Uchaguzi wa Udiwani Kata 16......... Upinzani 1 CCM 0


Zitto

Zitto

MP Kigoma Urban
Joined
Mar 2, 2007
Messages
1,311
Likes
3,182
Points
280
Zitto

Zitto

MP Kigoma Urban
Joined Mar 2, 2007
1,311 3,182 280
Kama mnavyofahamu hivi sasa kampeni za uchaguzi wa udiwani zinaendelea nchi nzima. Chaguzi hizi ndogo zinatokana na waliokuwa wakishikilia viti hivo ama kufariki dunia au kupoteza sifa za uanachama wa vyama vilivyowadhamini.

Wakati siku ya uchaguzi ni tarehe 28 oct tayari kambi ya upinzani imekwisha weka kibindoni kiti kimoja katika Kata ya Nankukwe, halmashauri ya Wilaya ya Chunya kule Mbeya.

CCM walikosa mgombea katika hiyo baada ya wananchi kuona kuwa hata wakigombea watashindwa tu. Mpaka ilipofika saa kumi jioni ya tarehe 2 Oct, mgombea wa upinzani Bwana Lula ndie alikuwa mgombea pekee aliwasilisha fomu za utezui na hivyo kutangazwa kuwa Diwani wa kata hiyo...........

Hii ni habari njema sana kwa wapenda mabadiliko wote nchi hii. Kama CCM wameshindwa kupata mgombea wa udiwani, chama chenye mtandao nchi nzima, tusubiri tuone Ubunge 2010.........

http://ippmedia.com/ipp/nipashe/2007/10/11/100215.html
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,898
Likes
8,105
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,898 8,105 280
Binafsi nadhani wapinzani wanaweza kabisa kuzoa zaidi ya nusu ya viti vinavyogombewa ili kuionesha CCM kuwa watu hawatanii...
 
K

Kalimanzira

Senior Member
Joined
Aug 15, 2007
Messages
100
Likes
1
Points
0
K

Kalimanzira

Senior Member
Joined Aug 15, 2007
100 1 0
Mhe. Zitto naungana na wewe kufurahia habari hiyo, lakini sikubaliani kwamba hicho ni kipimo kizuri cha kutambua uwezo wa mageuzi kijamii. Nadhani kipimo kizuri ni kwa wagombea wote kujitokeza na kuruhusu demokrasia ya walio wengi kuchukua nafasi yake. Huo ndio ushindi wa heshima ambao mwisho wa siku hauna visingizio.

Ukweli siasa nchini imeanza kubadilika na wananchi wanatambua nini wanachokihitaji, lakini ni vema uelewa huo ujidhihirishe kwa kura ya wazi. Na hii itawafundisha 'watawala wa kudumu' kuwa sasa upepo umebadilika maana hata sasa hawana habari!
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
nina uhakika hawa wazwagi hawatashinda hata kata moja,ndio maana vikao vya CC havikatiki,nasikia wanampango wa kununua wapiga kura ili kuonesha chama bado kimeshika hatamu..
nawasihi tena na tena wana wa Watanzania msiwachague hawa Mafisadi na wanaotetea Rushwa.atakayekupa pesa ili umchague muweke hadharani
 
Zitto

Zitto

MP Kigoma Urban
Joined
Mar 2, 2007
Messages
1,311
Likes
3,182
Points
280
Zitto

Zitto

MP Kigoma Urban
Joined Mar 2, 2007
1,311 3,182 280
Mhe. Zitto naungana na wewe kufurahia habari hiyo, lakini sikubaliani kwamba hicho ni kipimo kizuri cha kutambua uwezo wa mageuzi kijamii. Nadhani kipimo kizuri ni kwa wagombea wote kujitokeza na kuruhusu demokrasia ya walio wengi kuchukua nafasi yake. Huo ndio ushindi wa heshima ambao mwisho wa siku hauna visingizio.

Ukweli siasa nchini imeanza kubadilika na wananchi wanatambua nini wanachokihitaji, lakini ni vema uelewa huo ujidhihirishe kwa kura ya wazi. Na hii itawafundisha 'watawala wa kudumu' kuwa sasa upepo umebadilika maana hata sasa hawana habari!
Kalumanzira (sio kalimanzira)

Mwaka 2005, CCM ilishinda bila kupingwa viti 9 vya Ubunge. Mwaka 2000 walishinda viti 20. Mchakato wa demokrasia ni pamoja na kupita bila kupingwa. Nchini Uingereza na Canada, kuna historia ya maspika wa bunge ambao wameongoza vikao vya Bunge bila ya upendeleo wa kisiasa kuachiwa viti vyao bila kupingwa.

Jambo la Msingi hapa ni kuwa CCM, chama chenye mtandao mkubwa kimeshindwa kupata mgombea udiwani Chunya! Narudia Chunya!

MwanaKijiji,
Tumegawana Kata kwa vyama. Tunajitahidi kuhakikisha kuwa tunahinda Kata nyingi tuwezavyo. CHADEMA mpaka sasa imejiweka vizuri sana katika Kata 4- Majengo-Songea, Katazi, Kabwe na Namanyere kule Rukwa. TLP wameshapata kiti kimoja na wana uhakika wa kushinda kule Moshi Vijijini na Arusha. CUF wana uhakika wa kushinda kule Tunduru katika kata moja. Tunaweza kupata kata kumi. Tunajitahidi
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,511
Likes
3,307
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,511 3,307 280
CUF wana uhakika wa kushinda kule Tunduru katika kata moja. Tunaweza kupata kata kumi. Tunajitahidi
Wilayani Lushoto Tanga, CUF wana madiwani wengi pia. Nadhani wakitumia vyema turufu hii, basi wapinzani wanaweza kufanya maajabu zaidi ifikapo mwaka 2010.
 
K

Kalimanzira

Senior Member
Joined
Aug 15, 2007
Messages
100
Likes
1
Points
0
K

Kalimanzira

Senior Member
Joined Aug 15, 2007
100 1 0
Mhe. Nashukuru kwanza kwa 'kupendezesha' jina langu, nimeamini kweli wewe ni 'mbantu' wa kweli. Pili sikatai wazo la mgombea kupita bila kupingwa, wasiwasi wangu ni kwa ccm kuja baadaye kudai kuwa hawakuona sababu ya kuweka mtu! Hoja hiyo unaweza kuona ya kitoto lakini kwa mwananchi wa kawaida anaweza kudhani ni hoja.

Ukifuatilia hoja zao (maana wewe unawajua zaidi) mara nyingi hazivuki mipaka ya masikio ya tafakari, na wanaelewa kuwa hiyo ndiyo lugha ya kuongea na 'watanzania' wakaeleweka.
 
M

Mugishagwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
294
Likes
8
Points
0
M

Mugishagwe

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
294 8 0
Hongera sana Chadema
 
B

BroJay4

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2007
Messages
236
Likes
5
Points
0
B

BroJay4

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2007
236 5 0
Yaani ccm imekoswa mgombea wa udiwani,it looks like a joke,but it sounds very good to me,leo nitapata usingizi mnono maana hizi ni dalili njema za kushinda vitani.Lakini bado nahofia je huu uchaguzi hautafanyiwa mizengwe,maana i know these nyang'aus(ccm) can invest billions of money ili wapate hivi viti,ni wasiwasi sana na hilo.
Ingelikua jambo la mbolea kama viti vyote vingeenda upinzania,halafu ccm ipate zero(0).
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
I like this statement.................Upinzani 1 CCM 0............now guys you are talking....keep on good spirit ya umoja

Nakubaliana na Mh. Zitto.............i mean, it can be any other place......but Chunya is something else....lazima Upinzani wafurahie
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,898
Likes
8,105
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,898 8,105 280
Kabla hujaweza kushinda vikubwa lazima ushinde vidogo! Ndiyo maana timu yetu ya Taifa ikicheza na vitimu vidogo vidogo ikihangaika tunajua hata kuwa kwa kubwa itahenya! Katika mapambano ya vita kabla hujaichukua Baghdad, lazima uanze pembezoni mwake!! Tatizo linakuja ukiichukua Baghdad utaweza kuitawala?
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Zitto,

Mbona mnakuwa vigeugeu? upande mmoja mnapinga uchaguzi upande mwingine mnakubali ushindi wa chee!

Inaelekea zile juhudi za kupinga uchaguzi mmeziacha maana sasa mpo ktk kampeni! usanii wa upande wa ushindani huu.

Mwaka huu tutaona vituko vingi tu.
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Zitto,

Mbona mnakuwa vigeugeu? upande mmoja mnapinga uchaguzi upande mwingine mnakubali ushindi wa chee!

Inaelekea zile juhudi za kupinga uchaguzi mmeziacha maana sasa mpo ktk kampeni! usanii wa upande wa ushindani huu.

Mwaka huu tutaona vituko vingi tu.
Masatu

Kinachoongelewa hapa ni kwamba bao tayari limeisha ingia zidi ya chama tawala. Ukiona unaanza kukosa wangombea nawe ndiye mtawala ujue umekwisha. Kwa maana rahisi huko hawana lao. Tusubiri tena ubunge kuanzia Bongo mwaka 2010 wataanza kukimbia wenyewe.Nawashauri hata mawaziri wakagombee mikoani maana aibu ya ufisadi/Buzwagi wataiweka wapi? Aibu tu.

Maana CCM wanachemsha mafuta na kujikaanga wenyewe wakisaidiwa na mwenyekiti wao anyeongoza jahazi la kujikaanga.
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
57
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 57 135
KadaMpinzani
Nenda kasome katiba ya Nchi utajua wapinzani ni akina nani.
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Zitto,

Mbona mnakuwa vigeugeu? upande mmoja mnapinga uchaguzi upande mwingine mnakubali ushindi wa chee!

Inaelekea zile juhudi za kupinga uchaguzi mmeziacha maana sasa mpo ktk kampeni! usanii wa upande wa ushindani huu.

Mwaka huu tutaona vituko vingi tu.
Linywe hilo chloroquin bila maji tumia soda maana ni hatari tulikuwa hatukuzoea haya. Ndipo serikali ya JK na wasanii wenzake walipotufikisha. Ukivaa kandambili zikianza kukatika katika unatupa na kununua mpya.
 
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2007
Messages
2,250
Likes
1
Points
145
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2007
2,250 1 145
Kabla hujaweza kushinda vikubwa lazima ushinde vidogo! Ndiyo maana timu yetu ya Taifa ikicheza na vitimu vidogo vidogo ikihangaika tunajua hata kuwa kwa kubwa itahenya! Katika mapambano ya vita kabla hujaichukua Baghdad, lazima uanze pembezoni mwake!! Tatizo linakuja ukiichukua Baghdad utaweza kuitawala?
Mkjj,
Hapo sasa ndio inabidi uwe "prince" aliyesoma historia na kuielewa.
Anywayz upinzani/wanamabadiliko wanahitaji hizo diwani nyingi, siku itakapoanza miji yetu kuwa na mameya ambao si CCM basi ujue mwisho wao ndio umefika!!!!!. Bwana Buraza K, ushindi ni ushindi uwe wa kuchaguliwa au wakuteuliwa....wanaweza kuspin vyovyote watakavyo lakini mwisho wa siku "sie" tunajua kwamba ni wao ndio wameweka mpira kwapani, ligwaride limewashinda huko Chunya!!!!!.
 
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2007
Messages
2,250
Likes
1
Points
145
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2007
2,250 1 145
Zitto,

Mbona mnakuwa vigeugeu? upande mmoja mnapinga uchaguzi upande mwingine mnakubali ushindi wa chee!

Inaelekea zile juhudi za kupinga uchaguzi mmeziacha maana sasa mpo ktk kampeni! usanii wa upande wa ushindani huu.

Mwaka huu tutaona vituko vingi tu.
'satu,
Hamna ambiguty hapo bro!!!!!! wewe mwenyewe tu unaji-mix kwa makusudi.......tuliza misuli na jaribu kuelewa nini hoja hapa, kukurahisishia ni kwamba "CCM WAMEANZA KUKOSA WATU WA........" unaweza kumalizia.
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
wanaweza kuspin vyovyote watakavyo lakini mwisho wa siku "sie" tunajua kwamba ni wao ndio wameweka mpira kwapani, ligwaride limewashinda huko Chunya!!!!!.
YIM, wenzako wako mahakamani wanasimamisha uchaguzi sasa sijui nani anaweka mpira kwapani hapo!

Mpira dk 90 umepata goli dk ya kwanza unaanza ngebe! tusubiri dk 90 au 120 if not penalt shoot out tuone who has the last laugh

Teh teh teh..
 

Forum statistics

Threads 1,249,764
Members 481,045
Posts 29,710,933