Uchaguzi Tanzania haukuwa na "dosari"


Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,746
Likes
1,953
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,746 1,953 280
Wachunguzi wa uchaguzi nchini Tanzania wamesema hakuna taarifa yoyote kuu ya dosari iliyojitokeza inayoweza kuathiri matokeo ya uchaguzi mkuu uliofanyika siku ya Jumapili.
101101151840_tanzania_election_386x217_nocredit.jpg
Uchaguzi Tanzania haukuwa na dosari



Kiongozi wa jopo la wachunguzi kutoka Jumuiya ya Madola Bw Paul East, amesema uchaguzi huo uliendeshwa vyema ikilinganishwa na ya miaka mitano iliyopita.
Hata hivyo East amesema kuchapishwa kwa matokeo ya uchaguzi huo kumecheleweshwa sana.
Amesema kutokana na kuwepo teknolojia ya kisasa, haipaswi matokeo hayo ya uchaguzi kuchukua siku nne hata tano kuweza kujulikana.
Wakati huo huo Mawaziri kadhaa tayari wamepoteza viti vyao vya ubunge katika uchaguzi huo.

BBC Swahili - Habari - Uchaguzi Tanzania haukuwa na "dosari"
 
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
401
Likes
3
Points
35
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2010
401 3 35
Angejiuliza kwanza kwanini matokeo yamechelewesha ndio aseme kuwa uchaguzi ulikuwa huru na haki
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,003
Likes
1,443
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,003 1,443 280
:smile-big::smile-big: PALIONDOKEA CHANJAGAA KAJENGA NYUMBA KAKAA....:smile-big: Ni hadithi taaaaamu kusikilza UCHAFUZI Ooops UCHAGUZI wa taifa letu unavyofanyika na kufanywa:A S angry: katiba mpya, tume mpya ndio dawa.:tape:
 
B

Biro

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2010
Messages
331
Likes
105
Points
60
B

Biro

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2010
331 105 60
uchaguzi ni mpaka matokeo, sasa matokeo hayajatoka unasema hayana dosari? watu wakipiga kula kisha usitoe matokeo kutokana na kula zile ukatoa ya uchakachuaji utasema hayana dosari? maswali mengi kuliko majibu.
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Matokeo ya masaa machache mara baada ya uchaguzi yalikuwa yanaonesha hali halisi, Slaa na JK walikuwa hawaachani sana, lakini siku iliyofuata upepo ulibadilika ghafla ukionesha eti JK akiongoza kwa kishindo!
 
M

msasa

Member
Joined
Nov 27, 2008
Messages
81
Likes
0
Points
0
M

msasa

Member
Joined Nov 27, 2008
81 0 0
(WAISLAM WATAKUWA NA BUSARA WATAKAPOANZA KULA KITIMOTO )

Mheshimiwa HAPA UMEUGUSA UISLAM SWALA KITIMOTO NI KATAZO KUTOKA KWENYE VITABU VYETI KWA WEWE KUONGEA MANENO HAYO MEANS UNAKIKOSOA, UMEKIKOSEA UMETUKOSEA TAFADHALI KAMA UNA BUSARA TUTAKE RADHI WAISLAM NA UISLAM. NITASHUKURU KAMA UTAKUWA UMENIELEWA. NIMETIMIZA WAJIBU WANGU KAMA MUISLAM
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Labda katika report yao matokeo hayawahusu na unaweza kuta mwisho wa coverage ilikuwa jumapili usiku
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,448
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,448 280
Wachunguzi wa uchaguzi nchini Tanzania wamesema hakuna taarifa yoyote kuu ya dosari iliyojitokeza inayoweza kuathiri matokeo ya uchaguzi mkuu uliofanyika siku ya Jumapili.
101101151840_tanzania_election_386x217_nocredit.jpg
Uchaguzi Tanzania haukuwa na dosari


Kiongozi wa jopo la wachunguzi kutoka Jumuiya ya Madola Bw Paul East, amesema uchaguzi huo uliendeshwa vyema ikilinganishwa na ya miaka mitano iliyopita.
Hata hivyo East amesema kuchapishwa kwa matokeo ya uchaguzi huo kumecheleweshwa sana.
Amesema kutokana na kuwepo teknolojia ya kisasa, haipaswi matokeo hayo ya uchaguzi kuchukua siku nne hata tano kuweza kujulikana.
Wakati huo huo Mawaziri kadhaa tayari wamepoteza viti vyao vya ubunge katika uchaguzi huo.

BBC Swahili - Habari - Uchaguzi Tanzania haukuwa na "dosari"
Dosari zipo kibao wewe soma Respect poll outcome for peace - EU: C`wealth, AU: Poll peaceful, results handling poor http://www.ippmedia.com
 

Forum statistics

Threads 1,235,548
Members 474,641
Posts 29,226,479