Uchoyo vs ubahili! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchoyo vs ubahili!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ziroseventytwo, Aug 2, 2011.

  1. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 3,117
    Likes Received: 948
    Trophy Points: 280
    ...utasikia huyu jamaa mchoyo! Au huyu jamaa bahili...je m2 anaweza kuwa mchoyo na asiwe bahili? Au awe bahili na asiwe mchoyo? "Bahili anasifa zipi? Na mchoyo je? Wanajamvi, naombeni mnipe tofauti kati ya wawili hawa, BAHILI vs MCHOYO! Nawasilisha
     
Loading...