Uchaguzi Serikali za mitaa ni mtihani mgumu kwa maDAS ambao wengi wao ni makada wenye kuutamani ubunge

J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
21,394
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
21,394 2,000
Kila ninapowaangalia hawa makatibu tawala wa wilaya na jukumu la kusimamia uchaguzi lililopo mbele yao kwa kweli nawaonea huruma.

Nawafahamu maDAS kadhaa ambao ni makada wa CCM na wengi wao waligombea ubunge na kushindwa ama kwenye kura za maoni au uchaguzi mkuu.

Hakika zoezi lililopo mbele yao ni Zito, sema nawaombea tu kwa Mungu ili kwa msaada wake ushindi upatikane.

Kwa hapa Dsm hakuna tatizo kwani ubora wa miundombinu na Huduma za jamii ni kampeni tosha kwa CCM sidhani kama wapinzani wataambulia mtaa hata mmoja.

Maendeleo hayana vyama!

cc: Tatamadiba
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
35,762
Points
2,000
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
35,762 2,000
Wakati UKAWA inachukua majimbo na Halmashauri karibu zote za Dar mwaka 2015,miundombinu ya Dar ilikuwaje?

Hukumbuki hata mabasi ya mwendokasi yalizinduliwa miezi miwili kama sio mmoja kabla ya tarehe ya kupiga kura?

Watanzania hawatapumbazwa na miundombinu ya awamu ya tano, bali watafanywa werevu na kila neno litokalo kwa wapinzani japo hatutarajii uchaguzi ulio huru na wa haki hasa katika awamu hii.
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
22,459
Points
2,000
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
22,459 2,000
Wala msipoteze muda, tuna kampeni nzito ya kuhakikisha watu wanaojitambua hawajitokezi kupiga kura kwenye huo ushenzi wa mtu mweusi. Ikibidi simamisheni hata wabunge na madiwani wa ccm wasimamie huo uchaguzi, lakini hakuna mtu atashiriki mechi iliyopangwa matokeo na akaishia kupata kilema kwa uratibu wa jeshi la polisi. Ushiriki uchafuzi ambai hata uhayawani ukifanyika ukienda mahakamani, mahakama inaogopa kutoa haki eti itasababisha mgogoro. Goli liko wazi fungeni tu wazee wetu.
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
24,190
Points
2,000
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
24,190 2,000
Wakati UKAWA inachukua majimbo na Halmashauri karibu zote za Dar mwaka 2015,miundombinu ya Dar ilikuwaje?

Hukumbuki hata mabasi ya mwendokasi yalizinduliwa miezi miwili kama sio mmoja kabla ya tarehe ya kupiga kura?

Watanzania hawataishi kwa kutegemea miundombinu ya awamu ya tano, bali kwa kila neno litokalo kwa wapinzani.
Endelea kuota.
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
14,062
Points
2,000
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
14,062 2,000
Wakati UKAWA inachukua majimbo na Halmashauri karibu zote za Dar mwaka 2015,miundombinu ya Dar ilikuwaje?

Hukumbuki hata mabasi ya mwendokasi yalizinduliwa miezi miwili kama sio mmoja kabla ya tarehe ya kupiga kura?

Watanzania hawatapumbazwa na miundombinu ya awamu ya tano, bali watafanywa werevu na kila neno litokalo kwa wapinzani japo hatutarajii uchaguzi ulio huru na wa haki hasa katika awamu hii.
Mkuu una roho ngumu kama ya paka; yaani bado unadiriki kuandika na kutaja UKAWA? Ningekuelewa kama ungesa marehemu UKAWA badala ya kuiandika kavukavu hivyo utadhani ni kitu ambacho kipo!!
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
21,394
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
21,394 2,000
Mkuu una roho ngumu kama ya paka; yaani bado unadiriki kuandika na kutaja UKAWA? Ningekuelewa kama ungesa marehemu UKAWA badala ya kuiandika kavukavu hivyo utadhani ni kitu ambacho kipo!!
Hahahaa....... Rip UKAWA!
 
E

emalau

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2009
Messages
2,405
Points
2,000
E

emalau

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2009
2,405 2,000
Wakati UKAWA inachukua majimbo na Halmashauri karibu zote za Dar mwaka 2015,miundombinu ya Dar ilikuwaje?

Hukumbuki hata mabasi ya mwendokasi yalizinduliwa miezi miwili kama sio mmoja kabla ya tarehe ya kupiga kura?

Watanzania hawatapumbazwa na miundombinu ya awamu ya tano, bali watafanywa werevu na kila neno litokalo kwa wapinzani japo hatutarajii uchaguzi ulio huru na wa haki hasa katika awamu hii.
Hawamu hii watu wananyonga halafu wanaenda kanisani kuabudu utafikiri ni waumini kweli!! Pathetic!!!
 
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
3,048
Points
2,000
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
3,048 2,000
Kila ninapowaangalia hawa makatibu tawala wa wilaya na jukumu la kusimamia uchaguzi lililopo mbele yao kwa kweli nawaonea huruma.

Nawafahamu maDAS kadhaa ambao ni makada wa CCM na wengi wao waligombea ubunge na kushindwa ama kwenye kura za maoni au uchaguzi mkuu.

Hakika zoezi lililopo mbele yao ni Zito, sema nawaombea tu kwa Mungu ili kwa msaada wake ushindi upatikane.

Kwa hapa Dsm hakuna tatizo kwani ubora wa miundombinu na Huduma za jamii ni kampeni tosha kwa CCM sidhani kama wapinzani wataambulia mtaa hata mmoja.

Maendeleo hayana vyama!

cc: Tatamadiba
Huu uchaguzi ni rahisi sana maana naamini 30% ya wenyesifa za kupiga kura ndio watakao jitokeza. Uchaguzi Tanzania hauna maana na Wanasiasa hawaaminiki.
 
Mtoto wa nzi

Mtoto wa nzi

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2012
Messages
4,994
Points
2,000
Mtoto wa nzi

Mtoto wa nzi

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2012
4,994 2,000
Kila ninapowaangalia hawa makatibu tawala wa wilaya na jukumu la kusimamia uchaguzi lililopo mbele yao kwa kweli nawaonea huruma.

Nawafahamu maDAS kadhaa ambao ni makada wa CCM na wengi wao waligombea ubunge na kushindwa ama kwenye kura za maoni au uchaguzi mkuu.

Hakika zoezi lililopo mbele yao ni Zito, sema nawaombea tu kwa Mungu ili kwa msaada wake ushindi upatikane.

Kwa hapa Dsm hakuna tatizo kwani ubora wa miundombinu na Huduma za jamii ni kampeni tosha kwa CCM sidhani kama wapinzani wataambulia mtaa hata mmoja.

Maendeleo hayana vyama!

cc: Tatamadiba
Rekebisha Kauli...Madas wote ni makada wa Chama
 
Mtoto wa nzi

Mtoto wa nzi

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2012
Messages
4,994
Points
2,000
Mtoto wa nzi

Mtoto wa nzi

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2012
4,994 2,000
Mkuu una roho ngumu kama ya paka; yaani bado unadiriki kuandika na kutaja UKAWA? Ningekuelewa kama ungesa marehemu UKAWA badala ya kuiandika kavukavu hivyo utadhani ni kitu ambacho kipo!!
Una UMAKU kwa kiwango flani
 
B

BUBERWA D.

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
1,365
Points
2,000
B

BUBERWA D.

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
1,365 2,000
Wakati UKAWA inachukua majimbo na Halmashauri karibu zote za Dar mwaka 2015,miundombinu ya Dar ilikuwaje?

Hukumbuki hata mabasi ya mwendokasi yalizinduliwa miezi miwili kama sio mmoja kabla ya tarehe ya kupiga kura?

Watanzania hawatapumbazwa na miundombinu ya awamu ya tano, bali watafanywa werevu na kila neno litokalo kwa wapinzani japo hatutarajii uchaguzi ulio huru na wa haki hasa katika awamu hii.
Kwasasa hali ya ukawa DAR ipoje?
 
Subira the princess

Subira the princess

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2018
Messages
1,125
Points
2,000
Subira the princess

Subira the princess

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2018
1,125 2,000
Wala msipoteze muda, tuna kampeni nzito ya kuhakikisha watu wanaojitambua hawajitokezi kupiga kura kwenye huo ushenzi wa mtu mweusi. Ikibidi simamisheni hata wabunge na madiwani wa ccm wasimamie huo uchaguzi, lakini hakuna mtu atashiriki mechi iliyopangwa matokeo na akaishia kupata kilema kwa uratibu wa jeshi la polisi. Ushiriki uchafuzi ambai hata uhayawani ukifanyika ukienda mahakamani, mahakama inaogopa kutoa haki eti itasababisha mgogoro. Goli liko wazi fungeni tu wazee wetu.
Naunga mkono hoja hakuna haja kupiga kura
 

Forum statistics

Threads 1,334,884
Members 512,157
Posts 32,489,874
Top