Udom kumtunuku jk na kawawa


Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Mkuu wa chuo Prof Kikula kasema baada ya wajumbe 30 wa seneti kukaa wata watunuku shahada ya heshima ya uzamivu a.k.a udaktari mh JK na marehemu Kawawa katika mahafali ya kwanza ya UDOM tar 26 nov 2010.
Mpo??????????
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Mkuu wa chuo Prof Kikula kasema baada ya wajumbe 30 wa seneti kukaa wata watunuku shahada ya heshima ya uzamivu a.k.a udaktari mh JK na marehemu Kawawa katika mahafali ya kwanza ya UDOM tar 26 nov 2010.
Mpo??????????
Aaagh! Udom!aka Chuo Kikuu cha Kata, hata wakimpa u-profesa sawa tu, kumbe hapo UDOM waliochanganyikiwa sio wanafunzi tu, hata walimu wao vilevile tu.

Wanafunzi walianza na tamko last week, leo viongozi wa chuo chao wanatoa honorary PHD. anavyopenda misifa mheshimiwa mkwere basi atataka tumwite DOUBLE (PHD).
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Kujipendekeza tu!!
Si mmwache akasome phd ili aipate ule wenyewe wenyewe.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,604
Likes
1,534
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,604 1,534 280
Vilaza wa UDOM jiandaeni kuchakachuliwa akili.








Source: Uhuru
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
Mkuu wa chuo Prof Kikula kasema baada ya wajumbe 30 wa seneti kukaa wata watunuku shahada ya heshima ya uzamivu a.k.a udaktari mh JK na marehemu Kawawa katika mahafali ya kwanza ya UDOM tar 26 nov 2010.
Mpo??????????
Kuna mchele ulimwagikaga kipindi fulani na hili jina lilikuwemo. Ni mwingine au huyuhuyu?
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
kumbe udaktari hata marehemu wanapewa pia??????????????
 
kikaragosi

kikaragosi

Senior Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
112
Likes
0
Points
33
kikaragosi

kikaragosi

Senior Member
Joined Nov 14, 2010
112 0 33
Nini udaktari hata wakimpa U Nurse sawa tu maana hana jipya
 
K

Karandanya

Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
28
Likes
0
Points
0
K

Karandanya

Member
Joined Jan 11, 2011
28 0 0
MH ATAZIDUA ADI ACHOKE ILA AJUI TU KMA WATU WAMEMCHOKA HIV MMEMUONA SURA ILIVYOMSHUKA SAIZ?:laugh::laugh:
 
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2010
Messages
2,505
Likes
52
Points
0
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2010
2,505 52 0
Vilaza wa UDOM jiandaeni kuchakachuliwa akili.

chuo cha CCM hicho lazima kilaza aende kwa vilaza wenzake






Source: Uhuru

chuo cha CCM na vilaza hicho lazima Kilaza akazindue chuo cha Vilaza wenzake
 

Forum statistics

Threads 1,239,130
Members 476,369
Posts 29,343,658