UDINI, UKABILA, UKANDA Propaganda chafu, hulka za kibinafsi na Uhalifu dhidi ya Demokrasia

L

LENGEJU BOB

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
53
Points
0
L

LENGEJU BOB

Member
Joined Nov 1, 2010
53 0
Na. Robert Victor Lengeju
Morogoro.

Ni masuala mtambuka kwa ubaya wake na ambayo yasipokemewa kwa uzito unaofaa, yanaweza kutumika kama mtaji wa watu hasa kila unapokaribia uchaguzi, huku ukiipasua Nchi yetu vipande vipande. Ni makala yenye kutoa elimu, lakini iliobeba karipio la dhahiri, kwa wote wenye kuendekeza sana Hulka hizi za ubinafsi uliopitiliza, zinazoelekea kuharibu kabisa staha ya Taifa letu. Hapa tunatazama Udini, Ukabila, Ukanda kama Propaganda Chafu kwa upande mmoja, na Hulka za ubinafsi kwa upande wa pili; na ambazo kwa pamoja, ni uhalifu dhidi ya Demokrasia...............


USIKOSE KUSOMA MAKALA HII MUHIMU, KWENYE JUKWAA LA MWALE WA DEMOKRASIA NDANI YA RAIA TANZANIA, ALHAMISI IJAYO...NI SIKU 4 TU KUANZIA LEO!
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,415
Points
2,000
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,415 2,000
"Wako viongozi wengine hapa ambao wanajifanya kumheshimu na kusifia maisha ya Mandela lakini kwenye nchi zao hawana uvumilivu kwa watu ambao wana mawazo nao tofauti au wana imani tofauti za kidini au kiitikadi," alisema Obama.

 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,133
Points
1,225
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,133 1,225
Lipi ajili tangazo lako bana....
 
G

Godbless J Lema

Arusha MP
Joined
Sep 28, 2013
Messages
92
Points
900
G

Godbless J Lema

Arusha MP
Joined Sep 28, 2013
92 900
Ni masuala mtambuka kwa ubaya wake na ambayo yasipokemewa kwa uzito unaofaa, yanaweza kutumika kama mtaji wa watu hasa kila unapokaribia uchaguzi, huku ukiipasua Nchi yetu vipande vipande. Ni makala yenye kutoa elimu, lakini iliobeba karipio la dhahiri, kwa wote wenye kuendekeza sana Hulka hizi za ubinafsi uliopitiliza, zinazoelekea kuharibu kabisa staha ya Taifa letu. Hapa tunatazama Udini, Ukabila, Ukanda kama Propaganda Chafu kwa upande mmoja, na Hulka za ubinafsi kwa upande wa pili; na ambazo kwa pamoja, ni uhalifu dhidi ya Demokrasia...............

USIKOSE KUSOMA MAKALA HII MUHIMU, KWENYE JUKWAA LA MWALE WA DEMOKRASIA NDANI YA RAIA TANZANIA, ALHAMISI IJAYO...NI SIKU 4 TU KUANZIA LEO!

Mungu Akubariki
 
L

LENGEJU BOB

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
53
Points
0
L

LENGEJU BOB

Member
Joined Nov 1, 2010
53 0
Nashukuru Ngudu Lema
Tunajaribu kuwa sehemu ya mchakato wa kuiponya Nchi yetu. Propaganda hizi zinawahamisha watu kutoka katika mijadala muhimu yenye maslahi mapana kwa Nchi. Mkisema nyie wa huko ndani uzito wake utatiliwa shaka, lakini tukisema sisi tusio na kambi, naamini Jamii itaitikia na kufunguka. Polepole, tutaelewana tu. Lengo ni kuingia uchaguzi mkuu 2015 tukiwa na wapigakura wenye fikra huru. Wenye uwezo wa kuchambua mchele na pumba na hatimaye kujichagulia viongozi bora. Mungu siku zote yuko upande wa haki. Tusife moyo, kazi aliyoianza mwenyewe kupitia ninyi, ataikamilisha mwenyewe kupitia mtu mwingine yeyote, Na ni safari inayohitaji mchango wa kila mwenye mapenzi mema na Tanzania.

Barikiwa Sana.
 

Forum statistics

Threads 1,324,624
Members 508,740
Posts 32,168,262
Top