Uchawi wa Argentina upo kwenye Mkojo... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchawi wa Argentina upo kwenye Mkojo...

Discussion in 'Sports' started by Bowbow, Nov 12, 2007.

  1. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2007
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Gilikipa wa Argentine alikua akikoja uwanjani kwa imani za kishirikina kama inavyooonekana wakati wa kombe la Dunia 1990

    Refresh mind kwa kusoma

    Zaidi, ni visa vyake vingi na ambavyo ni vya aina yake. Hii ni pamoja na tabia yake ya kupandisha bukta hadi chupi ionekane na kukojoa kila alipokuwa akipigiwa penalti na namna alivyokuwa akiwadhihaki waamuzi na kuwafanya wacheke wakitaka wasitake.

    Huyu ni Sergio Goycochea aliyekuwa akiogopewa mno kama mchezaji aliyeweka mbele na kuamini mambo ya ushirikina na ambayo kwa kiwango fulani yalionekana kumsaidia, hasa kwa vile yaliwatia wasi wasi wachezaji wa upinzani

    kwa habari kamili soma http://www.freemedia.co.tz/daima/2007/11/12/makala4.php
     
  2. Mack Wild

    Mack Wild JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2017
    Joined: Apr 25, 2013
    Messages: 4,341
    Likes Received: 2,761
    Trophy Points: 280
    sasa hivi huku kwetu vinasaba vya uchochezi viko kwenye kojo


    naomba na huyu kipa aletwe dar achunguzwe
     
Loading...