Uchumi Supermarket imeamua kuwauzia wateja wake mifuko

mbeyaman

Member
Sep 28, 2013
97
0
Hali hii nimeikuta leo nilipokwenda kupata mahitaji yangu.Mteja baada ya malipo anaulizwa kama anahitaji mfuko.Mfuko huuzwa 200.
 

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Jul 14, 2013
7,385
2,000
Oyaa Mkuu Mbeyaman ,Halafu wenye vipesa vyetu vya upatu huko Supermarket mnaenda kutafuta nini.

Yaani 200 ya mfuko unapiga kelele?

Hembu tuzipe heshima Super markets,kila kitu kina hadhi yake.

Kuna watu juzi wamelalamikia mia mia,leo mia mbili za mfuko.

Kuna watu wengine huwa wakienda wanafanya kusudi pale na masifa kibao,wanaomba mifuko teleee kila bidhaa anataka ipewe mfuko wake.Wasumbufu sana,sasa ni bora kuweka huu utaratibu ili kufidia gharama za mifuko.
 

Muota Ndoto

Member
Dec 4, 2007
85
125
nijuavyo mimi hiyo ni njia moja wapo ya kuthaminisha hiyo bidhaa ya plastic ili kupunguza kusambaa kwa mifuko hiyo coz mtu atakuwa ana uchungu nao na atautumia kwa shughuli nyingine.

Sawa kabisa. Wanafuata kanuni ya kulinda mazingira iitwayo " Mchafuzi kulipia uchafuzi" - Polluter Pay Principle. Hii ni kawaida sana kwenye nchi zilizoendelea kama hapa Ujerumani.
 

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Jul 14, 2013
7,385
2,000
Sawa kabisa. Wanafuata kanuni ya kulinda mazingira iitwayo " Mchafuzi kulipia uchafuzi" - Polluter Pay Principle. Hii ni kawaida sana kwenye nchi zilizoendelea kama hapa Ujerumani.

Aisee we Muota Ndoto upo Ujerumani au upo mbagala umeota upo Ujerumani.

Guten mogan(hahaha hapo nachapia cha huko sasa)
Guten naght
Aufidezen
 

Belo

JF-Expert Member
Jun 11, 2007
12,629
2,000
Hali hii nimeikuta leo nilipokwenda kupata mahitaji yangu.Mteja baada ya malipo anaulizwa kama anahitaji mfuko.Mfuko huuzwa 200.

Sio uchumi tu, nafikiri ni Supermarket zote wamepewa agizo toka serikalini. Niliona hilo tangazo TSN Supermarket na Game Supermarket
 

clemence

JF-Expert Member
Mar 31, 2011
593
195
Sio uchumi tu, nafikiri ni Supermarket zote wamepewa agizo toka serikalini. Niliona hilo tangazo TSN Supermarket na Game Supermarket

Ni kweli nimekutana nalo hilo nakumat na imalaseko ila pale shopaz plaza hawakuniuzia
 

Rolandi

JF-Expert Member
Mar 8, 2006
900
500
Safi sana. Twende na vikapu vyetu sasa, plastics zimejaa sana mtaani na haziozi!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom