UDOM na U-CCM


suamakona

suamakona

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
13
Likes
1
Points
0
suamakona

suamakona

Member
Joined Oct 31, 2010
13 1 0
Wengi wamekuwa wakiongea mengi kuhusu UDOM na CCM sasa ninachojiuliza sijui hivyo vyuo vingine vya serikali ni vya TLP, APPT Maendeleo, Demokrasia Makini au Jahazi!!!
Naomba wana JF wenzangu tuelewane kuwa UDOM ni chuo kikuu cha serikali kama vilivyo vyuo vingine vikuu vya serikali. Juu ya mitazamo na itikadi za wanachuo zipo tofauti. Kila chuo kuna wana CCM, CHADEMA au chama chochote cha siasa.
NAJIVUNIA KUWA MWANAFUNZI WA UDOM nimezipokea changamoto na kuzikabili.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Wengi wamekuwa wakiongea mengi kuhusu UDOM na CCM sasa ninachojiuliza sijui hivyo vyuo vingine vya serikali ni vya TLP, APPT Maendeleo, Demokrasia Makini au Jahazi!!!
Naomba wana JF wenzangu tuelewane kuwa UDOM ni chuo kikuu cha serikali kama vilivyo vyuo vingine vikuu vya serikali. Juu ya mitazamo na itikadi za wanachuo zipo tofauti. Kila chuo kuna wana CCM, CHADEMA au chama chochote cha siasa.
NAJIVUNIA KUWA MWANAFUNZI WA UDOM nimezipokea changamoto na kuzikabili.

UDOM VILAZA mnakubali kusaliti nchi yenu kwa sababu ya UCCM
MUngu atawaukumu na elimu yenu ya kuwapika kama chapati
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 9 0
Ni kweli kuwa huwezi kukuta chuo chote ni washabiki wa CCM lakini kuna suala la uwingi au nguvu ya CCM. UDOM huenda kwa sababu ya influence ya serikali au wanafunzi wenyewe kujipendekeza CCM imekuwa ikipigiwa debe "kijinga." Wanachuo huwa wana ka ugonjwa ka kusema, "Ah, sa mi peke yangu ntabadili nini? Acha niwaunge tu mkono." Hawa ndo wasomi wetu. Mi Nadhani Mkuu usiishie kuwa proud kusoma UDOM tu, bali kuwa proud na yale uyafanyayo hapo na kwa nchi yako, suala la kusoma UDOM ni dogo sana kwa masikini wa Tanzania.
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
One may be surprised if you deny that of all the higher learning institutions UDOM is the only one with which CCM is happy with! Taratibu wanafunzi watajua watakapotambua kwamba kusoma hapo si privilege ya ccm bali ni haki yao inayotokana na kodi za watanzania walipa kodi na si wale wakwepa kodi walojazana kwenye green party!
 
W

watarime

Senior Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
105
Likes
0
Points
0
W

watarime

Senior Member
Joined Oct 21, 2010
105 0 0
Wengi wamekuwa wakiongea mengi kuhusu UDOM na CCM sasa ninachojiuliza sijui hivyo vyuo vingine vya serikali ni vya TLP, APPT Maendeleo, Demokrasia Makini au Jahazi!!!
Naomba wana JF wenzangu tuelewane kuwa UDOM ni chuo kikuu cha serikali kama vilivyo vyuo vingine vikuu vya serikali. Juu ya mitazamo na itikadi za wanachuo zipo tofauti. Kila chuo kuna wana CCM, CHADEMA au chama chochote cha siasa.
NAJIVUNIA KUWA MWANAFUNZI WA UDOM nimezipokea changamoto na kuzikabili.

Kumbe na ww ni miongoni mwa wasomi wasiojali taifa lao!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Pole sana Kada!
 
W

watarime

Senior Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
105
Likes
0
Points
0
W

watarime

Senior Member
Joined Oct 21, 2010
105 0 0
One may be surprised if you deny that of all the higher learning institutions UDOM is the only one with which CCM is happy with! Taratibu wanafunzi watajua watakapotambua kwamba kusoma hapo si privilege ya ccm bali ni haki yao inayotokana na kodi za watanzania walipa kodi na si wale wakwepa kodi walojazana kwenye green party!
Good Comment, huyu kijana bado hajajitambua kama msomi na am doubting kama yupo Udom kihalali au kaforge!!!!!!!
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
vipi shida ya maji wamerekebisha? Endeeni tu kufungua matawi hata mabwenini sawa tu!
 
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,515
Likes
150
Points
160
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,515 150 160
Wakigoma alafu wakafukuzwa watakwenda wapi? Hawana qualifications za kujiunga na vyuo vingine zaidi ya UDOM ndio maana inawabidi wainyenyekee icho chama kama Mungu mtu! Nimepoteza muda wangu kuisoma hii thread toka kwa mwanaUDOM(suamakona)!
 
Mla Mbivu

Mla Mbivu

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
224
Likes
6
Points
35
Mla Mbivu

Mla Mbivu

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
224 6 35
udom vilaza mnakubali kusaliti nchi yenu kwa sababu ya uccm
mungu atawaukumu na elimu yenu ya kuwapika kama chapati
heeeeeeeeeeeey..!! Give me a break!!
Mimi naona wadau msi conclude kuwa kila anaye / aliye soma pale ana "uccm", kama unafuatilia mambo utaona kuwa tunao vijana kadhaa ambao wamemaliza udom mwaka huu ambao wamegombea nafasi za ubunge na udiwani kwa tiketi ya chadema (people's power) na wengine wameshinda (namjua diwani mmoja).

Sasa hao nao unawaweka katika kundi gani?? Kuwepo kwa mkapa na bilal kusifanye tuone wanafunzi wa pale wote ni wa ccm.

Nawasilisha.
 
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
241
Likes
12
Points
35
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
241 12 35
Kumbe UDOM vilaza hivi hata elimu ya uraia hawana. wapeni pole
 
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
2,710
Likes
487
Points
180
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
2,710 487 180
Wengi wamekuwa wakiongea mengi kuhusu UDOM na CCM sasa ninachojiuliza sijui hivyo vyuo vingine vya serikali ni vya TLP, APPT Maendeleo, Demokrasia Makini au Jahazi!!! Naomba wana JF wenzangu tuelewane kuwa UDOM ni chuo kikuu cha serikali kama vilivyo vyuo vingine vikuu vya serikali. Juu ya mitazamo na itikadi za wanachuo zipo tofauti. Kila chuo kuna wana CCM, CHADEMA au chama chochote cha siasa. NAJIVUNIA KUWA MWANAFUNZI WA UDOM nimezipokea changamoto na kuzikabili.
Tatizo nini sasa
 
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined
Jun 29, 2010
Messages
594
Likes
17
Points
35
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined Jun 29, 2010
594 17 35
UDOM ni tawi dogo la CCM , dem wangu yupo UDOM yani ameathiliwa na ccm utazani wanasomeshwa bureee
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
Wengi wamekuwa wakiongea mengi kuhusu UDOM na CCM sasa ninachojiuliza sijui hivyo vyuo vingine vya serikali ni vya TLP, APPT Maendeleo, Demokrasia Makini au Jahazi!!!
Naomba wana JF wenzangu tuelewane kuwa UDOM ni chuo kikuu cha serikali kama vilivyo vyuo vingine vikuu vya serikali. Juu ya mitazamo na itikadi za wanachuo zipo tofauti. Kila chuo kuna wana CCM, CHADEMA au chama chochote cha siasa.
NAJIVUNIA KUWA MWANAFUNZI WA UDOM nimezipokea changamoto na kuzikabili.
Acha unafiki,kuna rafiki yangu na ndugu zangu wanasoma hapo na wanasema kama uko against na ccm basi utaona chuo kilivo kichungu
 
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,525
Likes
573
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,525 573 280
Chuo Cha Kata unatarajia nini? Si kinakuwa na hadhi ya k-i CCM? Wanachakachuliwa, wakiingia kweny system rushwa kwenda mbele.....Fisadis in making.
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,234
Likes
309
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,234 309 180
Wengi wamekuwa wakiongea mengi kuhusu UDOM na CCM sasa ninachojiuliza sijui hivyo vyuo vingine vya serikali ni vya TLP, APPT Maendeleo, Demokrasia Makini au Jahazi!!!
Naomba wana JF wenzangu tuelewane kuwa UDOM ni chuo kikuu cha serikali kama vilivyo vyuo vingine vikuu vya serikali. Juu ya mitazamo na itikadi za wanachuo zipo tofauti. Kila chuo kuna wana CCM, CHADEMA au chama chochote cha siasa.
NAJIVUNIA KUWA MWANAFUNZI WA UDOM nimezipokea changamoto na kuzikabili.
Chuo Kikuu ni sawa na msikiti au kanisa. Ni mali ya Umma japo serikali inaadminister cash flow ili kuviendesha. Chuo kikuu hakipaswi kuwa na mrengo wo wote wa kisiasa kama kilivyo UDOM. Ukiulizwa kwa mfano Oxford au Cambridge ni ya chama gani uingereza au Havard etc utaweza kujibu? na ukiulizwa UDOM utasema ni ya CCM bila kusita.

University inapaswa kuwa neural point, think tank ya taifa. Mahali ambapo watu wanaweza kwenda kwa ushauri kuresolve conflicts lakini UDOM kinaanza kujipambanua kuwa hopelass think tank, kinachoweza kutamka chochote as long as ni cha CCM bila kuanalyse umuhimu wake katika jamii.


Enzi za Idd Amin Dada wengi wenu hapo UDOM mngepigwa misumari vichwani.

UDOM Students mmeanza kujionyesha kuwa hopeless kuliko hata kindergaten pupils
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
23
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 23 0
Chadema ina kazi ya ziada kutoa elimu ya demokrasia kwa wanachama, wafuasi, wapenzi, na washabiki wao. Upeo wao wa kupambanua mambo ni mdogo mno. Vinginevyo tutathibitisha kauli ya member mmoja mkongwe ' viongozi ni reflection ya wananchi wao'
 
B

Basically

Member
Joined
May 9, 2009
Messages
29
Likes
0
Points
3
B

Basically

Member
Joined May 9, 2009
29 0 3
huna maana ww unayesoma jangwani what iz UDOM kwanza umeshasikia mhadhiri yeyote wa UDOM kaulizwa kuhusu maoni ya uchaguzi?
 
papason

papason

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
2,621
Likes
1,044
Points
280
papason

papason

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
2,621 1,044 280
Tena nasikia adi waalimu wa shule ya msingi na wao ni ma university lecturer apo UDOM wengi wao waliingizwa apo kwa shinikizo la mke wa mkwere kiujanja ujanja, wee unategegemea nini apo?
 
T

Think Tank

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
234
Likes
2
Points
35
T

Think Tank

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
234 2 35
Kama mnaifatilia UDOM,kuna kpnd Makamu Mkuu wao Prof.Kikula amewahi kukanusha baada kuhusishwa na udini!Msiniulize dini?Udom wanajua.Kuhusu UCCM vile vizimamoto vinajipendekeza mpaka vinakera na kutukanisha wasomi wa ukweli.Vinatamani ubini wao uwe CCM.Vil4nkera zaidi hasa pale vlpomchagia Jk mchango wa kuchukua fomu wakati maskn vinapga deshi!Mungu wangu!Na vkaropoka eti awe mgombea pekee!Mgombea pekee!
 
mutisya mutambu

mutisya mutambu

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
209
Likes
37
Points
45
mutisya mutambu

mutisya mutambu

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
209 37 45
majengo yake tu kwanza zilikua ofisi za ccm,hapo utabisha nini,we nawe!
 

Forum statistics

Threads 1,236,828
Members 475,301
Posts 29,269,286