Uchaguzi mdogo wa madiwani kata 29 kuwaka moto oktoba 28 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi mdogo wa madiwani kata 29 kuwaka moto oktoba 28

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tenende, Aug 31, 2012.

  1. t

    tenende JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    RATIBA YA UCHAGUZI NDOGO ZA MADIWANI 19 September -2 oktoba kabla ya saa 10:00 alasiri Kuchukua fomu za uteuzi kwa wasimamizi wa uchaguzi 2 October 2012: Siku ya uteuzi  3 October 2012 – 27/10/2012: Kampeni za uchaguzi  28 October, 2012: Siku ya uchaguzi NB: Kata 28 madiwani wake walifariki dunia, isipokuwa kata ya Mnero Miembeni (CCM)huko Nachingwea ambaye aliamua kujivua Gamba.
     
  2. t

    tenende JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kata hizo ni 1. Daraja mbili (Arusha); 2. Mtibwa (Mvomero); 3. Mletele (Songea); 4. Bangata (Arusha); 5. Luwumbu (Makete); 6. Lwezera (Geita); 7. Makata (Liwale); 8. Miyenze (Tabora); 9. Ipole (Sikonge); na 10. Kiloleli (Sikonge).
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Vipi ya sombetini Arusha...
     
  4. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,393
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Masikini chama changu ccm ,tutaambulia hata kata moja kweli na huu upepo ulivyokaa vibaya?
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mbona kaloleni wameipotezea?
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    we!!! Kesi iko mahakamani usiongelee kabisa hii kitu!!!!!!!
     
  7. t

    tenende JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kata nyingine ni: .... 11. Bugarama (Kahama); ..12. Lubili (Misungwi); ..13. Likokona (Nanyumbu); ..14. Nanjara/Neha (Rombo); ...15. Kilema kusini (Moshi); ...16. Vugiri (Korogwe); ..17. Mwananza (Shinyanga); ...18. Msalato (Dodoma); ...19. Magomeni (Bagamoyo); ... 20. Mpepai (Mbinga); ..21. Mpapa (Mbozi); ... 22. Myovizi (Mbozi); ...23. Tamota (Lushoto); ...24. Mlangali (Ludewa); ..25. Mpwapwa (Mpwapwa); ...26. Mahenge (Ulanga); ..27. Karitu (Nzega); na ..28. Kitangiri (Newala). Hizi ni kata 29 (ukihesabu na Mnero miembeni) ambazo zitatawaliwa na hekaheka za uchaguzi mwezi wa 10. .....Source: ....tume ya taifa ya uchaguzi
     
  8. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    on a serious note vp kata zingine za arusha mfano sombetini, kaloleni n.k?
     
  9. t

    tenende JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu zile kata zenye kesi mahakamani hazitakuwa na uchaguzi. ... Taarifa niliyoitoa ipo ktk ofisi zote za vyama ktk wilaya au kata husika!...
     
  10. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,266
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    kazi imeanza sasa,ccm wataona upepo kwenye hizi chaguzi mpaka kitaeleweka tuu.

    ngoja niangalie ratiba ya m4c nione moto utavyowashwa apo.
     
  11. t

    tenende JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Haya tusubiri kipyenga!... Msisahau kutujuza mchakato unavyoendelea!.
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    CCM = Rest In Everlasting Fire !
     
  13. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,618
    Likes Received: 8,414
    Trophy Points: 280
    ccm wanaweza kuambulia mpwapwa, msalato na magomeni tu kulikosalia Chadema wera wera wera!
     
  14. real thinker

    real thinker Senior Member

    #14
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ccm a.k.a magamba wataiona mbombo kwenye hz chaguzi
     
  15. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,822
    Likes Received: 766
    Trophy Points: 280
    Iam neutral, we talk about this later just after polls!
     
  16. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashindwa kuelewa niwe wapi. Kata yangu ya nyumbani ya Kilema Kusini ina uchaguzi na wakati huo nimekwisha anzisha harakati za M4C kata ya Mletele Songea nikishirikiana na makamanda Masumbuko Paul na Madiwani wa CDM Songea Mjini. Potelea mbali. Wakati wa kampeni ntakuwa Mletele ili kuongeza kata za Chadema Songea maana huko Kilema Kusini tumekwisha shinda bali kinachotafutwa ni USHINDI wa kishindo.
    Mletele tunasapoti ya kutosha maana wazee wanasema ufisadi basi tena.
     
Loading...