Uchumi umekuwa sana,kubet ndio chanzo kizuri cha kupata pesa

Madihani

JF-Expert Member
Apr 30, 2015
5,054
2,000
61581ef47f096da706563717b9c28a1e.jpg
 

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Aug 27, 2016
23,045
2,000
inasikitisha sana mtanzania mwenye akili amfanya kahaba mzoefu mwenye stress za baba yake kuingiliwa kinyume cha maumbile ndio source yake ya habari
Unapomchukia mtu ni reflection kwamba hata wewe mwenyewe unajichukia, hivyo utaendelea kuchukia na kujichukia zaidi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom