• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Udereva wa serikali na ukonda wa chama

mzamifu

mzamifu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2010
Messages
4,634
Points
2,000
mzamifu

mzamifu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2010
4,634 2,000
Ukichunguza sana utagundua kuwa serikali ya JK inafanya kazi kama dereva na CCM kama konda, wakati fulani dereva anafuata taratibu za udereva lakini konda anataka kumpeleka puta dereva. kwa wale wa mjini maneno kama "kula boda"; "usiache kichwa"; "Vichwa hivyo"; "acha hizo kokoto/chenga"; " kamuaaaaaaaaa!" na misemo mingine mingi mara nyingi humchanganya dereva na mara nyingi nia ni kumpotisha asifuate sheria za barabarani.
utasikia waziri huyu hafai, fulani aachie ngazi ziko kauli nyingi za hao wakuu kama ... na wenzake, Je si kweli kuwa kauli za nmana hii hazimchaganyi dereva wetu? angalia mchakato wa katiba kisha uwachunguze hao makonda na halfu uone msimamo wa dereva! Konda anasahau kuwa yeye na dereva kwa pamoja watawafikisha abiria salama waendapo kwa kuwaza mshiko zaidi!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
16,492
Points
2,000
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
16,492 2,000
Kweli kabisa ila kelele za sasa za Nape,Kinana ni za kampeni ya Asha Rose Migiro urais 2015.EL yapaswa ajiandae kwa hilo
 

Forum statistics

Threads 1,405,397
Members 531,983
Posts 34,485,237
Top