Uchaguzi wa Madiwani kata za Arusha Waahirishwa hadi Juni 30, 2013


Facilitator

Facilitator

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,289
Likes
845
Points
280
Facilitator

Facilitator

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,289 845 280
Kufuatia tukio la mlipuko jana jumamosi Arusha, Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC) imeahirisha chaguzi za madiwani katika kata zote nne (4) jijini arusha hadi jumapili ya tar 30/6/2013.

Poleni wote mlioguswa na tatizo hili.

-----------------------------

Tume ya taifa ya Uchaguzi imesimamisha kufanyika kwa uchaguzi mdogo wa udiwani ktk kata nne jijini Arusha. Akizungumza kwa njia ya simu na Radio TBC FM,kutoka Zanzibari mwenyekiti huyo wa tume ya uchaguzi alisema kua wameamua kusimamisha uchaguzi huo ili kuwapa nafasi vyombo vya usalama kuchunguza swala hilo.

Alisema kua sheria inawapa mamlaka kufanya hivyo pale wanapogundua kuwa hakutakua na uhuru wa mpiga kura kwenda kupiga kura. Alisema haiwezekani uchaguzi ufanyike ktk hali kama hiyo huku kukiwa na wasiwasi.

Kwa wale waliokua wanasema ni uongo basi sio uwongo ni kweli.

Source: Radio TBC FM.
Tume ya Uchaguzi Tanzania imeahirisha uchaguzi uliokuwa umepangwa kufanyika leo hii katika kata 4 za Mkoa wa Arusha. Kata zingine 22 zitaendelea na uchaguzi kama kawaida. Hii inatokaana na mlipuko wa bomu wa hapo jana.Sasa utafanyika jumapili tarehe 30.6.2013
 
U

ulimbo lunopo

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
243
Likes
2
Points
0
Age
29
U

ulimbo lunopo

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
243 2 0
poleni sana wana arusha! Viva cdm! Mungu mbele sisi nyuma!
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,019
Likes
181
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,019 181 160
Haya sasa! Wameanza tena longolongo zao hawa mafisadi.

ccm hata wangepeleka mwakani hakika hapa hawapati hata kiti moja mafisadi wakubwa wehu!

Tunashukuru kwa habari hii Mkubwa!
 
mtungutu

mtungutu

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
296
Likes
0
Points
0
mtungutu

mtungutu

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
296 0 0
Huo bila shaka ni uamzi mzuri kwani utapisha muda wa kuomboleza na kufanya mazishi kwa wapendwa wetu, lakini pia seikali ijaribu kufanya jitihada za makusudi kubaini wale wote waliohusika.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,679
Likes
3,241
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,679 3,241 280
Uamuzi MFU! Wanaongeza tension tu Arusha, au wanataka wapige tena Mabomu.
 
M

mahoza

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
1,246
Likes
415
Points
180
Age
57
M

mahoza

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
1,246 415 180
Poleni wafiwa, poleni wanachama na wapenzi wa CDM na Wa TZania wote kwa ujumla. Tulinde amani vyama visituletee vurugu na tukubali kushindwa , kwani asiyekubali kushindwa si mshindani.
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Uamuzi muafaka
 
T

true

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2011
Messages
506
Likes
96
Points
45
T

true

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2011
506 96 45
Hapa ndo wanatuonyesha ni nini walichokuwa wamekipanga?! Haya matukio wanausika 100%..
Wameona ni jinsi gani walivyokataliwa na wana Ars! Wakaona waweke huo mlipuko wako. Sasa ndo tutawaonyesha Ars ikoje? Rangi zote lazima wazione....
 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,088
Likes
37
Points
145
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,088 37 145
Hata waharishe mara elfu kumi...magamba lazima yajampe pale A-town.....Aluta continue!!!
 
Ranks

Ranks

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,597
Likes
866
Points
280
Ranks

Ranks

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,597 866 280
Ccm ba by Arusha,tulikupenda lakini haupendeki,tunajua dhambi zenu zilizovunda ndani ya manispaa hadi mwaamua kutuua!!!Kisa umeya???SASA MWAKOSA VYOTE BARA NA PWANI KWANI HAPA NDIPO PALIPOZALIWA AZIMIO LA ARUSHA."mtalijua jiji".
 
S

SomBomBo

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2013
Messages
239
Likes
2
Points
35
S

SomBomBo

JF-Expert Member
Joined May 22, 2013
239 2 35
Is it turuu au sound tu za ccm kama wanavyolipua mabomu
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,553
Likes
2,374
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,553 2,374 280
Kuweni makini Wanaarusha, upo uwezekano mkubwa ikawa ni uongo wa CCMwewe. Kama msimamizi wa uchaguzi hajatangaza then nendeni mkapige kura leo!
 
K

kalikenye

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
1,644
Likes
129
Points
160
K

kalikenye

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
1,644 129 160
Haya sasa! Wameanza tena longolongo zao hawa mafisadi.

ccm hata wangepeleka mwakani hakika hapa hawapati hata kiti moja mafisadi wakubwa wehu!

Tunashukuru kwa habari hii Mkubwa!
Mnadhani baada ya kuwatoa watu makafara, tume ingewaachia tu.
 
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
11,190
Likes
15,527
Points
280
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined Mar 8, 2012
11,190 15,527 280
Huo utakuwa uongo dhahiri ulioletwa na mleta uzi,ambaye anaonekana kuwa among kwenye ile timu ya Nape ya propagandists, under Lumumba strategic team,ili kuwafanya wana Arusha,wasijitokeze kwa wingi kuwapigia kura wagombea wao wa CDM.

Hivi Tume ya uchaguzi,JK na CCM,watakuwa hawajitaki kwa kiasi gani,kupanga uchaguzi huo wenye tension kubwa,tarehe 30 mwezi huu,sambamba na ujio wa Obama?!

Wana Arusha puuzeni kwa nguvu zote,uvumi wowote utakaoenezwa kuwa uchsguzi huo umeahirishwa,na badala yske jitokezeni kwa wingi sana vituoni na wapigieni kura kwa wingi sana wagombea wa CDM,ili kuwapa aibu ya mwaka hao waliokuwa wamepanga mpango wao huo nwovu,wa kusababisha umwagikaji damu wa raia wasio na hatia,ili mradi tu watimize ndoto yao ya kulitawala Taifa hili la TZ milele!!
 
D

delako

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
2,347
Likes
474
Points
180
D

delako

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2012
2,347 474 180
Huyo mleta thread kabeba bk 7 yake saf kabisa!!wana a town mapambano yanaendelea na biashara ni asubuhi jion kulinda kura tu..Nenden vituon mka pewe hizo taarifa huko na sio jamvin!Wamalizen nyinyiem mapema kabisa kata zote nne then mchana turud taifa kujaribu kumchezea simba sharubu...!
 
V

Viscom

Senior Member
Joined
May 23, 2013
Messages
155
Likes
0
Points
0
V

Viscom

Senior Member
Joined May 23, 2013
155 0 0
Ni jambo jema ila likitafsriwa vibaya zaidi litajenga chuki mno miongoni mwa wananchi kwani wanasiasa hutafuta mwanya wa kuchopeka pendeleo zao za kisiasa na mlipuko huo utatumiwa sana na wanasiasa Arusha
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,784