Uchangudoa


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,574
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,574 280
Hii ni miongoni mwa biashara kongwe kabisa duniani.
Je kwanini wanaume wanawafuata machangudoa?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,574
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,574 280
Utafanyeje ukiwa na migogoro na mkeo, miezi minne mfululizo kakunyima unyumba?
 
L

Lady G

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2010
Messages
517
Likes
3
Points
0
L

Lady G

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2010
517 3 0
ni matamanio tu hapo, na kutoridhika na ulichonacho.
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,867
Likes
931
Points
280
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,867 931 280
unabadilisha mboga kidogo
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
ukware tu unawasumbua wanaume.........
 
L

Lady G

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2010
Messages
517
Likes
3
Points
0
L

Lady G

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2010
517 3 0
kashehe ukitoka huko, ukifika hm wife anataka tena kwa speed ya one twnty, na huko unakuwa umekula kwa uroho hzo mbga
 
quimby_joey

quimby_joey

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
361
Likes
24
Points
35
quimby_joey

quimby_joey

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
361 24 35
Changuz wana 'spesho service' ambayo huwezi kuiomba nyumbani
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
kashehe ukitoka huko, ukifika hm wife anataka tena kwa speed ya one twnty, na huko unakuwa umekula kwa uroho hzo mbga
wife ni rahisi kukuelewa kuwa unahitaji mapumziko pale unapokuwa hujisikii au umechoka!!!!
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
92
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 92 145
Hii ni miongoni mwa biashara kongwe kabisa duniani.
Je kwanini wanaume wanawafuata machangudoa?
ni garama nafuu alafu awana kufatanafatana yani ni voda fasta unalpa unapewa huduma akuna kuremba
 
L

Lady G

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2010
Messages
517
Likes
3
Points
0
L

Lady G

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2010
517 3 0
niko pouwa mbaya. Oooh ckukuona mtego kaka, mambo vp lkn
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,029
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,029 35 145
Tamaa ndio chanzo cha mambo yote haya, si migogoro ya ndoa wala nini. Kuna njia muafaka za kutatua migogoro hiyo zaidi ya machangudoa.
 
L

Lady G

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2010
Messages
517
Likes
3
Points
0
L

Lady G

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2010
517 3 0
dr phone u mean mwanaume akishakula hataki kufuatanax2 tena? Unakuwa ndo mwisho wa mchezo sio, hii kali
 

Forum statistics

Threads 1,236,073
Members 474,965
Posts 29,245,775