UCHUNGUZI WA IGP JUU YA TUHUMA ZA MAAFISA WAKE KUMBAMBIKIA UNGA MENGI Jr. ULIFIKIA WAPI?


W

Whisper

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2009
Messages
503
Likes
14
Points
35
W

Whisper

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2009
503 14 35
Wana JF, itakumbukwa ya kuwa miezi kadhaa nyuma baada ya Mengi kuwatuhumu maofisa wa Polisi kutaka kumbambikizia mtoto wake madawa ya kulevya na kuwataja kwa majina na kiasi cha mgawo kilichopita kama advance, IGP aliahidi kuanzisha uchunguzi na kutoa majibu mapema iwezekanavyo. Inawezekana mimi majibu haya yalinipita maana mpaka leo sijui kinachoendelea. Je kuna mtu anaweza kunujuza mwisho ulikuwaje? Je RM alionekana muongo au uchunguzi bado unaendelea?
 
BUBE

BUBE

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
844
Likes
8
Points
35
BUBE

BUBE

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
844 8 35
Imeisha kimya kimya make simkumbuki km mzee Mengi alieleza hatima yake...but may be uchunguzi unaendelea indefinitely
 
BUBE

BUBE

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
844
Likes
8
Points
35
BUBE

BUBE

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
844 8 35
Imeisha kimya kimya make simkumbuki km mzee Mengi alieleza hatima yake...but may be uchunguzi unaendelea indefinitely
 
Sungurampole

Sungurampole

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2007
Messages
987
Likes
6
Points
35
Sungurampole

Sungurampole

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2007
987 6 35
Kawaida ya Chunguzi zetu - ni kichaka cha kupooza mambo ili tuonekane kufuatilia pale tunapobanwa lakini dhamira hua haipo
 
O

OMEGA

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
695
Likes
135
Points
60
O

OMEGA

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
695 135 60
Mzee Mengi naye atapoteza heshima very soon,kama anatoa tuhuma nzito kama izo kwenye vyombo vya habari na nchi nzima ikamuona,halafu hatuelezi kilichotokea itatufanya next time akitoa tuhuma zozte tumpuuzie kwani tutaona ni kawaida yake ku-cry wolf.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
polisi wana kesi nyingi sana nzito za kufatilia moja wapo ni iliyotolewa na mwakyembe kutaka kuuli na al shabaab ambao aliwasilisha mpaka ushahidi wa mpango huo mpaka magari yaliyo wabeba wauwaji hao, kuna issue ya kubenea nae alitoa info ambayo ingeweza kuwasaidia polisi kuwakamata wahusika lakini mpaka leo kimya..sijui kama polisi wanafanya kazi zao pasavyo au wanafanya kwa manufaa ya ccm..kama ndege ya kijshi la nchi nyingine inatua na kuondoka na wanasema hawajui hapo utasema unajeshi
 
Mikael P Aweda

Mikael P Aweda

JF Gold Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
2,934
Likes
40
Points
0
Mikael P Aweda

Mikael P Aweda

JF Gold Member
Joined Dec 17, 2010
2,934 40 0
Unapopeleka kesi ya Mbuzi kwa fisi unategemea nini? Huu ni udhaifu mkubwa sana wa katiba yetu. Ina mashimo mengi ya kufichia maovu kama hayo. Kumbuka katiba inapokuwa dhaifu, sheria nazo zinakuwa dhaifu. No accountability at all.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Jeshi la polisi limeenda likizo.
 
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,857
Likes
25
Points
135
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,857 25 135
Mwema kapoteza/kavizwa uweledi wake wa kufanya kazi kwa uwazi(transparency) cause ya kukubali kutumiwa/kulinda maslahi ya ccm. so mkuu hapo hakuna kitu tena. Inshu ile Nzowa alirudi kuendelea kuongoza kitengo(ADU), Mkumbo Charles yupo makao makuu anaendelea kama kawaida na hutakaa usikie taaarifa kwa umma ya uchunguzi ule, kumbuka hata inshu ya pingu za Jerry Muro,,taarifa ilitolewa?
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Wana JF, itakumbukwa ya kuwa miezi kadhaa nyuma baada ya Mengi kuwatuhumu maofisa wa Polisi kutaka kumbambikizia mtoto wake madawa ya kulevya na kuwataja kwa majina na kiasi cha mgawo kilichopita kama advance, IGP aliahidi kuanzisha uchunguzi na kutoa majibu mapema iwezekanavyo. Inawezekana mimi majibu haya yalinipita maana mpaka leo sijui kinachoendelea. Je kuna mtu anaweza kunujuza mwisho ulikuwaje? Je RM alionekana muongo au uchunguzi bado unaendelea?
Ndugu yangu hili limekwisha na kuzimika kifo cha kimya kimya kama ile kesi ya Dr. Mwakyembe! Hapo ndipo ninapojiuliza kama kweli Jeshi letu hili na la ulinzi wa raia na mali zao.
 
kanywaino

kanywaino

Senior Member
Joined
Sep 10, 2010
Messages
171
Likes
5
Points
35
kanywaino

kanywaino

Senior Member
Joined Sep 10, 2010
171 5 35
Wana JF, itakumbukwa ya kuwa miezi kadhaa nyuma baada ya Mengi kuwatuhumu maofisa wa Polisi kutaka kumbambikizia mtoto wake madawa ya kulevya na kuwataja kwa majina na kiasi cha mgawo kilichopita kama advance, IGP aliahidi kuanzisha uchunguzi na kutoa majibu mapema iwezekanavyo. Inawezekana mimi majibu haya yalinipita maana mpaka leo sijui kinachoendelea. Je kuna mtu anaweza kunujuza mwisho ulikuwaje? Je RM alionekana muongo au uchunguzi bado unaendelea?
bado wanaendeleza uchunguzi kama kawaida dpp
 
Mabuzuki

Mabuzuki

Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
47
Likes
0
Points
13
Mabuzuki

Mabuzuki

Member
Joined Jun 10, 2011
47 0 13
HII NCHI NAONA MABALAA MENGI SANA TUNAJITAKIA TU WENYEWE, WATU WANAFANYA MAMBO YA AJABU AJABU KABISAA MCHANA KWEUPEEEEE NA HAKUNA ANAYE WAJIBISHWA.

Its a CRIME na watoto wetu ndio wanachojifunza, hii nchi tunaipeleka wapi sasa???? we really need to change our ways of running this country.
 
Mabuzuki

Mabuzuki

Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
47
Likes
0
Points
13
Mabuzuki

Mabuzuki

Member
Joined Jun 10, 2011
47 0 13
HII NCHI NAONA MABALAA MENGI SANA TUNAJITAKIA TU WENYEWE, WATU WANAFANYA MAMBO YA AJABU AJABU KABISAA MCHANA KWEUPEEEEE NA HAKUNA ANAYE WAJIBISHWA.<br><br>Its a CRIME na watoto wetu ndio wanachojifunza, hii nchi tunaipeleka wapi sasa???? we really need to change our ways of running this country.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,603
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,603 280
tunafukua makaburi
 

Forum statistics

Threads 1,239,109
Members 476,369
Posts 29,342,429