UCHUMI supermarket acheni hii tabia chafu mnatuboa!


S

Stoudemire

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2012
Messages
840
Likes
10
Points
0
Age
53
S

Stoudemire

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2012
840 10 0
Wanandugu,

Mimi huwa naenda pale Uchumi siku za weekend kununua mahitaji kadha wa kadha. Lakini kuna katabia pale ambacho huwa kinanikera sana. Mara nyingi wale cashier wao hawana chenji ndogo ndogo. Yani kila nikienda naacha sh 50, 100 au 200 kwa kudai eti hawana chenji. Na hii inanikuta kila siku nipitapo pale.

Sasa najiuliza ni uongozi umeamua usiwape chenji makusudi ili iwe ni sababu ya wao kupata "TIPS" au ni wao wenyewe wanaficha chenji ili wale fedha zetu sisi wavuja jasho?

Nawasilisha!
 
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Likes
128
Points
160
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 128 160
Dawa yao ni kuweka record zikifika 2000 unachukua kitu wajiju...
Au kama vipi wahame
 
B

Bonny msabby

Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
10
Likes
0
Points
0
B

Bonny msabby

Member
Joined Jan 24, 2012
10 0 0
Haka kamchezo kapo hata maduka ya ubungo plaza
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,002
Likes
6,456
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,002 6,456 280
duh. . . . !
 
kussy

kussy

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2010
Messages
364
Likes
23
Points
35
kussy

kussy

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2010
364 23 35
Wanandugu,

Mimi huwa naenda pale Uchumi siku za weekend kununua mahitaji kadha wa kadha. Lakini kuna katabia pale ambacho huwa kinanikera sana. Mara nyingi wale cashier wao hawana chenji ndogo ndogo. Yani kila nikienda naacha sh 50, 100 au 200 kwa kudai eti hawana chenji. Na hii inanikuta kila siku nipitapo pale.

Sasa najiuliza ni uongozi umeamua usiwape chenji makusudi ili iwe ni sababu ya wao kupata "TIPS" au ni wao wenyewe wanaficha chenji ili wale fedha zetu sisi wavuja jasho?

Nawasilisha!
Aisee nami ishanitokea pale Shoprite Arusha, tuko kny Que alafu cashier anatangaza watu waje na chenji kamilia, kama huna imekula kwako.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,402
Likes
50,135
Points
280
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,402 50,135 280
Huo ni wizi wa kisanii
 
gambachovu

gambachovu

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
1,865
Likes
10
Points
0
gambachovu

gambachovu

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2011
1,865 10 0
Poleni sana! Ni uzembe tu..
 
kichwat

kichwat

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2010
Messages
1,823
Likes
50
Points
145
kichwat

kichwat

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2010
1,823 50 145
tukiwa na umoja hii tabia haiwezi kupata nafasi. Tatizo ni ulimbukeni na haraka zetu. Najua watu wengi akiingia pale Quality au Mlimani city anajisikia aibu kukomalia sh. 200 au 500, lakini akienda duka la Mangi mtaani anakomaa kinoma.
Ulimbukeni tabu sana.
 
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
13,435
Likes
4,052
Points
280
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
13,435 4,052 280
Baadhi ya supermarkets zimeweka boksi la pipi pale cashier. Unachukua pipi thamani ya change ndogo iliyosalia.
 
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,410
Likes
461
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,410 461 180
tukiwa na umoja hii tabia haiwezi kupata nafasi. Tatizo ni ulimbukeni na haraka zetu. Najua watu wengi akiingia pale Quality au Mlimani city anajisikia aibu kukomalia sh. 200 au 500, lakini akienda duka la Mangi mtaani anakomaa kinoma.
Ulimbukeni tabu sana.
(kwenye red) Ha ha ha ha nimecheka sana!
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,067
Likes
569
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,067 569 280
Kama vipi unakua KAUZU ZAIDI YA DAGAA!! .........
 
M

mzawahalisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2010
Messages
744
Likes
59
Points
45
M

mzawahalisi

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2010
744 59 45
Kweli shoprite ya Arusha wanakatabia hicho. Ukienda shop rite ya kamata utafurahi hata iwe 10 ni mpya inang'aa.
Waarusha hatabidhaa ni juu kidogo wanahisi sisi sote ni watalii ama wa UN ama wanaapolo waliopiga mawe.
 

Forum statistics

Threads 1,273,060
Members 490,259
Posts 30,469,271