• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Uchaguzi wa Kinondoni ni vita kati ya CHADEMA na CUF huku CCM wakishinda kwa kishindo

MSELA WA MANZESE

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2017
Messages
1,432
Points
2,000
MSELA WA MANZESE

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2017
1,432 2,000
Ccm ni wajanja sana yaani wamegawa wapinzani katika makundi mawili .

Kundi la kwanza ni CUF WANAMUUNGA MKONO LIPUMBA.

kundi la pili ni CHADEMA wanajiita UKAWA.

Wafuasi wengi wa CUF wanaiponda sana chadema wanadai chadema ametumwa na ccm kuja kuvuruga ushindi wa cuf kinondoni.

Wafuasi wa chadema wao wanaiponda CUF wanadai ni cuf inayougwa mkono lipumba ni haramu.

Wakati chadema na cuf wakitupiana vijembe mitandaoni na katika uwanja wa siasa wakiwa kama wapinzani.

CCM CHINI YA MTULIA WANAWACHEKA KWA SABABU WANAJUA KILE KILICHOTOKEA JIMBO LA SEGEREA 2015 NDICHO KITAKACHOTOKEA JIMBO LA KINONDONI MWAKA HUU.

INGEKUWA JIMBO LA KINONDONI NI CHAMA KIMOJA CHA UPINZANI CCM WANGEPATA SHIDA ILA HUKU CHADEMA HUKU CUF HEBU FIKILIA CUF INA MGOMBEA NA CHADEMA INA MGOMBEA UNAFIKILI UPINZANI UTAPATA

mbaya zaidi wao kama wapinzani badala ya kuwa kitu kimoja wamegawanyika kazi yao ni kutupiana vijembeeee.

TUNAOSEMA CHADEMA INAPAMBANA NA CCM tunajidanganya ila chadema inapamba na CUF LIPUMBA.
NA CUF LIPUMBA inapambana na CHADEMA lakini sio CCM .

nawakilisha hoja ivi wapinzani kwa mwendo huu tutafika
 
barnabas masoko

barnabas masoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2016
Messages
1,230
Points
2,000
barnabas masoko

barnabas masoko

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2016
1,230 2,000
Hongera kwa mawazo yako
 
new sheby

new sheby

Member
Joined
Nov 30, 2017
Messages
43
Points
125
new sheby

new sheby

Member
Joined Nov 30, 2017
43 125
Kwani lipumba anawafuasi cdm haiwezi kupambana na kibaraka proph mjinga kama lupumba huyu ni mvurugaji mbona aliachiwa uchaguzi wa majimbo yalio pita alipata nini
 
MSELA WA MANZESE

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2017
Messages
1,432
Points
2,000
MSELA WA MANZESE

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2017
1,432 2,000
Ushaambiwa maalim seif, Ismail jussa,Juma haji Duni , wata mnadi mgombea wa chadema sasa iyo CUF inatoka wapi?
Mkuu ngoja nikupe kumbukumbu vizuli ili unielewa ninachokizungumzaaaaaa.

Uchaguzi wa jimbo la segerea LOWASSA NA CHADEMA walimnadi mtatiro kupitia cuf chini ya UKAWA na anatropia akimnadi mtatiro lakini still chadema alipata kura karibia elfu 40,000 ambazo ungemuongezea mtatiro angeshinda.

Uchaguzi wa jimbo la mtama cuf na chadema hawakuelewana nape akashinda kwa kura chache kwa sababu ya waligawana kura.

Uchaguzi jimbo la ILALA maalim seif,juma duni walimnagi mgombea wa chadema lakini cuf alikuwa na mgombea alipata kura nyingi ambazo ukimukea wa chadema angeshinda.

Na kipindi kile ilikuwa ukawa kweli kweli lakini kinachoshindikana kinondoni ni nini
 
MSELA WA MANZESE

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2017
Messages
1,432
Points
2,000
MSELA WA MANZESE

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2017
1,432 2,000
Ushaambiwa maalim seif, Ismail jussa,Juma haji Duni , wata mnadi mgombea wa chadema sasa iyo CUF inatoka wapi?
Ivi una maana hujui kama CUF ina mgombea
 
MSELA WA MANZESE

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2017
Messages
1,432
Points
2,000
MSELA WA MANZESE

MSELA WA MANZESE

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2017
1,432 2,000
Kwani lipumba anawafuasi cdm haiwezi kupambana na kibaraka proph mjinga kama lupumba huyu ni mvurugaji mbona aliachiwa uchaguzi wa majimbo yalio pita alipata nini
LIPUMBA SAWA HANA WAFUASI WA CHADEMA NA UPANDE WA PILI UNAAMINI MBOWE ANA WAFUASI NDANI YA CUF.

KUMBUKA YA KWAMBA CUF YA LIPUMBA NA CHADEMA YA MBOWE WOTE NI WAFUASI WA UPINZANI LAKINI HAMUELEWANI

UNADHANI ANAYEUMIA HAPA NI NANI
 
Usher-smith

Usher-smith

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2015
Messages
7,002
Points
2,000
Usher-smith

Usher-smith

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2015
7,002 2,000
CCM hawana hofu kwani matokeo yanatoka Ikulu
 

Forum statistics

Threads 1,405,260
Members 531,953
Posts 34,482,223
Top