Udadisi: CCM - Udhalimu, CHADEMA - Haki, tumia busara na hekima! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udadisi: CCM - Udhalimu, CHADEMA - Haki, tumia busara na hekima!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Paddy, Oct 24, 2010.

  1. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wadau hakuna asiefahamu ukweli wa hayo. Kwa bahati mbaya sina rafiki au jirani ninaemfahamu ambae ni shabiki wa ccm yaani UDHALIMU, kwa ambaye anafahamu sababu ya watu kushabikia ccm atusaidie tuelewe. HAKI NA UDHALIMU, KIPI HUSHINDA??
     
Loading...