Uchumi bado Umekaza? Vodacom yajiondoa kudhamini Ligi Kuu Tanzania Bara

Gobole

JF-Expert Member
Dec 29, 2013
1,045
2,000
Juzi juzi tu
baada ya azam kazamisha TFF BILLION 225

Sahivi,
bei ya ving'amuz vya dish imepanda imepanda kufikia laki kwa kingamuz kimoja complete...
Hahahaha...kuna mtu hapo juu anataka tumpe miundo mbinu yote ss tukusanye kodi ili siku akipandisha gharama turudi humu kulialia...
 

DeepPond

JF-Expert Member
Nov 18, 2017
15,346
2,000
Hahahaha...kuna mtu hapo juu anataka tumpe miundo mbinu yote ss tukusanye kodi ili siku akipandisha gharama turudi humu kulialia...
Wale wote waliosherekea bakhresa kuzamisha billion 225,

Wajiandae na msiba wa vifurushi,


JAMAA keshaanza tayari,
Lazima atafute namna ya kurudisha ile pesa yake.
 

Gobole

JF-Expert Member
Dec 29, 2013
1,045
2,000
ilikuwa lazima wajitoe , wa kurusha matangazo atoe bonas ya 500m ...just bonus nahisi azam aliamua kumfukuza voda mapema na voda kaona isiwe tabu , make ilikuwa lazima wapande dau utatoaje milion 80 alafu aongezewe bonus ya 500m
Vodacom has never been a competitor to Azam hadi Azam amfukuze, Nature ya business yao ni tofauti kabisa. They can co exist kwenye udhamini wa mpira bila shida yoyote maana sio washindani...vodacom, Azam, sportpesa & SBL they can co exist maana sio washindani wa kibiashara.

Vodacom kajitoa kwakua as a company ana make loss now, then why kuendelea kua na mradi kwenye portfolio yako unao dry ht ile faida kidogo unayopata?
 

DeepPond

JF-Expert Member
Nov 18, 2017
15,346
2,000
ilikuwa lazima wajitoe , wa kurusha matangazo atoe bonas ya 500m ...just bonus nahisi azam aliamua kumfukuza voda mapema na voda kaona isiwe tabu , make ilikuwa lazima wapande dau utatoaje milion 80 alafu aongezewe bonus ya 500m
Umeongea point
 

nguvu

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
12,601
2,000
Wale wote waliosherekea bakhresa kuzamisha billion 225,

Wajiandae na msiba wa vifurushi,


JAMAA keshaanza tayari,
Lazima atafute namna ya kurudisha ile pesa yake.
Mbona kuna watu walikuwa wanasema jamaa anapiga hela kumbe kupiga hela hadi apandishe vifurushi
 

nguvu

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
12,601
2,000
Vodacom has never been a competitor to Azam hadi Azam amfukuze, Nature ya business yao ni tofauti kabisa. They can co exist kwenye udhamini wa mpira bila shida yoyote maana sio washindani...vodacom, Azam, sportpesa & SBL they can co exist maana sio washindani wa kibiashara.
vodacom kajitoa kwakua as a company ana make loss now, then why kuendelea kua na mradi kwenye portfolio yako unao dry ht ile faida kidogo unayopata?
Hiki ulichoandika kuna watz hawakijui, tunaraia wagumu mno
 

Munjombe

JF-Expert Member
Dec 10, 2018
913
1,000
Bia na Bakhressa wapi na wapi?..

Ngoma inaweza kuwa ngumu..kuna fununu tbl walitaka kuingia ila Azam akaleta uzio..
mbona serengeti wanadhamini Taifa Stars na hakuna huo uzio.Azam wapo kibiashara hawana hizo mambo mkuu.
 

Silly

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
563
250
Kampuni ya Mawasiliano Vodacom imelitaarifu Shirikisho la Mpira wa miguu Tanzania Kuwa haina nia ya kuendelea kuidhamini ligi kuu Tanzania Bara maarufu kama Vodacom Premier League ikitoa sababu ya mwenendo mbaya wa Biashara.

Ni uchumi? Bwana Bakhresa kayatoa kwenye uchumi upi mabilioni atakayoyaweka kwenye Mpira?
Hii ni biashara ni ushindani... ni akili kubwa tu inaweza kung'amua
 

Ndebile

JF-Expert Member
Sep 14, 2011
6,568
2,000
Vodacom wangepiga biti kuhusu nani aliyetuma kimemo cha kusogeza mbale muda wa mchezo wa Simba na YAnga!
 

Lee

JF-Expert Member
Jul 31, 2013
39,611
2,000
Vodacom has never been a competitor to Azam hadi Azam amfukuze, Nature ya business yao ni tofauti kabisa. They can co exist kwenye udhamini wa mpira bila shida yoyote maana sio washindani...vodacom, Azam, sportpesa & SBL they can co exist maana sio washindani wa kibiashara.
vodacom kajitoa kwakua as a company ana make loss now, then why kuendelea kua na mradi kwenye portfolio yako unao dry ht ile faida kidogo unayopata?
Mkuu nahisi wewe umewaza kiphd zaidi wala naunga mkono hoja yako ila naipinga kwa mjia moja ama myingine, azam nahisi anaitamani sana hii ligi yetu iwee juu zaidi ndo maana mm azam kutoa zile bonus kwa washindi ulitegemea mdhamini mkuu akae kinyonge? kama mfuko wake hauruhusu ndo maana kaamua kujiweka pembeni
 

Barakoa

JF-Expert Member
Apr 11, 2020
615
1,000
TFF inaendeshwa kipumb.v sana..

Azam wamelipa haki za kuonesha mpira kwa miaka kumi in lumpsum bila kujal kuwa league yetu inakuwa kila mwaka..
Alaf Voda com ndio wajipendekeze na kutoa hela za bure huku Azam wakilamba hela za matangazo na subscription fee.. League jinga hiyo
Jjiulize tu swali moja, nani aliyeipandisha ligi yetu na kukua hapa ilipofika kama sio Azam mwenyewe?
 

stakehigh

JF-Expert Member
Aug 9, 2019
5,390
2,000
Kampuni ya Mawasiliano Vodacom imelitaarifu Shirikisho la Mpira wa miguu Tanzania Kuwa haina nia ya kuendelea kuidhamini ligi kuu Tanzania Bara maarufu kama Vodacom Premier League ikitoa sababu ya mwenendo mbaya wa Biashara.

Ni uchumi? Bwana Bakhresa kayatoa kwenye uchumi upi mabilioni atakayoyaweka kwenye Mpira?

vodacom wamepata hasra nadhan 14B mwaka huu alone
 
  • Thanks
Reactions: Lee

Darmian

JF-Expert Member
Oct 1, 2017
14,178
2,000
mbona serengeti wanadhamini Taifa Stars na hakuna huo uzio.Azam wapo kibiashara hawana hizo mambo mkuu.
Mechi za Taifa stars zinaonyeshwaga na Azam?..yaani Tff ana mkataba wa kudumu na Azam wa kuonyesha games na other contents za Taifa Stars??..


Ulishawahi kuona matangazo ya bia au kamari kwenye channel mama za Azam?
 

stakehigh

JF-Expert Member
Aug 9, 2019
5,390
2,000
Kampuni ya Mawasiliano Vodacom imelitaarifu Shirikisho la Mpira wa miguu Tanzania Kuwa haina nia ya kuendelea kuidhamini ligi kuu Tanzania Bara maarufu kama Vodacom Premier League ikitoa sababu ya mwenendo mbaya wa Biashara.

Ni uchumi? Bwana Bakhresa kayatoa kwenye uchumi upi mabilioni atakayoyaweka kwenye Mpira?

sasa mkuu mtu kashaweka bil 257, ina maaana ligi imepanda! anaekuja anatakiwa kuweka juu ya hapo sio chini tena, vodacom anatoa mil 80 ela ambayo hata wewe unaipata! tunatamani wengine waje pia kuwekeza watu wapate mishahara mizito
 
  • Thanks
Reactions: Lee

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom