Uchaguzi waahirishwa Longido baada ya matokeo kuchakachuliwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi waahirishwa Longido baada ya matokeo kuchakachuliwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by T2015CCM, Oct 4, 2012.

  1. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,804
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Ni baada ya mbunge wa jimbo hilo Maiko Lekule Laizer kutangazwa mshindi dhidi ya yule ambaye watu wanamtaka, vijana wakaja juu na kugomea matokeo kwamba uchaguzi urudiwe na mwenyekiti wa mkoa wa arusha ameahirisha uchaguzi hadi siku nyingine.

    Laizer anajitetea kuwa anaachia ubunge 2015 hivyo aachiwe NEC pia eti amepambana kupewa Wilaya bila hata kuwa vigezo.

    Imekaaje hii wana jamvi?
     
  2. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,958
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Wezi ni Wezi tu, Sasa wanaiba nyumbani kwao
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tehe tehe tehe; CCM na utamaduni wa uchakachuaji wa uchaguzi bana, ni kama fisi tu na mzoga porini!!!!
     
  4. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,711
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Angebadilisha jina lake la mwisho na kuwa Kikwete, angepita bila kupingwa
     
  5. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dhambi ya kuchakachua Majimbo ya CHADEMA ya 2010 inaanza kuwatafuna na wao. Safi sana! What goes around, comes around!

    TUMBIRI (PhD, University of HULL -UK),
    tumbiri@jamiiforums.com
     
  6. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,336
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    Safi sana!Vijana waendelee kukomaa kisawasawa
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,761
    Likes Received: 21,468
    Trophy Points: 280
    Mwevi dawa yake ni moto.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
Loading...