UDOM Kwawaka moto; college of informatics and virtual education IMEFUNGWA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDOM Kwawaka moto; college of informatics and virtual education IMEFUNGWA

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by majuva, Apr 28, 2011.

  1. m

    majuva Senior Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sheria zaanza kutumika UDOM, college of informatics and virtual education imefungwa rasmi baaada ya wanafunzi wake kuendelea na mgomo kwa zaidi ya siku 3 mfululizo, na hivi sasa wanafunzi wanahaha kutafuta jinsi ya kuondoka ndani ya chuo hicho maana wamepewa masaa matatu mwisho saa kumi ya jioni wasionekane vyuoni hapo!
     
  2. m

    matunge JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    hacha ndo nini?
     
  3. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 20,627
    Likes Received: 13,786
    Trophy Points: 280
    UDOM! Hawa si ndio wale waliochanga fedha ili JK achukue form za kugombea Uraisi?
     
  4. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 753
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 80
    mara kunji colleges and schools zote. patakuwa hapatoshi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. m

    majuva Senior Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NI MTAZAMO TU, kwako si moto kwangu ni moto!
     
  6. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,557
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    wakileta utoto zaidi ni kufukuza wote watakao leta fujo moja kwa moja. kwani wanaohitaji kusoma ni wengi. mbona isue kama hizo za kutimua moja kwa moja zimesha tokea nchi nyingi tu. naona hiyo itakuwa solution kwa wanaoandamana kwa ajili ya isue ambazo siyo critical kiivo. bila kuwa na hizo laptop hawawezi kusoma?
     
  7. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,557
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    timua timua timua timua wakakae kitaa waone joto lake mbona akili itawarudi mkichwa and I hope watapata leson. wahusika timueni wote wanaoleta utoto na chukueni wengine wenye kuhitaji shule na sio migomo
     
  8. m

    majuva Senior Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    hahahahaaa yaani, kwa mtindo walioanza nao college of info itakuwa ni KUFUNGA TU CHUO CHOTE kila mmoja arudi kwa barua yake, inanikumbusha miakaa ileee ya UDSM,
     
  9. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 2,756
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Wamepata walichokitaka.
     
  10. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kazi kwel kwel m2 wangu
     
  11. MANI

    MANI Platinum Member

    #11
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,114
    Likes Received: 1,360
    Trophy Points: 280
    Itabidi wamkumbushe labda amesahau!
     
  12. R

    Rweye JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,001
    Likes Received: 2,268
    Trophy Points: 280
    siyo lazima uchangie mada kama huna jambo la msingi la kudeliver,timua timua ni nyimbo za wanenguaji wa bendi sasa mbona unazileta huku hizo ngonjera MR? Na ulisoma research ipi ukaona dawa ya maandamano na migomo ya kudai haki eti dawa yake ni kutimua?kweli wewe ni wa 1947,basi andaa wapya maana wewe unajua mwanzo na unajua na mwisho pia
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,012
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    na wengine walizunguuka nchi nzima kumtafutia wadhamini. kama kawa kwa kuahidiwa laptop sasa yala kwao
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,346
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo baada ya kuchangia fomu ya mgombea URAHISI wakadhani watafanya mambo wanavyotaka?!, watanzania kweli hamnazo. Ushauri wangu kwa wana-UDOM-"tumikia kafiri upate mradi wako"
     
  15. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    lol, tanzania!
     
  16. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwenye red. Te te teh teh
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,809
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    sasa subiri filtration itakavyofanyika

    whoever aliyesapoti CHADEMA kwa kukuru basi safari yake ya elimu imefikia mwisho.......

    Pamoja na hayo, siungi mkono migomo ya UDOM kwani mingi haina sababu
     
  18. j

    josephmasamaki Senior Member

    #18
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    :frusty: Kazi ipo
     
  19. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa aina hii ya hawa wanafunzi wanastahili walichokipata tena ikibidi fukuza wote, f6 wamefaulu vizuri mwaka huu watajaza nafasi za hawa wapuuzi!!!
     
  20. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Post yako Full Makhirikhiri, Kama sio Prakata Tumbaaaaaaaaaa!
     
Loading...