Uchaguzi wa 2020 wapinzani watakua na kazi kubwa sana. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa 2020 wapinzani watakua na kazi kubwa sana.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by bryan2, Jun 19, 2017.

  1. bryan2

    bryan2 JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2017
    Joined: Jun 8, 2016
    Messages: 2,259
    Likes Received: 2,090
    Trophy Points: 280
    Kwa spidi anayoendanayo Raisi wetu uchaguzi wa mwaka 2020 wapinzani watakua na kazi kubwa sana anzia kwa wabunge wao kutetea majimbo yao mpaka kwa Uraisi.

    Watanzani wengi tumeanza kumwelewa Raisi wetu kule anataka kutupeleka

    Sitashangaa Wapinzani Wakigoma kumsimamisha mpinzani kwenye Nafasi ya Urais na Kumwunga mkono Rais Magufuli.
     
  2. troublemaker

    troublemaker JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2017
    Joined: Jun 8, 2015
    Messages: 4,056
    Likes Received: 3,657
    Trophy Points: 280
    Sawa.
     
  3. B

    Babati JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2017
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 31,832
    Likes Received: 25,123
    Trophy Points: 280
    Marekani kuna maendeleo ya kufa mtu lakini upinzani una nguvu, sembuse haya maigizo yenu.
     
  4. bryan2

    bryan2 JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2017
    Joined: Jun 8, 2016
    Messages: 2,259
    Likes Received: 2,090
    Trophy Points: 280
    kwanini Tena boss ndo maana nimesema watanzania wengi tumeanza kumwelewa na sio wote ila naimani ipo siku wote tutakuja kumshangalia

    Hata nyumbani wazazi wanaweza wasipendwe na watoto wote
     
  5. bryan2

    bryan2 JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2017
    Joined: Jun 8, 2016
    Messages: 2,259
    Likes Received: 2,090
    Trophy Points: 280
    kwanini Tena boss ndo maana nimesema watanzania wengi tumeanza kumwelewa na sio wote ila naimani ipo siku wote tutakuja kumshangalia

    Hata nyumbani wazazi wanaweza wasipendwe na watoto wote
     
  6. B

    Babati JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2017
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 31,832
    Likes Received: 25,123
    Trophy Points: 280
    Haya maendeleo ya maigizo, basi Marekani kusingekuwa na upinzani.
     
  7. agata edward

    agata edward JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2017
    Joined: Nov 25, 2014
    Messages: 3,882
    Likes Received: 4,966
    Trophy Points: 280
    Keli kabisa
     
  8. Mshana Jr

    Mshana Jr JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2017
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 93,382
    Likes Received: 103,726
    Trophy Points: 280
    IMG-20170619-WA0062.jpg
     
  9. bryan2

    bryan2 JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2017
    Joined: Jun 8, 2016
    Messages: 2,259
    Likes Received: 2,090
    Trophy Points: 280
    Nini maana ya upinzani?Upinzani sio kupinga kila jambo mtu akifanya vizuri apewe hongera zake.

    Zito kabwe Act wazalendo Naipongeza serikali kwa hatua walizochukua dhidi ya Escrow

    Edward Lowassa Chadema naipongeza serikali dhidi ya sakata la Makinikia.
     
  10. B

    Babati JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2017
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 31,832
    Likes Received: 25,123
    Trophy Points: 280
    Endelea kupongeza.
     
  11. bryan2

    bryan2 JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2017
    Joined: Jun 8, 2016
    Messages: 2,259
    Likes Received: 2,090
    Trophy Points: 280
    Twende pamoja na Raisi wetu mpaka 2020 halafu naona kama miaka inaenda kweli.
     
  12. bryan2

    bryan2 JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2017
    Joined: Jun 8, 2016
    Messages: 2,259
    Likes Received: 2,090
    Trophy Points: 280
    Kupiga Miayo ni Afya kwani hufanya mishipa ya damu kwenye ubongo kufunguka zaidi na kusapply enough O2 to the brain.

    Sio Kila miayo ni njaa kiongozi
     
  13. bryan2

    bryan2 JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2017
    Joined: Jun 8, 2016
    Messages: 2,259
    Likes Received: 2,090
    Trophy Points: 280
    Mambo mazuri hayataki haraka ipo siku nawe utapongeza tuu
     
  14. Brightfame

    Brightfame JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2017
    Joined: Sep 14, 2016
    Messages: 1,132
    Likes Received: 1,092
    Trophy Points: 280
    Bado pongezi za Kingunge
     
  15. Moi Dinya

    Moi Dinya JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2017
    Joined: May 29, 2014
    Messages: 1,302
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Uchaguzi wa 2020 ni wa wabunge Na madiwani... Raisi kashapita bila kupingwa na wengine tunataka katiba imruhusu agombee Tena na Tena
     
  16. m

    mangatara JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2017
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 10,808
    Likes Received: 6,628
    Trophy Points: 280
    Bado mapema mkuu usinunue mbeleko na mwana hajazaliwa
     
  17. b

    blasted masawe JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2017
    Joined: Dec 22, 2016
    Messages: 277
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 60
    Kwa lipi au unazifuraia hizi sarakasi za kisiasa alete vyeti vya bashite aliyewatukana waalimu juzi kwanza.
     
  18. B

    Babati JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2017
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 31,832
    Likes Received: 25,123
    Trophy Points: 280
    Sikatai kama kuna kitu kipya siyo kuwa kama zuzu.
     
  19. Mshana Jr

    Mshana Jr JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2017
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 93,382
    Likes Received: 103,726
    Trophy Points: 280
    Huu mwayo ni UPI mmojawapo
     
  20. CHA The GREAT

    CHA The GREAT JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2017
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 718
    Trophy Points: 180
    Hata mimi nitakuwa na maoni kama yako ila kinyume chake. Tatizo wengine mnamuona Rais kama yeye, wakati si yeye. Kama haujui, hayo anayofanya ni utekelezaji wa ilani ya chama chake. Binafsi, bado sijamkubali, kwa sababu kuna mambo yanakwenda ndivyo sivyo.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...