Uchaguzi wa kesho Unaweza kuwa mwanzo wa Kusambaratika CCM


I

ibange

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
1,545
Likes
13
Points
0
I

ibange

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
1,545 13 0
Ukiangalia mambo critically, kuna watu ndani ya CCM wangependa CCM ishindwe Igunga ili wawashe moto kuwashutumu akina NAPE kwa kukisambaratisha chama kwa hoja yao ya kujivua gamba. natabiri ikiwa CCM ikianguka kesho ndio utakuwa mwisho wa umoja ndani ya chama. Makundi yatajitokeza hadharani na kushutumiana kuhusu kudhoofisha chama kwa hija za kujivua gamba. Mwisho chama kitagawanyika kabla ya uchaguzi wa mwaka kesho. natamani hiyo itokee
 
I

ibange

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
1,545
Likes
13
Points
0
I

ibange

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
1,545 13 0
ukitaka kuyaamini maneno yangu, soma gazeti la RAI la juzi uangalie lilivyoiponda CCM kuanzia mwanzo hadi mwisho. Gazeti hili mara zote limekuwa mdomo wa kundi la Lowassa.
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,397
Likes
2,297
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,397 2,297 280
ukitaka kuyaamini maneno yangu, soma gazeti la RAI la juzi uangalie lilivyoiponda CCM kuanzia mwanzo hadi mwisho. Gazeti hili mara zote limekuwa mdomo wa kundi la Lowassa.
Mkuu Deo Balile (wa Rai) amemshambulia Mukama na Chama Chake. Kumbe Mukama ndiye aliyekuja na falsafa ya kujivua gamba baada ya kujifungia chumbani na Prof gani sijui na kutoa ushauri kwa CCM jinsi ya kurudisha mvuto kwa wananchi!! CCM ina mpasuko mkubwa na kwa hakika vimelea vya CCJ vipo tena vina nguvu.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Mkuu Deo Balile (wa Rai) amemshambulia Mukama na Chama Chake. Kumbe Mukama ndiye aliyekuja na falsafa ya kujivua gamba baada ya kujifungia chumbani na Prof gani sijui na kutoa ushauri kwa CCM jinsi ya kurudisha mvuto kwa wananchi!! CCM ina mpasuko mkubwa na kwa hakika vimelea vya CCJ vipo tena vina nguvu.
Mkuu Kimbunga mambo mengi unayo yaona yanaikaba koo CCM mpishi mkuu ni Mukama na genge lake.Ndiyo maana akapewa ukatibu mkuu .Ssaa kesha kalia kitu jamaa alimwahidi ushirikiano lakini kila akigusa JK anaona moto mkali so Mukama kabakia kama Nape wote wana elea tu .Msekwa yeye anawaza kuuza vitalu vyetu huko mbugani .JK na mikutano ya DIKOTA .
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
3
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 3 0
CCM ikishindwa tutasema kuwa Tanzania kuna demokrasi na itaonekana kuwa Kikwete alishinda kwa haki kwenye uchaguzi ulio pita. Hapo ndio ulimwengu utawaona Kina Slaa ni wanafiki.
CCM ikishinda basi kuna mawili, CDM kufa au CDM kuonekana kuwa chama cha msimu. Na ukweli ni kuwa hakuna fujo itakayo tokea.
 
BABA JUNJO

BABA JUNJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
241
Likes
0
Points
0
BABA JUNJO

BABA JUNJO

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
241 0 0
Adui yako mwombee njaa usimwombee balaa kama hilo watatoka wenyewe baada ya kuona maji shingo hawawezi ogelea
 
O

oldonyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
553
Likes
1
Points
35
O

oldonyo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
553 1 35
Mkuu Deo Balile (wa Rai) amemshambulia Mukama na Chama Chake. Kumbe Mukama ndiye aliyekuja na falsafa ya kujivua gamba baada ya kujifungia chumbani na Prof gani sijui na kutoa ushauri kwa CCM jinsi ya kurudisha mvuto kwa wananchi!! CCM ina mpasuko mkubwa na kwa hakika vimelea vya CCJ vipo tena vina nguvu.
Pro erginald mihanjo wa chuo cha st john cha dodoma.
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,340
Likes
524
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,340 524 280
Ukiangalia mambo critically, kuna watu ndani ya CCM wangependa CCM ishindwe Igunga ili wawashe moto kuwashutumu akina NAPE kwa kukisambaratisha chama kwa hoja yao ya kujivua gamba. natabiri ikiwa CCM ikianguka kesho ndio utakuwa mwisho wa umoja ndani ya chama. Makundi yatajitokeza hadharani na kushutumiana kuhusu kudhoofisha chama kwa hija za kujivua gamba. Mwisho chama kitagawanyika kabla ya uchaguzi wa mwaka kesho. natamani hiyo itokee
Simple analysis,but very true...
 
iron finger

iron finger

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
337
Likes
44
Points
45
iron finger

iron finger

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
337 44 45
Wakuu miaka yote tumeishi kwa ndoto tunasubiri ccm ife lakini hamna kitu,migogoro ndani ya chama haijaanza leo lakini mara zote kipo imara tu,me nafikiri umefika muda tuache kuishi kwa ndoto tuimarishe chama letu la wachaga kusubiri ccm ife ni tamaa za fisi na mkono wa binadamu,na kuthibitisha upinzani tanzania ni dhaifu
 
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,644
Likes
499
Points
280
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,644 499 280
Ukiangalia mambo critically, kuna watu ndani ya CCM wangependa CCM ishindwe Igunga ili wawashe moto kuwashutumu akina NAPE kwa kukisambaratisha chama kwa hoja yao ya kujivua gamba. natabiri ikiwa CCM ikianguka kesho ndio utakuwa mwisho wa umoja ndani ya chama. Makundi yatajitokeza hadharani na kushutumiana kuhusu kudhoofisha chama kwa hija za kujivua gamba. Mwisho chama kitagawanyika kabla ya uchaguzi wa mwaka kesho. natamani hiyo itokee
  1. Naamini kabisa kuna wana-Magamba wanaombea kesho CHADEMA ISHINDE kwa hali na mali ili hii SERA FAKE YA KUJIVUA GAMBA IDHIBITIKE KUWA NI MOJAWAPO YA SIASA UCHWARA ZA CCM.
  2. Naamini kuna Viongozi waandamizi wa CCM hawakukanyaga Igunga kabisa na wengine wameenda huko kwa KULAZIMISHWA!RA ni mojawapo ya wana-Magamba anayesubiri ANGUKO LA CCM kesho kwa shauku kubwa.
  3. Naamini kuna wanachama wa CDM na Watz wapenda HAKI,AMANI,UPENDO na DEMOKRASIA YA KWELI ambao usiku wa leo wataomba kwa Mungu ili Mungu abatilishe mipango yote miovu ya CCM na hatimaye CHADEMA kiweze kuchukua kiti cha Igunga.
Tusubiri matokeo baada ya dk.90.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Naitakia chadema kila la kheri.
 

Forum statistics

Threads 1,238,404
Members 475,954
Posts 29,319,438