aliyekutwa analewa ndo anawakilisha UDOM?

Vyuo vingine!!! yaani hapa hili gazete haliwezi kufunguliwa mashitaka na CHUO? au chuo (uongozi na msemaji wa chuo) wanaipenda hii??

SOMA HAPA CHINI ni habari ya nipashe trh 21/11
UDOM yaitaka Chadema kuomba radhi




Na Sharon Sauwa



21st November 2010


email.png

B-pepe



printer.png

Chapa



comment_bubble.png

Maoni









Baadhi ya wanafunzi wa vyuo vikuu mkoani Dodoma, wamewataka wabunge wa Chama cha Maendeleo na Demokrasia (Chadema), kufikiria upya msimamo wao wa kutomtambua Rais Jakaya Kikwete, ili kulinda maslahi ya wapigakura wao.
Kauli hiyo ilitolewa na wanafunzi wa vyuo vikuu mjini hapa jana wakati wakizungumza na waandishi wa habari kuhusiana wabunge hao kususia hotuba ya Rais.
Akizungumza kwa niaba ya wanafunzi wenzake wa vyuo vya Mipango, St. John, CBE, Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM), Thobias Richard, alidai kuwa lengo la wabunge hao ni kutaka kuhamisha wananchi katika ajenda ya msingi ya maendeleo na kubaki kwenye malumbano ya kisiasa.
Richard ambaye ni mwanafunzi wa UDOM, alisema kitendo hicho ni kinyume na matarajio ya wapiga kura waliowachagua wabunge hao.
“Kama hawamtambui Rais maana yake hawana kazi ya kufanya ndani ya Bunge kwani kazi yao kubwa ni kuishauri na kuisimamia serikali sasa kama hawatambui serikali hiyo hawana sababu ya kuendelea kuwepo bungeni,” alisema.
Aliwataka wabunge hao kutafakari upya kama kweli wanataka kuwawakilisha bungeni wananchi.
Aliwataka wawaombe radhi Watanzania kwa kuvuruga taswira safi ya Bunge lisilo na ubaguzi na itikadi za kisiasa. Alisema kwa kutowaomba radhi wananchi ni kuwadharau Watanzania waliowachagua wakidhani kwamba ni waadilifu kwa taifa na sio chama chao.
Wabunge wa Chadema, walitoka nje ya ukumbi wa Bunge, Ijumaa wiki iliyopita, lengo likiwa ni kuonyesha kuwa hawamtambui Rais Kikwete
Hivi UDOM ni mali ya CCM? Inashangaza wasomi wa UDOM wanaongea pumba! Kwa hii staili hatutafika!
 
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2009
Messages
1,412
Likes
21
Points
135
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2009
1,412 21 135
Tatizo hapo ni kwa mwandishi na mhariri wake. Huwezi kuongea na vibaka wawili watatu na kutangaza kuwa huo ndio msimamo wa UDOM. This is very unfortunate! Lakini ndio tatizo la kuajiri waandishi wa habari wasio na upeo kama huyo Sharon Sauwa.
 
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,772
Likes
539
Points
280
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,772 539 280
Jamani walotoa kauli hii ni vijana wapuuzipuuzi fulani tu ambao ni wanaccm. Hawana haki ya kuiongelea chadema kwani wapo vijana wengi tu wa chadema katika vyuo vya dodoma.
 
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2009
Messages
548
Likes
5
Points
35
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2009
548 5 35
Uandishi Pasipo Elimu (UPE)-Dr. Harrison Mwakyembe(Mh. mbunge-Kyela)
 
Jeremiah

Jeremiah

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
644
Likes
11
Points
35
Jeremiah

Jeremiah

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
644 11 35
Hiyo elimu yao ya chuo kikuu haijawasaidia hao jamaaa Ni afadhali warudi shule za kata. Naomba jamaaa yangu KATAMA WA MUNJEBWE asiwemo kati ya waungaji mkono wa hao CCM. thanks JF members
 
N

nzom

Senior Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
171
Likes
2
Points
35
N

nzom

Senior Member
Joined Nov 6, 2010
171 2 35
hatuna namna ya kuwasaidia ndugu zetu wa udom kwani nyie ni tawi la chama tawala na huenda wakati twatangaza mgomo wa vyuo vyote mlitupinga sisi hadi rais wenu akajitoa kwenye shirikisho na sisi tukaitwa wahuni udsm,sauti,aridhi lakini sina cha kukulaumu wala kuwasaidia mtakua watumwa kila siku na hamuwezi kamwe kujinasua hapo poleni
 
N

Njaare

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
1,080
Likes
6
Points
135
N

Njaare

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2010
1,080 6 135
Huyu mwandishi ni Mshabiki. Hawezi kuongea mpuuzi aliyepo Chuo kikuu cha kata ukawaweka na st John na mipango. Huyo aloongea naye ana nafasi gani katika USRC za Mipango na st John hata aseme aliongea kwa niaba ya wanafunzi wa vyuo hivyo? Hivyo vikao vya USRC vilikaa lini na kutoa matamko?

Ushauri wa bure kwa waandishi wa habari na najua wengi mko humu jamvini ni kuwa kabla ya kuandika habari jua kwanza utaratibu wa unachokiandikia. Kila uongozi wa wanafunzi una utaratibu wa kutoa matamko na kuna wasemaji wanaotoa matamko baada ya tamko kukubalika na wanafunzi wote au uongozi wa wanafunzi (USRC). Hata ukiangalia hao CCM wanaowatumia nao lazima wakae kikao kutoa matamko na mzee wa manyoni anawaita anawaambia uamuzi na msimamo wetu kichama ni huu. baada ya hapo mnakunywa soda na bahasha ndo mnaenda kunakili karatasi alowapa.

Sasa iweje ukutane na wahuni mtaani wanaongea wanavyofikiri wao unaandika ni msimamo wa wanafunzi? Na wewe mhariri mbona hukumuuliza huyu uloongea naye ni wa UDOM, ana uhusiano gani na mipango na st John USRCs. Au nawe makamba alikuona?
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,223
Likes
1,584
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,223 1,584 280
UDOM wamejishusha hadhi kabisa walitakiwa watowe maoni yenye ufundi wa kisomi katika siasa sio kufikia maamuzi ya kuwataka CDM wawaombe radhi wananchi ila naona sasa ujumbe waliotaka ufike umeshafika manake naona CCM na mtawala wamepanic manake kila taasisi sasa dini ,habari vyuo wanasiasa wakongwe wanasheria kila mtu anatafutwa ili awapinge chadema nzuri sana ,hebu bomoeni lingine tuwe na national debate
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,362
Likes
1,151
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,362 1,151 280
ingekuwa ni mwehu mmoja wa UDSM alotoa huo upupu akijifanya ni msimamo wa UDSM nafikiri wanafunzi wa UDSM wangemtia vidole VYA MACHO mchana kweupe na lingetoka tamko lingine zito la kulaani huo upupu kupitia uongozi wa wanafunzi wa chuo au uongozi wa chuo, kwa UDOM hata km huo upupu umetolewa na mwehu mmoja bado nao wameukubali maana hakuna hata mmoja alojitokeza kuukataa.
 
Bob1

Bob1

Member
Joined
Mar 25, 2008
Messages
46
Likes
0
Points
0
Bob1

Bob1

Member
Joined Mar 25, 2008
46 0 0
Tuache kupoteza muda kuzunguzi maneno ya mlevi mropokaji.kwanza alikua bar anatuma funds za walipa kodi kulew.Lakini nikawaida ya sisiemu kupitia heriziwani kuhonga viongozi wa vyuo ili waropoke kama Huyo mlevi
 

Forum statistics

Threads 1,237,973
Members 475,809
Posts 29,308,441