Udom chumvi zamwagwa milangoni na kwenye corridor jengo kuu la utawala.......... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udom chumvi zamwagwa milangoni na kwenye corridor jengo kuu la utawala..........

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by bushman, Jan 27, 2012.

  1. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Jengo kuu la utawala udom wafanyakazi wake wamekutwa na sintofahamu,baada ya chumvi ya kuweka kwenye mboga kumwagwa milangoni na kwenye makorridor huku kukiwekwa alama ya msalaba,haijulikani ni ushirikina au watu kujiimarisha kimadaraka.nina maswali mengi sana nimejiuliza kama ifuatavyo,,,,,,,,,

    1.chumvi ya kuweka kwenye mboga inamwagwa ofisini ili iwe nini?
    2.je udom ni tasisi ya elimu ya juu ambayo inaongozwa na proffessionalism au ushirikina?
    3.nini hatma ya taasisi hii ya umma kwa siku zijazo?


    Tujadili
     
  2. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 60
    Duh, ni inafanana na ule unga uliomwagwa bungeni?
     
  3. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,008
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    MMM hiyo ni mikwala ya wanafunzi tu..Hasa kipindi hiki cha mitihani na matokeo uwakuna vitu vingi sana wanafunzi wanabuni kuwatisha maprof na MaDr.
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 7,593
    Likes Received: 1,559
    Trophy Points: 280
    Mlacha huyo.
     
  5. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,806
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    si wanachanguana kisiasa-lazima wawe na tabia zinazofanana
     
  6. N

    Nzogupata Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wantetea vti vyao wamestaafu lkn hatujaona wakenda lkizo lakustafu wanpeta tu na vais chance na wengne wanatisha wa2 waogope labda kwa mengi wayatendayo daile kwa wafanyakzi na wanafnzi. CHEO BWANA hawakmbuki ipo siku tu itafka na watashangaa maisha yao
     
  7. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    inatia kinyaa sana tasisi ya elimu ya juu,kufanya mambo ya kishirikina kwani muda wa kustaafu kisheria hawaujui?Na jammaa wamekaa kutisha wafanyakazi chuo kinaendeshwa kama cha mtu fulani vile! nini hatma ya elimu yetu TANZANIA!
     
  8. F

    FEELINGS Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MBONA WACHANGIAJI WENZANGU MBONA MNASHAMBULIA WATU/MTU KULIKO KUJADILI TUKIO!? NJOONI TUIJADILI HOJA/TUKIO NA SI KUSHAMBULIA M/WATU ( ad hominem).
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Na bado acha wakome hao wanao waonea wenzao. Hadi kieleweke hapo iwe kwa ndumba au chochote, ili mradi punda aufikishe mzigo
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,511
    Likes Received: 16,993
    Trophy Points: 280
    Miafrika Ndivyo Ilivyo - Nyani Ngabu
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,454
    Trophy Points: 280
    Hahahaha! African science is always a humor!
     
  12. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Waacheni, wenyewe wanajuana sie tusubiri matokeo.
     
  13. Z

    ZeTicha Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una uhakika gani kama chumvi imemwaga? Je kama ilimwagika? Na kwanini uhusishe chumvi na ushirikina kama wewe c Mshirikna?

    Hapa hakuna cha kujadili.
     
  14. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,011
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwani Mkemia mkuu wa serkali anasemaje? ni chumvi kweli?
     
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,160
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Pale utawala ya UDOM kuna ushirikina wa kutisha..lol!!
     
  16. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,003
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Mambo hayo!! Ukiona vya elea ujue vimeundwa! Yawezekana ndo maana watawala wa pale kiburi na dharau vimewazidi!
     
  17. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,714
    Likes Received: 1,660
    Trophy Points: 280
    sio chunvi ni poronium 210
    fanyeni mzaha muone maajabu yake kama kunyonyoa nywele na kumgeuza mtu kuwa kikaragosi..au kinyago cha mpapule..shauli yenu.
     
Loading...