Udiwani Kata ya Mjimwema-Njombe; Mchungaji Msigwa, Chiku Abwao na David Silinde ndani ya Njombe


PEA

PEA

Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
77
Likes
0
Points
0
PEA

PEA

Member
Joined Dec 31, 2010
77 0 0
Wakati macho na masikio ya Watanzania yakielekezwa Igunga kwenye uchaguzi wa Ubunge, mjini Njombe Wabunge watatu wa Chadema watahudhuria uzinduzi wa Kampeni za kiti cha Udiwani kata ya Mjimwema, siku ya Ijumaa tarehe 09/09/2011. Wabunge hao ni Mchungaji Peter Msigwa (Iringa Mjini), Chiku Abwao (Viti Maalum-Iringa) na David Silinde (Mbozi Magharibi).

Uchaguzi wa diwani wa kata hiyo utafanyika kama ilivyo kwa kata zingine 22 nchi nzima tarehe 2/10/2011 kufuatia kifo cha aliyekuwa diwani wa kata hiyo kupitia CCM Marehemu Augustino Mbanga.

Ni matumaini yetu kuwa ujio wa Wabunge hawa na uhakika kwamba Mh Silinde atakuwepo Njombe kwa siku 4 utasaidia sana kupambana na njama za CCM waliozoea kujishindia kiulaini kila mara kunapokuwa na uchaguzi katika Wilaya ya Njombe
 
Butho Mtenzi

Butho Mtenzi

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2011
Messages
328
Likes
2
Points
35
Butho Mtenzi

Butho Mtenzi

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2011
328 2 35
Gud newz ni kukomaaa mpaka kuhakikisha Magamba hawalambi udiwan ata kama alieondoka ni wa CCM ila udiwani uende CHADEMA ili pawe na changamoto Njombe
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Wakati macho na masikio ya Watanzania yakielekezwa Igunga kwenye uchaguzi wa Ubunge, mjini Njombe Wabunge watatu wa Chadema watahudhuria uzinduzi wa Kampeni za kiti cha Udiwani kata ya Mjimwema, siku ya Ijumaa tarehe 09/09/2011. Wabunge hao ni Mchungaji Peter Msigwa (Iringa Mjini), Chiku Abwao (Viti Maalum-Iringa) na David Silinde (Mbozi Magharibi).

Uchaguzi wa diwani wa kata hiyo utafanyika kama ilivyo kwa kata zingine 22 nchi nzima tarehe 2/10/2011 kufuatia kifo cha aliyekuwa diwani wa kata hiyo kupitia CCM Marehemu Augustino Mbanga.

Ni matumaini yetu kuwa ujio wa Wabunge hawa na uhakika kwamba Mh Silinde atakuwepo Njombe kwa siku 4 utasaidia sana kupambana na njama za CCM waliozoea kujishindia kiulaini kila mara kunapokuwa na uchaguzi katika Wilaya ya Njombe
Tatizo wakazi wa Njombe wengi kama mazuzu hata CCM isimamishe fisi itapita tu
 
PEA

PEA

Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
77
Likes
0
Points
0
PEA

PEA

Member
Joined Dec 31, 2010
77 0 0
Tatizo wakazi wa Njombe wengi kama mazuzu hata CCM isimamishe fisi itapita tu
Mkuu umeenda mbali sana huko. Muulize Anna Makinda alivyolazimika kuiba kura mwaka 1995 na Mkapa alivyoshindwa kuhutubia Njombe mwaka huo. Tatizo ni vyama vyetu kutojipanga vizuri kufika kwemnye maeneo yote. Tazama jinsi uzembe ulivyofanyika mwaka jana mpaka Makinda anamnunua mgombea kwa Milioni 2 tu. Na kwa taarifa yako Rais wa Njombe Mjini ni Dr Slaa, alishinda kwenye vituo vyote isipokuwa viwili tu
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,758
Likes
982
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,758 982 280
Mkuu umeenda mbali sana huko. Muulize Anna Makinda alivyolazimika kuiba kura mwaka 1995 na Mkapa alivyoshindwa kuhutubia Njombe mwaka huo. Tatizo ni vyama vyetu kutojipanga vizuri kufika kwemnye maeneo yote. Tazama jinsi uzembe ulivyofanyika mwaka jana mpaka Makinda anamnunua mgombea kwa Milioni 2 tu. Na kwa taarifa yako Rais wa Njombe Mjini ni Dr Slaa, alishinda kwenye vituo vyote isipokuwa viwili tu
2015 nami nitachukuwa fomu niuze 5 million zitatosha hata ada ya wanangu. Fomu yenyewe ni bei gani kuipata?
 
DCONSCIOUS

DCONSCIOUS

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,272
Likes
27
Points
145
DCONSCIOUS

DCONSCIOUS

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,272 27 145
<font size="4"><i>2015 nami nitachukuwa fomu niuze 5 million zitatosha hata ada ya wanangu. Fomu yenyewe ni bei gani kuipata?</i></font>
<br />
<br />sikunyingine unaweza kujikuta unawauza hata mamazako dada zako na mkeo.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
124
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 124 145
Mkuu umeenda mbali sana huko. Muulize Anna Makinda alivyolazimika kuiba kura mwaka 1995 na Mkapa alivyoshindwa kuhutubia Njombe mwaka huo. Tatizo ni vyama vyetu kutojipanga vizuri kufika kwemnye maeneo yote. Tazama jinsi uzembe ulivyofanyika mwaka jana mpaka Makinda anamnunua mgombea kwa Milioni 2 tu. Na kwa taarifa yako Rais wa Njombe Mjini ni Dr Slaa, alishinda kwenye vituo vyote isipokuwa viwili tu
Akishinda wa upinzani kwenye huu uchaguzi nitasema sasa wananchi wa Njombe wamepevuka kisiasa.
 
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
655
Likes
0
Points
0
Age
40
S

SEAL Team 6

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
655 0 0
Mkuu umeenda mbali sana huko. Muulize Anna Makinda alivyolazimika kuiba kura mwaka 1995 na Mkapa alivyoshindwa kuhutubia Njombe mwaka huo. Tatizo ni vyama vyetu kutojipanga vizuri kufika kwemnye maeneo yote. Tazama jinsi uzembe ulivyofanyika mwaka jana mpaka Makinda anamnunua mgombea kwa Milioni 2 tu. Na kwa taarifa yako Rais wa Njombe Mjini ni Dr Slaa, alishinda kwenye vituo vyote isipokuwa viwili tu
Hizo milioni mbili si zimeishia kwenye komoni, kindi ,ulanzi !!! kuweni macho next time you should not repeat this mistakes. Endelea kutujuza makamanda wetu wamefikia wapi.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
Gud newz ni kukomaaa mpaka kuhakikisha Magamba hawalambi udiwan ata kama alieondoka ni wa CCM ila udiwani uende CHADEMA ili pawe na changamoto Njombe
<br />
<br />
unahisi Chadema pekee ndio wenye uwezo wa kuleta changamoto?
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,400
Likes
492
Points
180
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,400 492 180
2015 nami nitachukuwa fomu niuze 5 million zitatosha hata ada ya wanangu. Fomu yenyewe ni bei gani kuipata?
Hutapitishwa kugombea kwani mpaka sasa tayari kuna orodha ya watu 10 watakaogombea kwa CDM tena ambao hawahitaji hizo mil 2 au 5. Pole Mkuu ulichelewa mwaka jana na hata huyo Katibu aliyehusika tumemvua gamba
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,400
Likes
492
Points
180
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,400 492 180
<br />
<br />
unahisi Chadema pekee ndio wenye uwezo wa kuleta changamoto?
Sio pekee ila kwa sasa hakuna changamoto kabisa. Hata wewe unaweza kuleta Chngamoto kupitia CCK au SAU
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,400
Likes
492
Points
180
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,400 492 180
Hizo milioni mbili si zimeishia kwenye komoni, kindi ,ulanzi !!! kuweni macho next time you should not repeat this mistakes. Endelea kutujuza makamanda wetu wamefikia wapi.
Ni kweli Mkuu zilipoisha jamaa akarudi kujisalimisha na kuomba msamaha huku akimtuhumu katibu wa Wilaya. Tatizo hata watendaji wa serikali walishiriki kwenye mchezo huo
 
T

tweve

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
695
Likes
4
Points
35
Age
46
T

tweve

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
695 4 35
safari hii hawachomoki.makamanda ndo tunajiandaa kwenda kutoa elimu ya uraia.
chademaaaaaaaaaaaa!
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,021
Likes
3,789
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,021 3,789 280
Huku Sikonge kata ya Kisanga nako kuna uchaguzi wa udiwani tunaomba sapoti ya viongozi wa chama kutoka makao makuu...tukizembea kata itachukuliwa jamani
 
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,857
Likes
25
Points
135
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,857 25 135
Hata mm watu wa Njombe sina imani nao sana ngoja tuangalie uchaguzi huu, but if they choose opposition itakuwa nzuri sana kwao na kwa wilaya nzima.italeta changamoto
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
20
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 20 135
Akishinda wa upinzani kwenye huu uchaguzi nitasema sasa wananchi wa Njombe wamepevuka kisiasa.
[TABLE="width: 100%"]
[TR]
[TD="colspan: 4"]IRINGA
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="colspan: 4"]WILAYA YA NJOMBE
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="colspan: 4"]NJOMBE KASKAZINI
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Candidate
[/TD]
[TD]Political Party
[/TD]
[TD]Number of Votes
[/TD]
[TD]Percentage Votes
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]KIKWETE JAKAYA MRISHO
[/TD]
[TD]CCM
[/TD]
[TD]30,024
[/TD]
[TD]74.11
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]SLAA WILLIBROD PETER
[/TD]
[TD]CHADEMA
[/TD]
[TD]8,816
[/TD]
[TD]21.76
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

[TABLE="width: 100%"]
[TR]
[TD="colspan: 4"]WILAYA YA NJOMBE
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="colspan: 4"]NJOMBE MAGHARIBI
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Candidate
[/TD]
[TD]Political Party
[/TD]
[TD]Number of Votes
[/TD]
[TD]Percentage Votes
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]KIKWETE JAKAYA MRISHO
[/TD]
[TD]CCM
[/TD]
[TD]32,283
[/TD]
[TD]72.58
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]SLAA WILLIBROD PETER
[/TD]
[TD]CHADEMA
[/TD]
[TD]8,906

[/TD]
[TD]20.02


[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 
PEA

PEA

Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
77
Likes
0
Points
0
PEA

PEA

Member
Joined Dec 31, 2010
77 0 0
Hizo milioni mbili si zimeishia kwenye komoni, kindi ,ulanzi !!! kuweni macho next time you should not repeat this mistakes. Endelea kutujuza makamanda wetu wamefikia wapi.
Sure milioni 2 kitu gani bwana?
 

Forum statistics

Threads 1,215,093
Members 463,036
Posts 28,535,489