Uchaguzi wa Rais Tanzania upingwe Mahakamani kama sheria na taratibu zitakiukwa!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa Rais Tanzania upingwe Mahakamani kama sheria na taratibu zitakiukwa!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by tramadol, Sep 1, 2017.

  1. tramadol

    tramadol JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2017
    Joined: Oct 10, 2015
    Messages: 5,055
    Likes Received: 3,935
    Trophy Points: 280
    Tanzania tubadili sheria zetu kuhusu Uchaguzi wa Rais ili uweze kupingwa mahakamani kuleta usawa kidemokrasia.

    Hii itasaidia sana kuondoa haya maneno maneno ya wizi wa kura kila uchaguzi na kujenga umoja wa kitaifa.
     
  2. chakii

    chakii JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2017
    Joined: Sep 15, 2013
    Messages: 16,655
    Likes Received: 14,353
    Trophy Points: 280
    Kibongo bongo bado sana kiongozi
     
  3. wasumu

    wasumu JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2017
    Joined: Oct 28, 2015
    Messages: 1,915
    Likes Received: 1,534
    Trophy Points: 280
    Makes nikia mbona atatoka as I buhi keeupe
     
  4. mwekundu

    mwekundu JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2017
    Joined: Mar 4, 2013
    Messages: 20,663
    Likes Received: 9,556
    Trophy Points: 280
    We jiulize kwanini kuna jaji kiongozi then utatulia tu kimyaa
     
  5. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2017
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 26,400
    Likes Received: 17,583
    Trophy Points: 280
    Kama kwa Bomoabomoa Kaimu Jaji.yuko kimya lakini kwa Mgomo wa Mawakili wapiga kelele Nyingi.

    Hatuna Mahakama wala Majaji
     
  6. Waterloo

    Waterloo JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2017
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 12,902
    Likes Received: 13,314
    Trophy Points: 280
    labda tuazime majaji kutoka kenya
     
  7. ostrichegg

    ostrichegg JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2017
    Joined: Jun 30, 2013
    Messages: 5,258
    Likes Received: 1,383
    Trophy Points: 280
  8. l

    lolo123 JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2017
    Joined: Mar 2, 2017
    Messages: 457
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 80
    Kama rafiki wa Ngosha yuko bold enough kuongea haya mbele ya media.....jiulize pia kwann hadi leo hajamteua jaji mkuu

    [​IMG]
     
  9. I

    Isa khamisi JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2017
    Joined: Mar 9, 2017
    Messages: 331
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 80
    Hapa kwetu haiwezekani kwa sababu mtu akishaingia madarakani hata hiyo katiba iliyomuweka madarakani haifuati yaani anaivunja kwa hivyo Kenyan wako mbali sana kwenye utawala wa sheria odinga alipoanza kulalamika na kuhamasisha maandamano Kenyatta hakumbughudhi Bali alimtaka aende mahakamani na mahakamani kashinda hiyo ndio democracy hapa kwetu mpaka mtu anazuiya shughuli za kisiasa cc bado tunampongeza kwa hivyo Kenya iko mbele kiuchumi,kisiasa na kidemocracy kwa miaka 50 mbele kuliko sisi mahakamani kwenyewe kesi haziendi kila cku mapingamizi tu.
     
  10. a

    adolay JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2017
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 7,775
    Likes Received: 3,404
    Trophy Points: 280
    Uchwara alipata za maruhani
     
  11. Onyix

    Onyix JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2017
    Joined: Jan 15, 2014
    Messages: 591
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 180
    Yani hii kitu ikitokea Tz...kweli tutakua tumekua na tutaonyesha kweli sisi ni baba wa ukombozi wa Africa... Tatzo mahakama na majudge wanajali kitumbua chao kuliko utaifa... Utasikia maagizo toka juu... Nna hasira sana..

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  12. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2017
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 7,539
    Likes Received: 1,399
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu kitu hicho ccm na serikali yake hawawezi kuruhusu kitokee, kama wanapinga mabadiliko ya sheria inayo ruhusu ndoa za watoto itakuwaje kwa kupinga matokeo ya kura tena za urais!!!!
     
  13. Root

    Root JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2017
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 26,949
    Likes Received: 13,799
    Trophy Points: 280
    Tupigane kwanza ndio watakubali hayo masharti hivi hivi hawawezi
     
  14. tramadol

    tramadol JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2017
    Joined: Oct 10, 2015
    Messages: 5,055
    Likes Received: 3,935
    Trophy Points: 280
    Nini kifanyike Sasa...na Mahakama si ziko Huru au?
     
  15. tramadol

    tramadol JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2017
    Joined: Oct 10, 2015
    Messages: 5,055
    Likes Received: 3,935
    Trophy Points: 280
    Watanzania wafanye nini Sasa...naona kama watanzania wako mbali sana na kujua au kupigania Haki zao. Wao ni ndiyo Mzee shida iko wapi?
     
  16. tramadol

    tramadol JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2017
    Joined: Oct 10, 2015
    Messages: 5,055
    Likes Received: 3,935
    Trophy Points: 280
    Mahakama si ni Muhimili Huru au na majaji wako Huru!!
     
  17. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2017
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 21,406
    Likes Received: 8,912
    Trophy Points: 280
    Hili linawezekana tu kama Watanzania tutaacha ushabiki wa kisiasa usio na maana na pili "Yule Jamaa" ataridhia mchakato wa Katiba Mpya uendelee
     
  18. balibabambonahi

    balibabambonahi JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2017
    Joined: Apr 5, 2015
    Messages: 6,262
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Katiba mbovu,ibara ya 41(7) inakataza mahakama yoyote kuhoji matokeo ya rais yaliyitangazwa na tume.

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  19. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2017
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 3,999
    Likes Received: 1,270
    Trophy Points: 280
    Haiko kwenye sheria tuu .hiko kwenye sheria mama Katiba .hii dawa katiba mpya
     
  20. Tony antony

    Tony antony JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2017
    Joined: Nov 17, 2013
    Messages: 4,792
    Likes Received: 2,501
    Trophy Points: 280
    mimi ni mwanaccm lakini ni muumini wa katiba mpya ya mhe.warioba.
    swala unaliongelea mtoa mada ni gumu kufanyika bila katiba mpya,katiba mpya ndo kila kitu haya ya kenya yameweza kufanyika kutokana na katiba mpya waliyoipigania.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...