Uchaguzi wa madiwani Kagera; tufuteni machozi ya kutukanwa! | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa madiwani Kagera; tufuteni machozi ya kutukanwa!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by KYALOSANGI, Jan 10, 2017.

  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2017
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Natambua kuna uchaguzi mdogo madiwani, huko Muleba!Ombi langu naomba Ndugu zetu wajibu zile kejeli na dharau, za watu wa ngono, katerero, na masimango mengine kupitia sanduku la kura!
     
  2. iparamasa

    iparamasa JF-Expert Member

    #21
    Jan 10, 2017
    Joined: Nov 14, 2013
    Messages: 12,609
    Likes Received: 12,330
    Trophy Points: 280
    Kagera fanyeni yenu mlinde heshima......dharau zilifutwa mwaka 1961


    Ni wakati haswa wa kuonyesha mnabeba msalaba wenu kwa kuwa mliowaamini watawasaidia kubeba msalaba,wamejitoa na kuwasengenya hadharani
     
  3. Offline User

    Offline User JF-Expert Member

    #22
    Jan 10, 2017
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 3,245
    Likes Received: 759
    Trophy Points: 280
    tatizo nyie wahaya wanafiki sana!! ngoja tu muendelee kuisoma namba
     
  4. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #23
    Jan 10, 2017
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 8,492
    Likes Received: 2,121
    Trophy Points: 280
    Misukule katika ubora wao
     
  5. Jmujun

    Jmujun JF-Expert Member

    #24
    Jan 10, 2017
    Joined: Feb 12, 2015
    Messages: 834
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 80
    Hivi ni kwanni wananchi wqnajishughulisha na siasa ili hali wao si wana siasa
     
  6. Z

    Zamazangu JF-Expert Member

    #25
    Jan 21, 2017
    Joined: May 16, 2015
    Messages: 286
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Ccmm wakishinda kwa kishindo kagera na kejeli zile notajua kagera nao mazombie
     
  7. Freeland

    Freeland JF-Expert Member

    #26
    Jan 21, 2017
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 13,666
    Likes Received: 5,540
    Trophy Points: 280
    Subiri tunaona mkuu...wabongo ni watu wa ajabu wewe subiri
     
  8. Z

    Zamazangu JF-Expert Member

    #27
    Jan 23, 2017
    Joined: May 16, 2015
    Messages: 286
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Nimekubali.watz sio
     
  9. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #28
    Jan 23, 2017
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 12,155
    Likes Received: 2,647
    Trophy Points: 280
    mm naamini 2020 ccm watachinda kwa100%!! watanzania ni watu wa hovyo sana
     
  10. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #29
    Jan 23, 2017
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 63,081
    Likes Received: 45,961
    Trophy Points: 280
    BANNED
     
  11. Freeland

    Freeland JF-Expert Member

    #30
    Jan 23, 2017
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 13,666
    Likes Received: 5,540
    Trophy Points: 280
    kuwa mpinzani nchi hii kazi sana coz wabongo wenyewe mazezeta
     
Loading...