Uchaguzi wa madiwani Kagera; tufuteni machozi ya kutukanwa! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa madiwani Kagera; tufuteni machozi ya kutukanwa!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by KYALOSANGI, Jan 10, 2017.

  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2017
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,890
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Natambua kuna uchaguzi mdogo madiwani, huko Muleba!Ombi langu naomba Ndugu zetu wajibu zile kejeli na dharau, za watu wa ngono, katerero, na masimango mengine kupitia sanduku la kura!
     
  2. G

    Godfrey-K JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2017
    Joined: Jan 5, 2016
    Messages: 1,192
    Likes Received: 1,262
    Trophy Points: 280
    Daah, unajikumbusha maneno ya mzee kingunge alisema huyu alistahili kuwa mnyampala wa Barabara sasa yametimia
     
  3. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2017
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,984
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 180
    Kagera majibu wanayo.
    Hasa waliopewa biskuti mbili mbili!!
     
  4. W

    Wakudadavuwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2017
    Joined: Feb 17, 2016
    Messages: 9,299
    Likes Received: 7,852
    Trophy Points: 280
    Huko kagera CCM inashinda bila shida.
     
  5. Freeland

    Freeland JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2017
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 14,468
    Likes Received: 6,761
    Trophy Points: 280
    Thubutuuuu..watanzania huwajui wewe...subiri surprise ya karne...CCM inashinda kwa kishindo
     
  6. mjingamimi

    mjingamimi JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2017
    Joined: Aug 3, 2015
    Messages: 11,306
    Likes Received: 9,090
    Trophy Points: 280
    Uchaguzi lini?ehhee mungu naomba uzima.
     
  7. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2017
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 6,165
    Likes Received: 1,890
    Trophy Points: 280
    Wanasheria wa Serikali naona Unawajaribu
     
  8. n

    nkongu ndasu JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2017
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 22,526
    Likes Received: 3,757
    Trophy Points: 280
    haaa haaa unacheza na ccm ww
     
  9. M

    Madwi Member

    #9
    Jan 10, 2017
    Joined: Dec 21, 2016
    Messages: 67
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Lazima aisome namba
     
  10. M

    Madwi Member

    #10
    Jan 10, 2017
    Joined: Dec 21, 2016
    Messages: 67
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Tutaonyesha tumeumia kiasi gani
     
  11. B

    Babati JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2017
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 31,033
    Likes Received: 24,166
    Trophy Points: 280
    Shughuli ipo
     
  12. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2017
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 11,604
    Likes Received: 4,722
    Trophy Points: 280
    Weweewe Kagera siyo kule wanakokula viwavi jeshi.
     
  13. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2017
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 11,210
    Likes Received: 3,622
    Trophy Points: 280
    Mwenzanu aliyekuwa anamtusi sana Lowassa na kuisadia sana CCM uchaguzi mkuu 2015 kazikwa kwao Kasulu juzi kwa jeneza la wasamaria wema baada ya kuchangia laki 5!
    CCM inawapenda nyie mkiwa mnawasaidia tu!Ni aibu kwa kada mkubwa wa CCM kama Kalihiso mazishi yake yagubikwe na ukata mkubwa!
    Mwenye masiikio na asikie
     
  14. G

    Godfrey-K JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2017
    Joined: Jan 5, 2016
    Messages: 1,192
    Likes Received: 1,262
    Trophy Points: 280
    Nimenukuu maneno ya mzee kingunge. Wala siwajaribu.
     
  15. instanbul

    instanbul JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2017
    Joined: Jun 26, 2016
    Messages: 1,462
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Kwa tetemeko hili kagera sijui kama itarudiga ccm wanavyochukia ccm na serikali yao uwezi amini
     
  16. G

    Gervas Makalo Senior Member

    #16
    Jan 10, 2017
    Joined: Dec 26, 2016
    Messages: 187
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 60
    Wa tz tukana upendavyo kura watatoa
     
  17. radika

    radika JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2017
    Joined: Jul 15, 2014
    Messages: 10,540
    Likes Received: 12,327
    Trophy Points: 280
    wanajua mbinu wanazotumia ndo mana jamaa anajibu jeuri mana hatolei jasho ushindi yeye unakuja mezani tu
     
  18. kibwenzi

    kibwenzi JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2017
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 1,955
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Tunakujua wewe buku 7 .
     
  19. QUIGLEY

    QUIGLEY JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2017
    Joined: May 23, 2015
    Messages: 23,898
    Likes Received: 71,405
    Trophy Points: 280
    Ngoja tuone kama shule ziliwasaidia wahaya kujielewa
     
  20. saimon111

    saimon111 JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2017
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,712
    Likes Received: 1,028
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Kwa ujinga huu sijui.....
     
Loading...