Uchaguzi wa Serikali za Mitaa, Ugumu wa Maisha na #KaziNaBata

Mkirindi

JF-Expert Member
Mar 2, 2011
6,461
2,000
Ni vizuri umeanza kujitokeza kujibu comments mbalimbali hapa jf, members walilalamika na umekuwa msikivu kwa hilo nakupongeza, ila kwa umaarufu wako ni ngumu kujibu kila comment, chagua chache zitazokujenga zaidi na chama chako kipya.
Very excellent thoughts, na pia namshauri ndugu zitto " NEVER ARGUE WITH A FOOL, PEOPLE WON'T NOTICE THE DIFFERENCE "
 

respect wa boda

JF-Expert Member
Nov 14, 2013
4,538
2,000
Kumbe we kakahaba
Michango kama hii ndio inayowakimbiza viongozi kuchangia humu ndani..

Yaani wewe hufai hata kutukanwa.. Anyway tunawajua nyie kazi mmejazwa hapa kazi yenu kutukana watu ili kuwatoa kwenye mjadala. Humuumizi yeyote Zitto mwenyewe anajua hili.. so endelea tu kutukana...

BACK TANGANYIKA
 

Kishalu

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
1,173
2,000
Hongera sana Zitto kwa uzi huu mzito sana ,Pamoja na yote tunaomba na juhudi kubwa zaidi na miundo mbinu za hali ya juu kabisa ili kuweza kushinda.

Kwa nini humfungulii mashtaka huyu mleta musiba? maana kukaa kimya inaonekana kama unamkubali au unakubali anayosema au unaleta sintofahamu kwa jamii.Tafadhalini jitokezeni na kukataa haya yanayoletwa na muleta Musiba
 

Leak

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
48,509
2,000
Niletee na wako

Uliahidi kumpeleka msiba mahakamani kama asipo kanusha kuwa ulikuwa umemuweka kinyumba mke wa marehemu hata kabla rafiki yako hajaoza.......vipi case imeishia wapi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom