Uchaguzi wa Rais Tanzania upingwe Mahakamani kama sheria na taratibu zitakiukwa!! | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa Rais Tanzania upingwe Mahakamani kama sheria na taratibu zitakiukwa!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by tramadol, Sep 1, 2017.

  1. tramadol

    tramadol JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2017
    Joined: Oct 10, 2015
    Messages: 5,055
    Likes Received: 3,935
    Trophy Points: 280
    Tanzania tubadili sheria zetu kuhusu Uchaguzi wa Rais ili uweze kupingwa mahakamani kuleta usawa kidemokrasia.

    Hii itasaidia sana kuondoa haya maneno maneno ya wizi wa kura kila uchaguzi na kujenga umoja wa kitaifa.
     
  2. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #21
    Sep 1, 2017
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 3,999
    Likes Received: 1,270
    Trophy Points: 280
    duuh usitukatishe tamaa aisee
     
  3. tramadol

    tramadol JF-Expert Member

    #22
    Sep 1, 2017
    Joined: Oct 10, 2015
    Messages: 5,055
    Likes Received: 3,935
    Trophy Points: 280
    Thanks lakini Rais wa awamu ya Tano amesema katiba mpya siyo kipaumbele chake...hapo tunafanyaje!?!
     
  4. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #23
    Sep 1, 2017
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 3,999
    Likes Received: 1,270
    Trophy Points: 280
    Hawa viongozi Wa Africa wengi bure kabisa anaongea utafikiri nchi ni urithi Wa babake
     
  5. MPBA halisi

    MPBA halisi Member

    #24
    Sep 1, 2017
    Joined: Aug 22, 2017
    Messages: 20
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 5
  6. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #25
    Sep 1, 2017
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 7,539
    Likes Received: 1,399
    Trophy Points: 280
    Usingizi wa watanzania ndo raha ya watawala, walo amka wazidi kuamsha wenzao japo watakumbana na vikwazo vya CCM na serikali yake
     
  7. Tony antony

    Tony antony JF-Expert Member

    #26
    Sep 1, 2017
    Joined: Nov 17, 2013
    Messages: 4,792
    Likes Received: 2,501
    Trophy Points: 280
    awamu iliyopita ndio alitakiwa kulimaliza hili kabla awamu mpya haijaingia,lakini kutokana na kuweka maslahi ya chama chetu mbele leo ndomana tumekosa hiyo katiba...cha msingi ni kusubiri
     
  8. tramadol

    tramadol JF-Expert Member

    #27
    Sep 1, 2017
    Joined: Oct 10, 2015
    Messages: 5,055
    Likes Received: 3,935
    Trophy Points: 280
    Tunasubiri mpaka lini?
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...