Udhalilishwaji! Semina za sensa za endelea japokua ni sikukuu ya Idd | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udhalilishwaji! Semina za sensa za endelea japokua ni sikukuu ya Idd

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by BINARY NO, Aug 19, 2012.

  1. BINARY NO

    BINARY NO JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Katika hali isiyokua ya kawaida baadhi ya watendaji wa serikali wamewalazimisha waaislam kuhudhuria semina za sensa na uku wakijua ni sikukuu kwao na pia niwajibu ktk imani yao kuhudhuria ibada ya idd ktk misikiti yao...Haya ndo mambo wenzetu waaislam wanaona hawatendewi haki ktk nchi yao, vipi ingekua ni pasaka au X-MASS je isingekua ni mapunziko kwa wote? serikali ni lazima iwachukulie hatua watendaji wote waliojifanya hawajui nini kinachoendelea la sivyo NIGERIA like is very close to our country
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    nigeria is close to our country???
    Imehamia Kenya????
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Comment za watu wengine ni za hatari sana. Wewe utasalimika km ya Nigeria yakijiri hapa kwetu?
    Use common sense when threading!
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Mkuu hata wakristo hawajatendewa haki kwani ni siku yao ya kuabudu
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Mentality ndio tatizo. Mbona semina zilifanyika jumapili na jumamosi pia? Posho ndo inayowapeleka huko. Kuna aliepigwa kiboko ama kutishiwa kufukizwa kwa kutohudhuria?
    Stop fussing over religious issues banaa, ghhrrr!
     
  6. L

    Laizer Ole Naibio Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha udini wewe. kwani kuna aliyelazimishwa kuwa karani wa sensa. si wamefuata pesa basi wawajibike maana zege la sensa halilali.
     
  7. Isalia

    Isalia JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 920
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Ukweli hapo haikutendwa haki kwa waislam ila hawa wenye utaalam wa kuwaombea walemavu na kupona hapo hapo huwa wanachukia na kucngizia udini wanapo ambiwa ukweli ama kweli cha kubuni kitabakia cha kubuni tu
     
  8. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,531
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wataendaje kwenye semina ya sensa wakati waislam mmegoma kuhesabiwa?
     
  9. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,524
    Trophy Points: 280
    si mlisema mmegomea sensa?? mbona kwenye mkwanja mmo??
     
  10. J

    Jahom JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Inferiority complex brings irrelevant complaints from such foolishness of thinking inhumiliation even for irrelevant issues as such! This has something to do with "uchochezi". This kind of posts should be removed immediately!
     
  11. maghambo619

    maghambo619 JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 751
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    kha? Hawa wa2 wanajiona wenye haki sana, nchi wanataka ijiunge na oic, wanataka mahakama ya kadhi, wanataka wahesabiwe peke yao... Afu cha ajabu wanaona wanaonewa! Lawama 2pu zimewajaa!
     
  12. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,982
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    watu wengine akili mbovu sana. Mbona wakristo hawajaenda kanisani? Mambo ya nigeria yanakujaje tz? Huku hakuna mtu anayetambua dini ndo maana vyuoni tulikuwa tunafanya mitihani hadi christmas,mbona walikuwa hawagomi kwamba ni sikukuu?
     
  13. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Serikali Haina Dini
     
  14. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwani waisilamu wanashiriki sensa? Au semina wanaruhusiwa?
     
  15. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,906
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Ungeuliza kwanza kama hujui uulize, uambiwe na uelewe na sio kukueupuka. Unajua taratibu walizotumia? Kwa taarifa tu ni kuwa watu wote walioingia mkataba wa kuwa makarani walikubali kufanya kazi hata siku za siku kuu na bila kujali umani yeyote na wakaambiwa kuwa kama hawapo tayari ni bora wakajiengua, si wengine tulijitoa mapema tu kwa ajili ya imani zetu
     
  16. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,982
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    pesa wanataka aafu wanapiga kelele za sherehe. Mnataka kulipwa fedha za siku saba na semina mmeenda siku sita? Ndo maana wadanish waliachana na mambo ya dini baada ya kuona yanaleta lamwama za kijinga. Siku hizi kwao wazee wanaokula pensheni ndo utawakuta wanatafuta kusali.
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    Hivi kwa nini serikali walipanga jumapili iwe siku ya mapumziko kitaifa.
     
  18. m

    makundi4619 JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunaomba siku za mapumziko tena zenye mwelekeo wa ibada ziheshimiwe. Kuna tatizo lingine pia miaka yote siku ya kupiga kura kumchagua rais inakuwa Jumapili kama sijakosea hili nalo liangaliwe.
     
  19. muhogomtamu

    muhogomtamu JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi huwa hakuna cha kufikiri nyie watu zaidi ya "instability?"
     
  20. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,894
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Aisee kazi mnayo,yani nyie kila kitu mnaonewa eti?Ila si kosa lenu haya yote ni "mkulu"
     
Loading...