Udahili kwa vyuo ngazi ya cheti na diploma umeanza rasmi leo

Appol

Appol

Member
Joined
Mar 9, 2019
Messages
13
Points
45
Appol

Appol

Member
Joined Mar 9, 2019
13 45
Nimemaliza elimu ya secondary form 4 mwaka 2010, nilipata div3 ya point 22, nataka kujua. Je nikipitia ngazi za vyuo vya kati nitaanza na cert au dip. Natanguliza shukran zangu kwenu msaada
 
KandiliYetu

KandiliYetu

New Member
Joined
May 21, 2019
Messages
1
Points
45
KandiliYetu

KandiliYetu

New Member
Joined May 21, 2019
1 45
Acha uhuni blaza admission bado hawajafunguaa...sema unaforce traffic bro.
Walifungua ila wakatoa taarifa kua wamepata changamoto so watatngaza tena upya! Kwahiyo kama ni uhuni basi ni wao NACTE boss
 
Rakim Swaleh

Rakim Swaleh

New Member
Joined
May 17, 2019
Messages
3
Points
20
Rakim Swaleh

Rakim Swaleh

New Member
Joined May 17, 2019
3 20
Walifungua ila wakatoa taarifa kua wamepata changamoto so watatngaza tena upya! Kwahiyo kama ni uhuni basi ni wao NACTE boss
Walifungua ila wakatoa taarifa kua wamepata changamoto so watatngaza tena upya! Kwahiyo kama ni uhuni basi ni wao NACTE boss
sure walifungua mi ni mmoja wa waliofanya application tareh 15may saa sita usiku na nilifanikiwa. ..ila badae tareh 15may ikasemekana wamesitisha hadi wakitangaza tena. Ila system kuanzia saa saba night inakuwaga available, ila kwa day system inakwambia watafungua hiv karibun kuanzia sasa. ..huwa nabakiaga sielew kwamba wakifungua tena ambao tulisha apply before tutarudia application upya au tunasubiria majibu ya maombi yetu.
 
JAPHA ED

JAPHA ED

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2016
Messages
342
Points
250
JAPHA ED

JAPHA ED

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2016
342 250
sure walifungua mi ni mmoja wa waliofanya application tareh 15may saa sita usiku na nilifanikiwa. ..ila badae tareh 15may ikasemekana wamesitisha hadi wakitangaza tena. Ila system kuanzia saa saba night inakuwaga available, ila kwa day system inakwambia watafungua hiv karibun kuanzia sasa. ..huwa nabakiaga sielew kwamba wakifungua tena ambao tulisha apply before tutarudia application upya au tunasubiria majibu ya maombi yetu.
Mkuu usiku saa saba inakuwa inafunguka?
 
runtown

runtown

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2018
Messages
577
Points
500
runtown

runtown

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2018
577 500
sure walifungua mi ni mmoja wa waliofanya application tareh 15may saa sita usiku na nilifanikiwa. ..ila badae tareh 15may ikasemekana wamesitisha hadi wakitangaza tena. Ila system kuanzia saa saba night inakuwaga available, ila kwa day system inakwambia watafungua hiv karibun kuanzia sasa. ..huwa nabakiaga sielew kwamba wakifungua tena ambao tulisha apply before tutarudia application upya au tunasubiria majibu ya maombi yetu.
Me niliaply 16 asubui
 
Francis3

Francis3

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2016
Messages
503
Points
1,000
Francis3

Francis3

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2016
503 1,000
kama unaomba chuo na mkopo mwaka huu pitia hizi link kwa kiwango kikubwa zitakusaidia

step zile ambazo ni general kuomba mkopo hizi hapa pia zilitumika mwaka jana

badhi ya vigezo vya kupata mkopo ambavyo heslb huviangalia sana

minimum requirement za kujiunga na vyuo vikuu katika programme mbalimbali

list ya website za vyuo kwa ajili ya kufanya application


jinsi ya kuverify vyet rita
 
runtown

runtown

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2018
Messages
577
Points
500
runtown

runtown

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2018
577 500
Wakuu mbona nalogin nacte wanaleta mapichapicha
 
mava the mc

mava the mc

Member
Joined
Oct 6, 2018
Messages
73
Points
125
mava the mc

mava the mc

Member
Joined Oct 6, 2018
73 125
Nimemaliza elimu ya secondary form 4 mwaka 2010, nilipata div3 ya point 22, nataka kujua. Je nikipitia ngazi za vyuo vya kati nitaanza na cert au dip. Natanguliza shukran zangu kwenu msaada
Dip but inategemeana na unataka ukasome nini na matokeo yako yapoje kulingana na unachoenda kusoma.
 

Forum statistics

Threads 1,306,433
Members 502,110
Posts 31,580,243
Top