Uchaguzi Mkuu 2020: Je, yaliyotokea chaguzi za marudio, ndio itakuwa picha halisi 2020?


Musoma Yetu

Musoma Yetu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2016
Messages
2,446
Likes
1,931
Points
280
Musoma Yetu

Musoma Yetu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2016
2,446 1,931 280
Wakuu habari za majukumu.

Kama yaliyotokea kwenye chaguzi za hivi karibuni za marudio, yaweza kuwa ndo picha halisi ya uchaguzi mkuu 2020. Kama dalili ni hizo hizo kwa kasoro zilivyoonekana kwa baadhi ya mawakala wa upinzani, 2020 upinzani unaweza zikwa rasmi.

Sijajua mpaka sasa wana mkakati gani wa kujikwamua, lakini wabunge wa sasa na madiwani wa upinzani uhakika wao kurudi ni mdogo.
 
Caroline Hans

Caroline Hans

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2017
Messages
723
Likes
383
Points
80
Caroline Hans

Caroline Hans

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2017
723 383 80
Acha kupoteza muda kwenye mitandao ya kijamii nenda kawashauri hao viongozi wa vyama vya Siasa ambao Mawakala wao walizuiliwa wakuambie sababu nini? Uchaguzi Mkuu uko palepale hauwezi kukwamishwa na wajinga wachache wasiotaka kufuata sheria za nchi.

Pia hawa wabunge wajue tu wanapimwa kwa utendaji wao na si vinginevyo kama mbunge anajijua kabisa hakuna alichowafanyia wananchi wake ajiandae kupigwa chini mchana kweupe hii ndio Tanzania.
 
Musoma Yetu

Musoma Yetu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2016
Messages
2,446
Likes
1,931
Points
280
Musoma Yetu

Musoma Yetu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2016
2,446 1,931 280
Acha kupoteza muda kwenye mitandao ya kijamii nenda kawashauri hao viongozi wa vyama vya Siasa ambao Mawakala wao walizuiliwa wakuambie sababu nini? Uchaguzi Mkuu uko palepale hauwezi kukwamishwa na wajinga wachache wasiotaka kufuata sheria za nchi.

Pia hawa wabunge wajue tu wanapimwa kwa utendaji wao na si vinginevyo kama mbunge anajijua kabisa hakuna alichowafanyia wananchi wake ajiandae kupigwa chini mchana kweupe hii ndio Tanzani
Acha mihemko ya kisiasa wewe mdada. Tulia
 
Mayonene

Mayonene

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2016
Messages
1,277
Likes
1,055
Points
280
Mayonene

Mayonene

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2016
1,277 1,055 280
Acha kupoteza muda kwenye mitandao ya kijamii nenda kawashauri hao viongozi wa vyama vya Siasa ambao Mawakala wao walizuiliwa wakuambie sababu nini? Uchaguzi Mkuu uko palepale hauwezi kukwamishwa na wajinga wachache wasiotaka kufuata sheria za nchi.

Pia hawa wabunge wajue tu wanapimwa kwa utendaji wao na si vinginevyo kama mbunge anajijua kabisa hakuna alichowafanyia wananchi wake ajiandae kupigwa chini mchana kweupe hii ndio Tanzania.
Haki huinua Taifa, Bali dhambi ni Aibu ya watu wote!!! Quote from Caroline Hans
 
Musoma Yetu

Musoma Yetu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2016
Messages
2,446
Likes
1,931
Points
280
Musoma Yetu

Musoma Yetu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2016
2,446 1,931 280
Haki huinua Taifa, Bali dhambi ni Aibu ya watu wote!!! Quote from Caroline Hans
Huyo mdada sijui kala maharage ya wapi. Naona kama kavembewa hivi
 
Kugeuka

Kugeuka

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
267
Likes
115
Points
60
Kugeuka

Kugeuka

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
267 115 60
Acha kupoteza muda kwenye mitandao ya kijamii nenda kawashauri hao viongozi wa vyama vya Siasa ambao Mawakala wao walizuiliwa wakuambie sababu nini? Uchaguzi Mkuu uko palepale hauwezi kukwamishwa na wajinga wachache wasiotaka kufuata sheria za nchi.

Pia hawa wabunge wajue tu wanapimwa kwa utendaji wao na si vinginevyo kama mbunge anajijua kabisa hakuna alichowafanyia wananchi wake ajiandae kupigwa chini mchana kweupe hii ndio Tanzania.
Acha kujitoa ufahamu
 
M

manafyale

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2014
Messages
231
Likes
57
Points
45
M

manafyale

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2014
231 57 45
Yaani wembe ni uleule liwe jua au mvua joto au baridi, au punda achemke au afe mzigo mnaujua unatakiwa kufika
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,942
Likes
15,434
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,942 15,434 280
Kutakua na kuumizana kwingi saaana aiseee. Damu nyingi Sana, Mungu atuokoe
 
S

Sumti

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2016
Messages
1,133
Likes
909
Points
280
S

Sumti

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2016
1,133 909 280
Ukiona kuna wabunge hata watano tu wanarudi bungeni kwa tiketi ya chadema 2020 basi ujue watakuwa wameshinda na urais. Watake wasitake 2020 wote wanapigwa chini ili tuwashughulikie vizuri.
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,651
Likes
9,313
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,651 9,313 280
..DAMU aliyomwaga itamuandama wakati wa kampeni.

..waTz watakuwa wanachagua kati ya mgombea aliyetapakaa damu, na mgombea mwenye nia ya kuwaunganisha na kutunza amani yao.
 
kasulamkombe

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
2,255
Likes
2,411
Points
280
kasulamkombe

kasulamkombe

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
2,255 2,411 280
mbunge ambaye angalau anaweza kuruka hicho kiunzi ni LISSU NA SUGU.Wengine kuchaguliwa kazi itakuwepo kubwa
 

Forum statistics

Threads 1,251,538
Members 481,766
Posts 29,775,489