Uchakachuaji mpya wa mafuta huu hapa! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchakachuaji mpya wa mafuta huu hapa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chereko, Aug 12, 2011.

  1. C

    Chereko Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 20, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Vituo fulani vya mafuta wame de-calibrate; ukinunua lita tano mashine yaonyesha yes 5 liters lakini ulichopata ni lita 4.5 au lita 4, unalipa bei ya lita tano. Hii nimethibitisha jana. Ukitaka kujua jaribu kununua mafuta kwa lita ulizozoea na jaribu baada ya kujaza kuangalia geji, utashangaa.

    Wazee wa mizani na vipimo wachukue zana zao wapite mitaani .............
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ndiyo unajua leo? Mi nimekoma tangu yaliponikuta yaliyokuta pale Bamprass Arusha mjini yani Idara husika nao cjui wana njama gani na wahusika.
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    you are so yesterday
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,120
    Likes Received: 10,440
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    MIZANI ZA NYAMA ZENYEWE ZNACHAKACHULIWA IJEKUWA SHELI? HII NJI KILA MTUY ANAKWIBA
     
  5. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,636
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Naona njia nzuri ya kuwakamata huu ujanja ni kwenda na galoni..unanunua lita tano halafu uone zinafikia kile kipimo cha lita tano au laah. wakikuwekea kwenye tanki ni rahisi sana kukuibia...kwa kuangalia gauge pekee yake tuu ni challenge kiasi fulani kugundua ni kiasi gani cha mafuta wamekuibia..

     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,251
    Likes Received: 3,162
    Trophy Points: 280
    hao wazee wako unaowaitaji wako kwenye payroll za hivyo vituo unafikir kinachofwata
     
  7. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Walalahoi hatuna mtetezi.
     
Loading...