Uchawi Wa Kupaa Kwenye Unyoya Bawa La Mbuni Raha Sana

UMASIKINI BWANA

JF-Expert Member
Oct 17, 2013
936
1,000
Kupaa Usiku Kwa Unya Wa Bawa La Mbuni Ni Raha Sana.Unachotakiwa Ni Kuzungumza Na Nafsi Yani Kimoyo Moyo Kwamba Unataka Kwenda Wapi Huku Umefumba Macho Na Kutamka Neno Flani Mara Idadi Ya Miaka Yako.Kitakachofuata Utahisi Baridi Kali Hapo Ujue Upo Angani Na Ukiona Baridi Inapungua Ujue Unakaribia Pale Ulipokusudia.Ili Utue Utalazimika Narudia Tena Utalazimika Kunyoosha Mikono Juu Na Kukunja Mguu Wa Kulia Hapo Utatua Salama Halafu Unachomoa Unyoya Kwenye Mapaja Ambao Uliweka Katikati Ya Mapaja Yako.
 

lufungulo k

JF-Expert Member
Apr 19, 2012
2,269
2,000
Mimi ktk maisha yangu yote niliamini kabisa kuwa Sungura na fisi wanaongea lugha za binadamu.
Hii ilitokana na hadithi nilizofundishwa hapo zamani za SUNGURA NA FISI ila hii sidhani kama inafanana na muendelezo huo sasa nimekuwa si mtoto tena.
 

UMASIKINI BWANA

JF-Expert Member
Oct 17, 2013
936
1,000
[HASHTAG]#ramea[/HASHTAG] Suala La Kupaa Na Unyoya Wa Bawa La Mbuni Ni Kawaida Na Kusafiri Kutoka Sehemu Flan Na Kwenda Wapi Ni Maamuz Ya Mtu Mwenyewe Na Si Lazima Sana Wengine Kujua
 

UMASIKINI BWANA

JF-Expert Member
Oct 17, 2013
936
1,000
[HASHTAG]#markmsue[/HASHTAG] Uchawi Una Faida Zile Anazozipata Mchawi Mwenyewe Mimi Mwenyewe Naweza Kuruka Angani Nikiamua
 

Mojojo

Member
Jun 7, 2017
40
125
Zipo nyingi mojawapo ni hiyo ya kuelea angani lakn pia wachawi huwaga hawatongozani maana hawanaga desturi ya kuvaa nguo ukimtaka mzigo ni juu kwa juu hamna baniana mapaja kama katika ulimwengu wetu mpaka msumbuane na pengine upati mzigo
 

UMASIKINI BWANA

JF-Expert Member
Oct 17, 2013
936
1,000
Kifaa Chenyewe Hiki Hapa
 

Attachments

  • Unyoya.jpg
    File size
    159.9 KB
    Views
    32

doup

JF-Expert Member
Feb 26, 2009
2,171
2,000
Kwanini mkuu usi commercialize hii technology bei ya Mafuta inapanda tarehe moja.;)
 

UMASIKINI BWANA

JF-Expert Member
Oct 17, 2013
936
1,000
[HASHTAG]#doup[/HASHTAG] Mbona Watu Siku Nyingi Sana Wanatumia Huu Usafiri.Mimi Mwenyewe Nilipata Hii Huduma Nikanogewa Nikamuomba Anifundishe Sasa Na Enjoy Mwenyewe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom