Ucheleweshaji matokeo ya uchaguzi 2010 - mkuu wa it afukuzwe


T

TanzActive

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
350
Likes
0
Points
33
T

TanzActive

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
350 0 33
Hii system inayotumika , inaleta shida

huyu mkuu wa IT hakufanya kazi yake vizuri

Napendekeza afukuzwe kazi mara moja
 
K

kilimajoy

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
132
Likes
1
Points
35
K

kilimajoy

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
132 1 35
IT hapo haina kasoro, ni hawa jamaa wanataka kuchakachua sasa wanachelewesha makusudi...Mbona kwenye majimbo wanayojua CCM wanashinda moja kwa moja huko kucheleweshwa hakupo??? Mmesikia sababu za Segerea eti wamechanganya makaratasi ya ku record data, sasa hiyo ni IT au ndio wanataka kuchakachua kijanja???
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Sio kufukuzwa bali apelekwe jela
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,704
Likes
367
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,704 367 180
IT hapo haina kasoro, ni hawa jamaa wanataka kuchakachua sasa wanachelewesha makusudi...Mbona kwenye majimbo wanayojua CCM wanashinda moja kwa moja huko kucheleweshwa hakupo??? Mmesikia sababu za Segerea eti wamechanganya makaratasi ya ku record data, sasa hiyo ni IT au ndio wanataka kuchakachua kijanja???
Poor Makongoro Mahanga!
 

Forum statistics

Threads 1,252,059
Members 481,989
Posts 29,794,364