LIVE Uchaguzi S/Mitaa 2019: Wagombea wa Upinzani asilimia kubwa wameenguliwa kugombea, CCM wengi wapitishwa

Waterloo

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
17,398
Points
2,000

Waterloo

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
17,398 2,000
Mnyika juzi kati vijana wa Kata ya msigwa wakamuweka kati kwa kuwadanganya na utapeli wa siasa ,viogozi kama mnyika wanao nenepa kama nguruwe na kutelekeza jimbo 2020watafute kazi ya kufanya

State agent
Unaona sifa mwenyewe kuongea upupu mbele ya watu wenye akili zao
 

Kigera Kwetu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
696
Points
500

Kigera Kwetu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
696 500
Chama hiki hakikujipanga kwa ajili ya ushindani hii ni kutokana na udikteta wa viongozi wao kuendesha chama, kila agizo linatoka kwao tu hakunà kushirikisha wanachama, tangu 2015 hakipendwi tena na wananchi.

Inakuaje taasisi kubwa hivi ikakosa intelejinsia ya kung'amua kuwa serikali itatukatia majina ya wagombea wetu na je? tufanyaje sasa ili wasitukate?....Hamkujipanga mlikurupuka kwenda vitani kwa kutegemea mtashinda bila kuwa na mbinu bora.

CCM ilishinda vita ndipo ikaingia vitani, nyie mmeingia kimachomacho tu bila kuwa na plani B, mnavuna mlichopanda 2015.
Mkuu wakati mwingine ni busara kukaa kimya....''kwenya rangi nyekundu panakuhusu.'hapo juu''...sio kwa serikali hii ya awamu ya tano...umesahau wasiojulikana....
Halafu malalamiko sio ya chama kimoja...vyama karibia vyote vinalalamika.....Ujamsikia Profesa Lipumba...na Mzee wako Mrema......
Wape Plan B....
 

Gulwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
4,733
Points
2,000

Gulwa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
4,733 2,000
Kwa mujibu wa John Mnyika in kuwa jimbo lake la Kibamba wagombea wote wa Chadema serikali za mitaa wameenguliwa. Pia asilimia 90 ya wagombea wa Chadema nchi nzima wameenguliwa.

Huu utoto wa serikali ya awamu hii haujawahi hata kuotwa ndoto ya mchana siku za nyuma. Kiukweli haya mambo ya hovyo anayofanya Magufuli na kisha tunayaona wazi wazi yanatupa uhakika kuwa katika utawala wake anafanya madudu mengine mengi sema hayajawa tu wazi ila muda utafika tu yatajulikana.
Kiongozi fisadi hawezi kupenda demokrasia, anapiga hela nyingi kwenye miradi ya ndege, sgr, madini, bwawa nk na hakuna wa kuthubutu kulisema na kulikemea
 

manyimbo

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2011
Messages
545
Points
225

manyimbo

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2011
545 225
White house ilitumika kama venue kupanga uhalifu dhidi ya katiba na demokrasia ya watanzania. Wasimamizi clearly walipewa maagizo nini wafanye na nn wajaze katika form ili kuwaondolea haki walizopewa watanzania kikatiba ya kuchagua na kuchaguliwa.
 

wa mchangani

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2017
Messages
1,364
Points
2,000

wa mchangani

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2017
1,364 2,000
Mnyika juzi kati vijana wa Kata ya msigwa wakamuweka kati kwa kuwadanganya na utapeli wa siasa ,viogozi kama mnyika wanao nenepa kama nguruwe na kutelekeza jimbo 2020watafute kazi ya kufanya

State agent
Wananenepa kwa sababu wana vyeti vyao,wanakula kutokana na jasho lao sio nyie mnaokula kwa kulamba miguu ya watawala,ccm oyee
 

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,691
Points
2,000

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,691 2,000
bora wapinzani walivyojitoa watendaji watoke mafichoni wajumuike na familia zao,wafungue ofis na simu zao za mikononi
 

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,548
Points
2,000

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,548 2,000
Kwa katiba iliyoko tutatendewa kila ubaya wala hakuna kitakachofanyika. Viongozi wa wapinzani mkiacha hili lipite hivi ndio imetoka June 2020 mkitoka Bungeni ageni kabisa kwani HAMTARUDI HAKIKA !!!!!
 

DUMPER

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2017
Messages
272
Points
500

DUMPER

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2017
272 500
Ni kwamba baada ya kufanikiwa kuandikisha watu "feki" kwenye uchaguzi huu wa mitaa sasa TAMISEMI wakaona njia nzuri kukwepa aibu hii, bora wawape CCM kupita bila kupingwa .Nini maana ya kupita bila kupingwa. Ina maana hakuna uchaguzi kwenye hiyo mitaa.Hakuna uchaguzi kwenye hiyo mitaa kwasababu hakuna watu waliojiandikisha.
 

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
24,326
Points
2,000

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
24,326 2,000
Ni kweli kabisa, ccm wanajigamba wanakubalika, ila watu wengi wamepuuza hilo zoezi maana ni ushenzi wa hali ya juu. Sasa kwakuwa wanajua fika watu watakuwa wachache, wanaona bora wagombea wapite bila kupingwa ili hiyo aibu ya kukosa wapiga kura waifiche.
 

Ndukidi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
1,322
Points
2,000

Ndukidi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
1,322 2,000
Ni kwamba baada ya kufanikiwa kuandikisha watu "feki" kwenye uchaguzi huu wa mitaa sasa TAMISEMI wakaona njia nzuri kukwepa aibu hii, bora wawape CCM kupita bila kupingwa .Nini maana ya kupita bila kupingwa. Ina maana hakuna uchaguzi kwenye hiyo mitaa.Hakuna uchaguzi kwenye hiyo mitaa kwasababu hakuna watu waliojiandikisha.
Ndio ukweli, hakukuwa na watu wengi waliojiandikisha. Hivyo dawa ni kupita bila kupingwa.
 

Forum statistics

Threads 1,358,428
Members 519,294
Posts 33,168,094
Top