Uchambuzi wa ahadi za mgombea urais kwa tiketi ya CCM, Dr. John Pombe Magufuli

A

Aidia

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
850
Points
195
A

Aidia

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
850 195
Kikosi kingine cha kuzomea kitaundwa lakini Mafisadi watabanwa
 
mycall

mycall

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2014
Messages
847
Points
500
mycall

mycall

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2014
847 500
Magufuli ameapa kuwa mara baada ya kuapishwa atarudisha ranchi za taifa zilizoporwa na Lowassa pamoja na Sumaye zitakuwa mali ya serikali kwa kuwa zilichukuliwa kifisadi bila kufata utaratibu ,sheria pamoja na kanuni.
Kama kweli yuko serious , tunaomba aache mambo ya visasi kwa kulenga wale walioshindana nae ktk uchaguzi bali awe general.

Kuna vitu vingi tu vilivyo milikishwa kinyemela, fano mgodi wa makaa ya mawe wa Kiwila pamoja na nyumba za Serikali zilizouzwa.
 
O

odara

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2015
Messages
258
Points
0
O

odara

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2015
258 0
Magufuli ameapa kuwa mara baada ya kuapishwa atarudisha ranchi za taifa zilizoporwa na Lowassa pamoja na Sumaye zitakuwa mali ya serikali kwa kuwa zilichukuliwa kifisadi bila kufata utaratibu ,sheria pamoja na kanuni.
Huo urais simpaka aupate
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,947
Points
2,000
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,947 2,000
Arudishe kwanza nyumba za serikali.
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,673
Points
2,000
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,673 2,000
hakika azirudishe tuuu manake dhuluma ilizidi sana kwa wananchi
lowassa kurejesha nyumba zote ziligawiwa bure NA magufuri ikumbukwe ni nyumba za umma
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 0
lowassa kurejesha nyumba zote ziligawiwa bure NA magufuri ikumbukwe ni nyumba za umma
Safi sana

wakifuta nyuzi za ufisadi wa Makufuli, basi tuje kwenye nyuzi zao za kimbea na tuweke mambo humo humo
 
K

Kevoo_keroo

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2015
Messages
771
Points
0
K

Kevoo_keroo

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2015
771 0
Waliohama cdm kwenda ccm pale arusha, Wali lilia ranchi na ng'ombe alizowapora lowassa
 
M

makoko jumanne

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2015
Messages
584
Points
195
M

makoko jumanne

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2015
584 195
Mgombea urais wa Ccm John Pombe Magufuli ameapa kuwa mara baada ya kushika madara ya urais atahakikisha kuwa uchumi wetu kupaaa
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,569
Points
2,000
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,569 2,000
alizota kwa vimada na ndugu zake
Twiga wetu atawarudisha pia? Na gesi aliyodai wachina wamepewa bure kwa miaka Saba atairudisha? Au anadhamiria tu na kuongelea jambo ambalo amedanganywa na kuaminishwa kuwa linamgusa Lowassa? Ndiyo maana anadai Yeye ndiye kinara wa kupambana na mafisadi ilhali katika miaka yake yote 20 akiwa mbunge na waziri hakuwahi kutamka neno "fisadi" hata mara moja!

Na ikitokea akashinda nafasi hiyo ajue kuwa maneno anayoropoka kama ahadi za mihemko yatamkwamisha. Kikwete aliahidi hivyo hivyo na sasa kaishia kusikojulikana.

CCM out!
 
A

Abel Ndundulu

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2015
Messages
759
Points
195
A

Abel Ndundulu

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2015
759 195
Arudishe pia na mamilioni ya fidia za makandarasi hewa na wale waliocheleweshewa malipo pamoja na fidia ya meli ya uvuvi ya wachina!!Nyumba 8288 alizogawa kama peremende wananchi tutazichukua kwa nguvu!!
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 0
Twiga wetu atawarudisha pia? Na gesi aliyodai wachina wamepewa bure kwa miaka Saba atairudisha? Au anadhamiria tu na kuongelea jambo ambalo amedanganywa na kuaminishwa kuwa linamgusa Lowassa? Ndiyo maana anadai Yeye ndiye kinara wa kupambana na mafisadi ilhali katika miaka yake yote 20 akiwa mbunge na waziri hakuwahi kutamka neno "fisadi" hata mara moja!

Na ikitokea akashinda nafasi hiyo ajue kuwa maneno anayoropoka kama ahadi za mihemko yatamkwamisha. Kikwete aliahidi hivyo hivyo na sasa kaishia kusikojulikana.

CCM out!
Safi sana

wapeni za uso hapa hapa kwenye mada zao
 
kijani Massawe

kijani Massawe

Member
Joined
Oct 18, 2015
Messages
67
Points
0
kijani Massawe

kijani Massawe

Member
Joined Oct 18, 2015
67 0
atarudisha kila kitu,wew mpe kura yako tu hicho ndicho cha msingi.hapa kaz tuu.hyo ndo tinga tinga hana mchezo.akisema hapa kaz tuu anamaanisha
 

Forum statistics

Threads 1,304,895
Members 501,583
Posts 31,530,995
Top