Uchambuzi wa ahadi za mgombea urais kwa tiketi ya CCM, Dr. John Pombe Magufuli

K

Kevoo_keroo

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2015
Messages
771
Points
0
K

Kevoo_keroo

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2015
771 0
Magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli magufuli
 
B

bantu.garage

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2015
Messages
1,446
Points
1,500
B

bantu.garage

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2015
1,446 1,500
Yule tajiri ametowa wapi ujasiri wa kumuuwa dereva wake....????shame....shame....shame.....
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,612
Points
1,500
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,612 1,500
Hali ya Magufuli ni tete.

Amekosa watu kabisa dar.
 
M

makoko jumanne

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2015
Messages
584
Points
195
M

makoko jumanne

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2015
584 195
Madereva kuula mara baada ya magufuli kuapishwa
 
K

Kevoo_keroo

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2015
Messages
771
Points
0
K

Kevoo_keroo

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2015
771 0
Kwa msimamo wake, na ameshaahidi kila mkutano kuwa ataifumua serikali na kuwabana mawaziri na watendaji wengine wote ili kuhakikisha utendaji makini


Usimamizi mkali anauweza na anajua ni kiu ya watanzania wengi
 
T

Tulime

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
248
Points
195
T

Tulime

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
248 195
ni serikali yenye uadilifu
serikali ya kushughulikia mafisadi
serikali ya waru makini
serikali yenye huduma bora za kijamii
serikali yenye speed kubwa ya kuwatumikia wananchi
 
T

TeamCCM-2015

Senior Member
Joined
Aug 19, 2015
Messages
112
Points
0
T

TeamCCM-2015

Senior Member
Joined Aug 19, 2015
112 0
Ratiba ya magufuli katika kuijenga nchi mpya tanzania anaanza kama ifuatavyo: -

1. Kuwafungulia kesi za uhujumu uchumi mafisadi wote bila kujali nafasi walizowahi kutumikia serikalini

2. Kufufua viwanda vyote vilivyokufa na mashirika ya umma yaliyobinafisishwa na hayafanyi kazi vyema, kuyaunda upya na kupiga kazi.

4. Wakulima kupewa matrekta kwa vikundi vitakavyosajiliwa. Pia kupewa pembejeo za kilimo na kutafutiwa na kupata uhakika wa masoko yao - hakuna kukopwa mtu.

5. Wafanyakazi kuongezewa mishahara.

6. Kuboreshwa kwa shule zote za zamani na mpya kupewa madawati, vitendea kazi, nyumba za walimu na kujengewa miundombinu bora.

7. Hospital zetu kuboreshwa na kuhakikisha madawa yanapatikana, vitanda vya kutosha kwa wagonjwa na wahudumu wa afya kuwa na maslahi bora.

8. Askari kuboreshewa miundombinu yao ya kazi, mishahara na nyumba.

9. Kuboresha maslahi ya wavuvi na wafugaji ikiwemo dhana bora za kutendea kazi.

10. Kuboresha maisha ya wachimba madini wadogowadogo kwa kuwapa mitaji na masoko.

11. Na menineyo mengi kuboreshwa.
 

Forum statistics

Threads 1,304,902
Members 501,583
Posts 31,531,222
Top